::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Ng~ Ngọc Hương (10P1) Trần Hoàng Ngân (10Van):::::......

hè, chúc bẹn Hương hay ăn chóng nhớn nhá :D, hè hè, lâu lém mới được ăn ở quán cay, thank bạn hương tươi nhìu :D

Re: ....:::::Happy birthday to Ng~ Ngọc Hương (10P1) Trần Hoàng Ngân (10Van):::::......

heheh!!!chúc bọn mày có 1 giáng sinh và 1 sinh nhật vui vẻ!!!sinh ngày độc ghê!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) to Ngân:bán ngon lắm ngân hâm ơi :-$

Chúc 2 bạn sinh nhật vui vẻ,nhân thể chúc mừng ngày chúa giáng sinh.(ủa,vậy chúa là....???!!) :D

Tao đã chúc mày rùi nhưng giờ chúc thêm lần nữa cũng không sao ha,mày xinh rùi với lại nhìu người chúc mày xinh quá nên tao chỉ chúc mày học giỏi thêm và kiếm đc thằng nào ổn ổn thui
À wên,chúc cả bẹn Ngân sinh nhật vui vẻ nữa chứ..uiuiu sinh nhật mìn lâu qué..mãi tháng ba lận

Hôm nay 26/12
Chúc sinh nhật 2 bạn:
Hạnh Quyên (A2): Chúc Quyên có 1 sinh nhật hạnh phúc
Tuấn Linh (A1): Tao đã chúc mày mấy trang trước rồi, mày thích thì mở lại, nhưng tao nghĩ mà biết tao sẽ chúc mày cái gì đúng ko?

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ, nhiều quá, nhiều niềm vui, nhiều may mắn.
CHÚC CẢ 04-07 NHÀ MÌNH SẼ VƯỢT QUA KÌ THI HỌC KÌ VÀ SỐNG SÓT MAY MẮN NHÁ:D:x

Ui, Hương ơi. Tuy muộn nhưng chúc mày sinh nhật vui vẻ nhé.

Chúc mưng SN 2 em nha...Ko quen em nào cả...Quên, chúc em Ngân nhiều hơn 1 tí...

happy birthday to u two < chả biết 2 đứa này là 2 đuắ nào :)) >

Re: ....:::::Happy birthday to Đặng Tuấn Linh (A1) và Đỗ Hạnh Quyên (A2):::::......

Chúc mừng sn Tuấn Linh, chúc cậu mọi điều may mắn và tốt đẹp nhất...
Cùng bạn Hạnh Quyên, chúc bạn nhìu nhìu niềm vui, tiếp tục đem đến tiếng cười cho VC và là 1 thành viên tích cực của TẬP ĐOÀN NHA SĨ :D

Re: ....:::::Happy birthday to Đặng Tuấn Linh (A1) và Đỗ Hạnh Quyên (A2):::::......

Hê hê, sinh nhật thằng bạn thân mà mình chưa tặng quà, thôi chúc suông vậy :))
Chúc mừng sinh nhật, chuc ông sớm được "Con Lươn nó luồn qua lườn em luôn" :))

Mày bôi nhọ tao giữa đường giữa chợ thía hả!!!!!
Chúc ở A1 News rùi nhưng vào đây chúc thêm phát nữa:

Chúc mày đẹp giai hơn!

p/s thằng nì chỉ thích được chúc thế :))

Í, suýt nữa quên, chúc cả bạn Quyên nữa :D

chúc mừng sinh nhật 2 bạn

Chùi ui quyên ui hum nay sinh nhật mày à..vậy chắc hum wa đc bố cho đi vincom mua quà hả..tao thấy mày ở đó mà..
Chúc mày sinh nhật vui vẻ,xinh ra béo lên và học giỏi hơn nha
À quên chúc mừng sinh nhật bẹn tuấn linh a1 lun,dù mình có bít bẹn ý là ai đâu?

TL , sao cháu chẳng TB gì cả , để còn ăn uống linh đình chứ !
Với tấm lòng của 1 ng bà bà chúc cháu 1 SN vui vẻ , tuổi mới nhiều suy nghĩ và định hướng mới !!!+++ Bà của cháu !
Bên cạnh đó , thay mặt Hội Sờ Soạng ( Highest SofS ), Sói chúc bé Sịp hay ăn chóng lớn , ngoan , biết giữ gìn , bạn nhé !
Happy Birthday to bạn Quyên ! Bạn Q ơi nhà bạn còn sơn màu Hường ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:

ko rõ 2 bạn này lém( hình như bít Quyên :p ) nhưng muh vẫn chúc sinh nhật vui vẻ nha ^_^

UI. Chúc mừng sinh nhật bé Tuấn Linh iu quý của chị. Iu bé nhìu nhìu.... :p
Chúc bạn Quyên sinh nhật vui vẻ lun <dù chả bít bạn ấy là ai hết> :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết rôi, quên mất, xin lỗi Quyên ha, và chúc mừng sinh nhật.
(Lại còn sinh nhật thằng Hiếu cùi nữa đây). Hix

box này zui ze thiêt..mình biết mỗi cu Linh...thì thôi chuc tạm vậy...
chúc cu khỏe cái cờ u thêm nữa..ăn chuối và ngô nhiều vào(các cụ chả có câu ăn gì
bổ nấy nà gì).
Về khoản game thì cứ cố đánh thắng tao War 3 là thành master roài đấy...
À Quên chúc cu cưa được cái em mặt như tủ lạnh (bên trong thì lạnh mà bên ngoài thì lóng )....:D :D :D

Back
Bên trên