Hey Yo!!! Memz vào đây Introduce phát nào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hik, em post từ cấp 2 sang đến khóa 00-03 thì mệt quá, đành stop, chắc mấy bác già già nghe Rock với ca trù là chính, nên thôi.....:D....mà nhiều người đọc xong bảo em thi marketing đi, nhưng em nhỡ đăng ký "đào" Mỏ mất roài....:D:D..:))

To anh Bảo : Ai nói nhạc của LP là hiphop hả anh :)) . Nó là rock mà . Em cũng thích LP cực anh ạ ;;);;);;) .

@Em Chi: Nếu thích LP thì welcum đến với bọn anh: www.lpnumetal.com
Mà ở trường mình cái chữ LP màu đỏ ở cái tường nhìn ra sân bóng rổ (sân sau) đã bị xóa chưa nhỉ...??? :-/

bạn Bảo bây h ko thik nghe Duy Mạnh nữa à

@anh Bảo: bị xóa lâu roài, dạo này trường máu vôi ve lắm.........:D

Prolife của iem như sau:
Fullname: Phạm Huyền Linh(khác với tên trong HAo vì đây là nik coan bạn).
D.O.B:3-12-1991
School:GVO~.
Sở thik: hiphop, Rap, Chat with kenchou....and everything about Kenchou and rapper.
Artist: KENCHOU

Chỉnh sửa lần cuối:
Name: Bùi Hồng Anh(tít)
Birth : 31/07/1992
Sex : Female
Sở thik: nhìu thứ lém, ko kể hết ra được
Lý do: muốn hỉu thêm về hiphop

Oh my god , hoá ra chị Liên Hương hay lên HAO là 1 người không phải là chị Liên Hương à 8-} . Loạn thế .
Thế tức là chẳng có chị Liên Hương nào vào box này đúng không ạ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
@Em Chi: Nếu thích LP thì welcum đến với bọn anh: www.lpnumetal.com
Mà ở trường mình cái chữ LP màu đỏ ở cái tường nhìn ra sân bóng rổ (sân sau) đã bị xóa chưa nhỉ...??? :-/
Okie anh Bảo . Em sẽ enjoy thôi anh ạ :D:D em cảm ơn anh ạ ^^!

Uah.
Đúng đó iem Oanh ạ..
Bạn chị nó lập nhg ko thik vào.
thía là chị ngại lập nên vào nik này luôn.

Phạm Liên Hương đã viết:
Prolife của iem như sau:
Fullname: Phạm Huyền Linh(khác với tên trong HAo vì đây là nik coan bạn).
D.O.B:3-12-1991
School:GVO~.
Sở thik: hiphop, Rap, Chat with kenchou....and everything about Kenchou and rapper.
Artist: KENCHOU
Uầy, KenChou là ai vậy. Tên nghe sến sến.

Híc híc , Ken Chou là 1 artist của RC , hát bài Anh sẽ về sớm thôi ý . Nếu muốn biết thêm thông tin thì anh vào topic V-Rap online , ngay trang đầu có thông tin về tất cả các artist RC

@anh Hoàng: Kenchou mà sến à?
Hay thía còn ji ạ.
Iem chẳng thấy sến tí nào cả.

:)) Kenchou nghe nó cứ sến sến thế nào ý em ạ.:)) Anh thấy câu này được đấy Linh ạ.:)) Mà em học lớp nào nhỉ, 9A?, anh là cựu học sinh GV.:))

Ken (Thái)Châu sến chỗ nào
mà ai có trách nhiệm đăng các bài hot hiện h lên đây cái nhểy(cập nhật thông tin phát)

Chỉnh sửa lần cuối:
^-^ he, lại gặp anh Bảo rồi :)) Em xem cái Video Clip rồi, đúng hôm đi về thì nhận được cái file to oạch của Tùng Ái, cười chết thôi!

Nhưng mà è hèm [-(
1) S8 là một mảng của văn hóa hip hop mà anh :D
2) :(( Sao anh lại bôi bác nhảy Korean Hip hop??? :-s ( ko phải cái gì có chữ HQ vào cũng sến đâu!) Nếu ai hay xem mấy game show của X-man hay Heroin... :x :x :x

Anyways, quay lại nào.

Nguyễn Minh Nguyệt ( là người VN cả nên chắc chỉ cần cái tên này thôi :p)

Other names: Đùi ( cái này suốt đời chắc ko thoát được) Nikki ( current official name) Ming Yue, Tsuki, Nuetka, +__+ whatever, you choose! Chết thôi, may mà giấy khai sinh chỉ có 1.

Birthdate: 21/5/88

Sở thích: Nhảy, sách, FF, Nhạc, G-fic

Music: whatever I play/sing :D + Choti

----------

Anh Bảo thích Duy Mạnh ạ??? :)) Cười chết thôi. Đợt H.O.W em Nguyệt "hân hạnh" được anh Mạnh ôm tạm biệt 8-}

Lại thêm một loạt fan của Ken Chou ở đây nữa... :))

@Thắng Ng*: Tưởng đi khỏi VN là thoát đc mày, ai ngờ sang đây cũng có 1 lão suốt ngày lải nhải Rap Việt 8-}

@Em Nguyệt: Cái chuyện sk8 có thuộc H2 không anh không bít nhưng điều anh thấy rõ nhất là bọn sk8 không phải đứa nào cũng nghe H2 mà toàn nghe Punk và Metal cả thôi :)... Với lại Sk8 ăn mặc khác hẳn với H2 đấy :)... Nhìn chỉ giống giống thế thui nhưng mà thực ra lại khác :p

À, còn Duy Mạnh à, anh là fan ruột của Duy Mạnh đấy =)), :))... Toàn cái hit đỉnh cao như là Plz cum back 2 me hay là The Red 'n' Black Life =))...:)) Chết mất, sao có người nói mình thế cơ chứ :))... 8-}

có 1 lão suốt ngày lải nhải Rap Việt
ở nhà bây h khác j`
hum wa đi chơi game với thằng bạn. cái hàng net toàn bật RC TT__TT em nghe còn chưa đủ sao^^!

@ anh Bảo: công nhận là Sk8 ko thuộc về H2, nhưng mà dù sao thì vẫn welcome mà, với cả em cũng thích sk8 đóa, nhưng mà chỉ chơi finger thoai vì trót theo break roài....:D

Hahah xin lỗi mọi người cái trên là tớ nói bậy nhưng :D dù sao cũng tùy vào quan niệm, tất nhiên skaters VN khác rất nhiều với US. nhưng trong hai cái này cũng phát triển y như nhau, cùng rộ lên những năm 60 rồi đến 80 thì thời trang hai cái đấy gần như gộp vào :D

@ Anh Bảo :Tại anh Thắng bảo anh thích Duy Mạnh mới làm em choán trước chứ! :D Với cả em xem cái clip đấy mà cũng chịu :D nhận ra mỗi Tùng Ái với cái chị gì là con gái duy nhất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên