::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Lê Ngọc Giang (Hóa 2) và Ng~ Hoàng Lâm (Lý 2):::::......

hahaha chúc mừng sinh nhật Lâm "Đồn" hehe :))
chúc mừng sinh nhật cả bạn Ngọc luôn mạc dù chẳng biết bạn là ai
còn việc ai sinh nhật tuổi 15 thì cứ chờ đấy
ngày 27/5 là sinh nhật tròn 15 tuổi của tui nè

Re: ....:::::Happy birthday to Lê Ngọc Giang (Hóa 2) và Ng~ Hoàng Lâm (Lý 2):::::......

nhưng tao chưa hề thấy mặt Lâm Đồn trên HAO này bao giờ cả

sory Ngọc Giang chứ ko phải là Ngọc
xin lỗi là rất xin lỗi

Chúc mừng sn cả 2 bạnGiang và bạn Lâm nhé :D

<K bít cả 2 bạn:biggrin: >

he he,hay quá cả 2 người này mình đều biết!
Happy bitrhday to Giang and Lâm!
@Giang:tao chúc rồi nên khỏi cần nhắc lại nhớ!
@Lâm:sinh nhật vui vẻ! :)>-

Lê Ngọc Giang` đã viết:
bạn Lâm ơi ấy bằng tuổi tớ hay hơn tớ 1 tuổi thế ??? hehe :D
tớ chúc bạn Lâm 1 sinh nhật zui ze nhá!!! :D dù chẳng biết mẹt ấy :p
Hơn tuổi mày đó!

chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc =))
ối giời ơi, bạn Cường chúc tớ trăm năm hạnh phúc với ai thía???? :D hehe hy vọng không có ý nói đến bạn Lâm chứ ???? :))

sory Ngọc Giang chứ ko phải là Ngọc
xin lỗi là rất xin lỗi
hehe no pb :) !!! thank u rất nhiều, rất zui nếu bít u :)

Chúc mừng sn cả 2 bạnGiang và bạn Lâm nhé

<K bít cả 2 bạn >
hehe cảm ơn u nhiều, hehe thế thì bây giừ mún bít tớ ko???
hehe làm quen nhá, e hèm...tớ chào bạn Mai 1 câu trước nha :)!!!

Á, thằng Lâm nó ít vào 04-07, toàn vào CLB Âm nhạc chửi nhau thôi. Chúc nó câu vậy :D
Mai sinh nhật mình :D

Mai sinh nhật mình
@hiếu: chúc ấy trước mai đỡ phải chúc :)) hehe, mà chúc 1 câu thì câu thêm được 1

bài roài :D

khựa khựa, nghe "khốn nạn" không chiu được :( :D

Lê Ngọc Giang` đã viết:
hehe cảm ơn u nhiều, hehe thế thì bây giừ mún bít tớ ko???
hehe làm quen nhá, e hèm...tớ chào bạn Mai 1 câu trước nha :)!!!
Có chứ có chứ :biggrin:

nhưng nói trước là tớ k les đâu nhá. cái này gọi là hiếu bạn :D

Chào bạn Giang 1 câu :D

Nhờ bạn Giang tớ thêm dc 2 bài nữa , tính cả bài này:biggrin:

A ha , thằng Lâm châu phi, chúc mừng sn ku :D

chúc mừng sn bạn Giang , too :D

chúc mừng sinh nhật 2 bạn

keke bạn hiền, chúc mừng sinh nhật. Nhưng tôi quên quà cho ông rồi Lâm ơi, thôi để 13-5 nhé;) lễ đầy tháng mà:D
Chúc mừng sinh nhật bạn Giang:)
Mà chúc cả em bé nữa, đugns ngày nhé;)

Re: ....:::::Happy birthday to Giàng (Hóa 2)Hoàng Lâm (Lý 2) và Hoàng Hiếu(A1):::::......

Hmm Hiếu à, sinh nhật mày tao rất tiếc là ko thể ở nhà chúc mừng mày được, đành chúc trên này, dù nó có thô một tí, nhưng ít ra là tao cũng có chúc.Tao chúc mày thi tốt học kì này, làm được những kế hoạch vĩ đại của mày trong hè, lên làm president của lớp mày (ko phải monitor nhé :D), A vào nhiều như nước...Tao chúc mày tất cả những gì mày mong muốn.
Vậy thôi!

Re: ....:::::Happy birthday to Giàng (Hóa 2)Hoàng Lâm (Lý 2) và Hoàng Hiếu(A1):::::......

Ui, thanks mày nhiều Phong :)). Sinh nhật tao mà lớp chẳng làm gì cả :)), tại bận thi. Mày là đứa bạn chúc tao đầu tiên đấy :D

Chúc mừng sinh nhật Lâm.

chúc mừng sinh nhật Héo:))

Chúc mừng sinh nhật bạn Hiếu :D

Back
Bên trên