HDC chat chit :D

mọi ng hôm rồi có ai xem salsa championship ko? hnay chị mới xem clips (http://netlife.com.vn//vn/nhipsongtre/34616/index.aspx). đôi thứ 1 hơn đôi thứ 2 thì đúng rồi, nhưng cá nhân chị thích đôi thứ 3 nhất. ko phải sính tây hay gì đâu nhưng chị thấy đôi thứ 3 nhảy mềm mại, uyển chuyển và tự nhiên nhất, các movements rất là flowing, phong cách lại thoải mái. mặc dù bài nhảy ko có các poses kiểu show hoành tráng như đôi 1 hay đôi 2 nhưng xem thích mắt. về kĩ thuật, bạn nữ chuyển động hông rất chuẩn và mềm mại, tự nhiên, làm chủ đc balance (chị thấy tốt hơn nữ 1 và nữ 2 nhiều), chân và hông của bạn nam cũng tốt, bạn nam lại rất funny và có phong cách (thích các bạn nam salsa như thế này hơn :x thoải mái, phóng khoáng chứ ko quá uốn éo cường điệu). cách bạn nữ chuyển động tay và shine cũng rất tự nhiên và làm chủ, ko có gượng gạo như nữ 1 hay nữ 2. có thể là các động tác khó của nữ 1 và nữ 2 đã giúp các bạn giành điểm.

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi ng hôm rồi có ai xem salsa championship ko? hnay chị mới xem clips (http://netlife.com.vn//vn/nhipsongtre/34616/index.aspx). đôi thứ 1 hơn đôi thứ 2 thì đúng rồi, nhưng cá nhân chị thích đôi thứ 3 nhất. ko phải sính tây hay gì đâu nhưng chị thấy đôi thứ 3 nhảy mềm mại, uyển chuyển và tự nhiên nhất, các movements rất là flowing, phong cách lại thoải mái. mặc dù bài nhảy ko có các poses kiểu show hoành tráng như đôi 1 hay đôi 2 nhưng xem thích mắt. về kĩ thuật, bạn nữ chuyển động hông rất chuẩn và mềm mại, tự nhiên, làm chủ đc balance (chị thấy tốt hơn nữ 1 và nữ 2 nhiều), chân và hông của bạn nam cũng tốt, bạn nam lại rất funny và có phong cách (thích các bạn nam salsa như thế này hơn :x thoải mái, phóng khoáng chứ ko quá uốn éo cường điệu). cách bạn nữ chuyển động tay và shine cũng rất tự nhiên và làm chủ, ko có gượng gạo như nữ 1 hay nữ 2. có thể là các động tác khó của nữ 1 và nữ 2 đã giúp các bạn giành điểm.

uầy salsa lâu lắm ko xem sướng qué
em có ý kiến thế này, cặp đôi Hoàng với Thu của Hyec đoạt giải nhất là rất xứng đáng, bài nhảy đẹp và rất sáng tạo (dù ko đc hoàn hảo), nhạc cũng rất hoành tráng, với cả em vốn cũng thik mấy động tác xoay xoay mà tay quẩy quẩy xoắn xoắn (em chả biết gọi thế nào:">)
đôi thứ 3 đúng như lời chị nhận xét, em nghĩ đã nhảy latin là phải như thế nó mới đẹp, nhưng để đc giải nhất thì chưa đủ, có thể chị thấy thik đôi đấy nhất vì nữ đẹp, bọn Tây người nó đẹp chị ạ, lại to nữa nên nhìn hông nó rõ với cả nhìn cơ thể uyển chuyển hơn, nhạc cũng dễ thương nữa
còn đôi giành giải nhì thì em có thiển ý là có vẻ ko đc xứng đáng cho lắm, ko có j đặc biệt ngoài mấy động tác xoay nhiều vòng của nữ, bài nhảy đều đều gây cảm giác chán
và có một cảm giác chung đối với đôi nhất và nhì là nhiều lúc trong bài nhảy nam bị ì với cả hơi cứng, theo em đã nhảy thì nhảy mọi lúc, lắc mọi nơi:p (trừ các điệu chậm như rumba:D)

dạ :D HDC h thì a Tuấn ( bạn chị Lan ) dạy ạ :D

hôm nọ a vừa gặp e ở giải CK còn j :-w thi cùng hạg std vs nhau còn j X(

Ơ, thế mày thi với anh mà sao anh không nhìn thấy mày nhỉ 8-}

@eVân, eTống dạo này lại quan tâm tới cả Salsa cơ à, thế này thì không biết mình có được nhảy slow waltz với eVân nữa không :-<

dạ ko dám, em có biết j về salsa đâu, chỉ là múa rìu qua mắt thợ, thấy j nói đấy thôi:">

ảnh giao lưu

nguồn từ bên ACHSO :))

2 tấm chụp lưu niệm

1 tấm cầm cờ lưu niệm cho lần giao lưu sau 8-}

@ anh Vaio : câu nói của anh làm em : ko còn j buồn hơn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hưng líe nhìn hoàng tá tràng nhỉ :)) =))

trông đông phếp :-ss

rất vui =))
như kiểu Sin đến chụp ảnh rồi về =))
nhưng được cái đến đúng lúc quan trọng nhất ;))

đến đúng lúc bị phát đi cha cha walk lùi sao lại k vui :)) =))

ôi :x cái ảnh chụp vs chủ nhiệm KDC :x tiếc mỗi bị cái đầu em j bên ACHSO che mất :((

vâng ạ :(

hè này em lượn nhiều lắm :( hôm nọ còn đạp xe sag Bát Tràng cơ mà =))

Chủ nhật này anh bận, không đi được :( Hưng chăm sóc bé Hà với bé Trang hộ anh nhé :D

tình hình là nghe nói dạo này mọi người lười tập lắm hả:-w, chăm chỉ đi tập vào, chăm chỉ cả kêu gọi các em bé mới lớn nữa, giờ phải chuẩn bị trước cho HKPD năm tới đi, chứ cứ giữ vững truyền thống nước đến cổ mới bơi sao đc

à, bé Hà với bé Trang là hôm trước đến giao lưu hả anh Linh ?

Bé nào là bé Hà, bé nào là bé Trang nhỉ?

Hôm đấy bé đi xe đạp về là bé Trang, bé anh chở về là bé Hà :)
CN này có tập không nhỉ? Tuần này anh đi chơi ác quá không biết CN vợ có thả cho đi chơi không ;))

Back
Bên trên