::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Ngô Thị Thu Hương (10H2) và Vũ Ngọc Nam (10Tin):::::......

có ,em nhận đc roài,nhưng trên 04-07 anh chỉ chúc mừng mỗi SN con Ngân thì làm sao bọn nó biết được hôm wa là SN em:((

Re: ....:::::Happy birthday to Ngô Thị Thu Hương (10H2) và Vũ Ngọc Nam (10Tin):::::......

Ờ ờ.. tại anh nghĩ bên anh quan trọng hơn :D :D
Ok giờ chúc lại (mặc dù muộn xừ nó 1 ngày). Chúc em Hà ăn mau chóng nhớn, mặt cười tơn hớn, tí ta tí tởn, xí xa xí xớn, nhưng đưng có ăn chơi quá trớn!!!!!!!!!! :)) :)) :))
Sinh nhật vui vẻ em nhé! :)>-

Quả lời chúc đỉnh nhất tuần của anh, vỗ tay!!! =D>

Chúc mừng sn bạn Nguyễn Hoàng Hà 10 Tin nhé,sinh ngày đẹp thế sướng lắm đấy chồng ạ:D Iu chồng nhìu :x

lại chúc mừng sn bạn hà nữa:D

hehe, Happy birthday to me!!!!!!!!!!

Hix ,sao mod k đổi tên topic đi nhi?

Chúc mừng Sinh nhật ông iu. Tui iu ông lắm. :D

Chúc mừng sinh nhật chú!
Vạn sự như ý
Ngàn sự như mơ

Chúc mừng sinh nhật

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Hoàng Hà (10Tin):::::......

Chúc mừng sn bạn Xaha.... vỗ tay và ăn mừng nào :D

Chẳng nhẽ vào đây mà không chúc dượng mình 1 câu?
ah, chúc gì nhỉ?
Chúc dượng hay ăn chóng nhớn, mạnh khỏe, hạnh phúc, phát tài phát lộc.............
Nói chung là dượng thích cái gì thì con chúc dượng cái đấy!

Dượng ui! Happy birthday to you nhá!
Con và chị con có gửi quà cho dượng rùi, cảm ơn đê! :))

Hờ.. Chúc sinh nhật muộn...
Chúc ông sinh nhật vui vẻ.. Tôi nghĩ là ông vui vẻ rồi....
Tôi tặng quà rồi nhá... Cấm đòi hỏi...:p

Ngày 14/2 năm 89, một con nhợn sinh ra đời, mẹ đã cho chú lần đầu nhìn thấy ánh sáng của cuộc sống, sưởi ấm chú trong tình thương bao la dạt dào ... Mẹ mong con sẽ khôn lớn trưởng thành, xứng đáng với những gì mẹ mong đợi ... Hà nhợn đáp lại mẹ bằng một tiếng khóc như vượn hú, mẹ mỉm cười ôm nhợn vào lòng âu yếm :x
NHƯNG :eek: :eek: , bác ơi bác có biết thằng Hà bây h như thế nào ko :-/ :eek: ... buồn lắm bác ạ :-s nó hư lắm, bùng tiết đều như ăn cơm, trong lớp thì ngủ ko khác 1 con nhợn, về nhà thì cứ mở máy tính ra là .. là hèm :> b-) buồn quá :((
THÔI, sn lần này chúc mày ngoan ngoãn hơn, bùng tiết ít thôi ko cứ mở sổ gdb ra là lại thấy tên mày, nhàm lắm :)| Ngủ ít thôi, trông mày ngủ tao muốn đấm lắm b-) "Xem" ít thôi, tao nhìn thấy thèm lắm :))
Chúc mày vui vẻ :x

à..cuối cùng cũng thấy cái này..lần trc quên chúc mừng sinh nhật bạn nam nên lần này chúc luôn cùng thàng hà vậy..chúc cả hai tất cả những gì tốt đẹp nhất mà vy có thể chúc

Chúc bác Hoàng hà 1 sinh nhật vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hơ, thằng này được cái sn đẹp nhỉ, muộn 4 ngày nhg vẫn chúc mừng thằng Saha nhé, coi như chúc sớm cho năm sau luôn. :))

fắc Cu Hà hay ăn chóng nhớn..dài khỏe to Cương Cực Cứng(cái này trong sử ký
HAO...cướp tí bản quyền.:D) ..
Chú vừa nhớn thêm 1 tuổi...thì cái rì cũng nên kiềm chế 1 chút...ko nên hơi tí là bực
tức,,+đôi khi còn bảo thủ...cần sớm chấn chỉnh (mình bảo thủ ko kém nó nhưng ko sao
héhé)
Bùng tiết ko phải như ăn cơm hàng ngày mà nà như nịch xóc nọ của chú :Dcõ nghĩa là
bùng để xóc..:))
Trong lớp cứ ngủ thoải mái...nhớ ko chay nước dãi ra là ổn roài..mọi khi thì ..thoai nói
thế tự hiểu roài...:D..anh té đây

Chúc bẹn Hà thực hiện được nhứng điều mà 'anh' Minh :D và cu Huấn đã chúc .

Chúc bé Hà sn vui vẻ nhá ! Ko bit có phải thằng Hà Saha ko?? Ko phải thì vẫn chúc em Hà nào đấy Sn vui vẻ:))

Back
Bên trên