::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Quân Cò và Nghĩa nhợn H2 :D\:D/ >:D<

cmsn Quân cò :)) tròn 17 tuổi nhé , sắp đủ tuổi lấy vợ rồi :))

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Quân Cò và Nghĩa nhợn H2 :D\:D/ >:D<

Ơ Quân cò tự chúc mình đấy à :-/

17 tuổi sao lại lấy vợ ngay đc ?

Có điều sẽ có rất nhiều người ko đc CMSN , kể cũng tiếc :( ...

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Quang kế L1 SNVV :D\:D/ >:D<

cmsn Kế nhé, SNVV

:D CMSN mày Kế. Ăn SNVV ^^

CMSN CMSN, cho dù mình chả biết là ai :(

Định làm người đầu tiên chúc nhưng ko được rồi :(:( . Chúc mừng sinh nhật VD của em . Chúc anh ngày càng hạnh phúc bên VX của anh nhé :x:x . Yêu VD :x:x

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Quang kế L1, Trần Minh Hoàng P2 SNVV :D\:D/ >:D<

:p quên xừ mất thằng Hoàng lớp p2 :p

snvv nha :D

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Quang kế L1, Trần Minh Hoàng P2 SNVV :D\:D/ >:D<

Sinh nhật vui vẻ :D Quang >:D<

Chúc Quang gà SN thật là vui vẻ, hẹn gặp mày ở lớp Toán thầy Hùng:D:D

Chúc anh Hoàng gù lớp mình ngày càng phát triển trên con đường tình ái cũng như con đường tình D:)):)):)):))

Phạm Lê Huy đã viết:
Chúc Quang gà SN thật là vui vẻ, hẹn gặp mày ở lớp Toán thầy Hùng:D:D

Chúc anh Hoàng gù lớp mình ngày càng phát triển trên con đường tình ái cũng như con đường tình D:)):)):)):))
Bạn Huy nhầm to roài :)):)) . Quang gà đâu mà Quang gà , Quang kế cơ mà :)):)) . Không đọc rõ à .
Chúc mừng sinh nhật bạn Hoàng :-s

Sinh nhật Qk ah`
Thế mà ko tổ chức để tao lại trốn đi tiếp
có gì thì CMSN mày
mà hình như cưới vợ được rồi

Cảm ơn mọi người :D Cảm ơn VX của anh :x:x . Sẽ PM cảm ơn từng người sau nhé :x
@ Hiếu lợn : Năm nay nhiều việc quá ko làm được . Mà ai bảo mày đủ tuổi . Tao lấy vợ từ năm ngoái rồi ấy chứ :)):))

nỡm...ko nói cho tao biết SN ah...:)):)):))...phải gió...:)):)):))...CMSN...:D:D:D

CMSN Hoàng Gù dzeeeeeeeeeee. Sinh nhật vui vẻ nha cu

eeee thằng lợn Quang kia >:) SNVV nhé ;;) Mày từ hôm tao về chưa chào tao 1 câu đâu đấy đồ con :mad:)

Ố, thế thì xin lỗi 2 ban Quang gà và Quang kế:))

CMSN thang` Quang ke':D

Hihi quên mất ;;)
CMSN ny thưở thơ bé =)) :p
Hai anh chị vui vẻ nhớ :x

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Trường An T2 :D\:D/ >:D<

Thank mọi người nhiều nhiều nha :x:x . Cảm ơn Chanh dở hơi nhá . 2 anh chị vẫn vui vẻ lắm ;;) ;;);;)
Chúc mừng sinh nhật bác Che :D

Re: >:D< \:D/:D Happy birthday to Trường An T2 :D\:D/ >:D<

--He he, cám ơn Chi với Quang nhé :D:D

Back
Bên trên