Hanoi-Amsterdam Cheersquad - Go Amser! Go win!

thế tức là ko tắm rửa j`, nhơ nhớp mồ hôi đi học :-ss :-<, thôi dc r`

thế tức là ko tắm rửa j`, nhơ nhớp mồ hôi đi học :-ss :-<, thôi dc r`

ờ Bò cũng fải thế mà :-j
tình hình hôm nay đã có ng đi muộn và buổi tới fải nộp fạt vào quỹ ăn uống đú đởn của đội chể nhé:
1. Sex: 10K
2. Mít: 20K
3. Dolly: 25K
nhiều fết chả đùa đâu :-ss fạt cũng hơi nặng tí nhưng có thế mới sợ mà đến sớm 8->
cố lên mọi ng >:D<
yêu cả nhà chể :) make me proud :X

Kinh nhỉ! Bạn Đẹt mà cũng vào topic cheer cơ đấy? ;;)
Cả nhà có nhất chí Đẹt sẽ là thành viên của đội mình không??? Bạn Đẹt có vẻ xuôi xuôi rồi đấy :)

có có :X hãy cho e Đạt vào đi >< hôm nay e Đạt mua bánh rán chiêu đãi cả đội xong sau đấy Bò fải bỏ ra 1000VNĐ đi cái WC công cộng 8-}
èn èn hôm nay lại có ng fải nộp tiền vào quỹ vui chơi của đội chể :X tính đến bây h là có 90K rồi 8-> ah đấy là tính cả 50K bùng tập của Dolly nữa :|

Lại đè đụt nhau rồi =))

Các cô gái này, tuần sau nếu đến nhà tôi các cô muốn đến mấy giờ? :"> có thể để đến chiều đc ko, chứ 6.30 sáng bật bài phân loại rác khả năng tôi ăn dép tông là rất cao. Nhưng nếu ko đổi đc thì cũng chiều =))

Đẹt và tôi hân hạnh đón tiếp =))

Ava chị tôi,
Hà hãy đi đón các bạn nhé, để tớ ngủ :">
Vãi tè cái chữ kí =))

có có :X hãy cho e Đạt vào đi >< hôm nay e Đạt mua bánh rán chiêu đãi cả đội xong sau đấy Bò fải bỏ ra 1000VNĐ đi cái WC công cộng 8-}
èn èn hôm nay lại có ng fải nộp tiền vào quỹ vui chơi của đội chể :X tính đến bây h là có 90K rồi 8-> ah đấy là tính cả 50K bùng tập của Dolly nữa :|

t ko bùng mà , t đã nói b nhiều lần là tôi bận thứ 6 r` mà =((
có phải là bùng đâu
nếu nói là có lí do thì đã nói trước từ đầu r` mà :|

:))
bù lại thì bạn Đẹt của chúng ta bây giờ và sau này toàn được nâng các bạn nữ còn gì!!!

----------

yêu cầu cả nhà tập nghiêm chỉnh, các buổi tới nhớ đi đầy đủ!

----------

yêu cầu cả nhà tập nghiêm chỉnh, các buổi tới nhớ đi đầy đủ!

ít nữa các bạn nữ mặc váy cheer :|
mà từ từ, các bạn nữ này có phải ám chỉ là tôi ko :|

Cả nhà ơi, mai thi rồi. Cố lên nhé!!! :-*
Chúng ta sẽ đánh bật được Pinky :-*:-*:-*:-*:-*

Tính đến thời điểm hiện tại thì có 3 thành viên ốm rồi :-@, Captain, Manager, và mĩ nam của đội cheer =))
Buổi sau chắc nghỉ =))

các bạn trẻ hôm trước thi ở 3R thế nào :x

Cả nhà iêu quí:X:X
Hôm nay tôi có đi đến cái mà họp tổ chức cho NHẠT và Orientation của trường mình năm nay. Theo như lời chị Trâm, chủ nhiệm chương trình:D, chúng ta sẽ có một booth riêng ở phần thể thao trong chương trình Ams orient cho các em 09-12 và cho 1 số e lớp 9 trong trường có định hướng vào ams:)
Hôm đấy có thể( có thể vì chúng ta tự đóng góp í kiến thêm) sẽ là ngày "khơi gợi" niềm đam mê shaking của các em;)). Chúng ta có thể giới thiệu về cheer, lịch sử đội, các thành viên đã từng tham gia, sự đẹp zai của các anh bóng rổ;))....
Ngoài ra vì nó là kiểu booth nên tôi nghĩ nó sẽ phải trang hoàng cho nó ấy ấy 1 tí:)) Kiểu có cả ảnh chể với dổ này, ảnh cả đội này, ảnh đội trưởng,...hoành 1 tí cho nó mơi:))
Theo như hn nói thì ta phải nói lại 1 nội dung đến khoảng 3 lần để các em ai cũng được nghe hết:) nên là có vẻ khá vất vả:))Nhưng mà nhân cơ hội này, ta có thể pr được cho các em luôn, khá tiện. Xong ta có thể cho các em đăng kí tên để t4 tiếp tuyển chể nữa( tôi quên chưa nói vụ đấy ta tổ chức vào chủ nhật (20/9)). 1 công đôi 3 việc:))
Tuy nhiên, cái phần nội dung chi tiết công việc và phần design chưa được .. thiết kế nên là phải cần vào bàn tay+ trí óc của chể. Dự tính là ta sẽ có khoảng 45 phút 1 lượt nói:)nên mong mọi người góp í nhé;)
Thấy Hà Lý bảo cn mn onl để bàn đấy:) cố gắng :D hôm đấy tôi phải đi học, sr:) có gì tôi nghe sau:D
Tks mọi người đã lắng nghe nhé:)

hôm qua tôi học thêm nên ko đến dc cái NHAT đó =( sex nói cái j khó hiểu thế :)) sry tôi hơi bị ngu :p

:)) thực ra đọc lại tao cũng chả hiểu mình viết gì nữa:))
Nhưng mà nói tóm lại, vào hôm 20/ 9 í, ta sẽ có cơ hội quảng bá cho chể và kêu gọi các em thông qua cái orientation rất chi là hoành tráng của chị Trâm. Chi tiết chương trình thì kêu gọi toàn thể chể discuss, deadline là chủ nhật tuần này:( ( nhanh nhở) Mỗi lần quảng bá ta chỉ được gói gọn trong khoảng 45 phút và phải tua lại trong khoảng 3 lần để các em khối 10 đều có thể biết đến chể:)

thứ 1 là mày đừng rất chi là nữa nghe nhà quê :))
thứ 2 là Chủ nhật tuần này chính là ngày mai rồi còn j nữa /:) Hà lý nhắn tin cho tao là trưa - chiều mai tất cả chể onl để bàn bạc
thứ 3 là tao ko hiểu tại sao mình fải tua đi tua lại n~ 3 lần đoạn giới thiệu? ý mày là trong cả cái ngày đấy, hay là liên tục tiệp 8-} giải thik rõ ra

Back
Bên trên