Hana Yori Dango Live Action

Hoàng Thu Hiền đã viết:
^^ uh được rồi chị mua vcd
thứ 2 em mang đến lớp chị nhá ... mấy h nào ???
ui chít, em xin lỗi, ...lâu lém em ko lên HAO :p
Chị gái còn muốn mua ko a :D
Thứ 4 này em sẽ mang tới tận nơi cho chị, đc ko a ? Chị cho em cái YM chứ nhỉ ?

em Quân ơi YM chị là honey_ams181
mang đến tận nhà nhé !!!
ra YM ta bàn sau :mrgreen:

He he, chi Hien ui, film hay chu chi ;;)
:D Sap toi co film Hoang` Cung, em dinh rao ban lan nua, co ai thik thi` :D ... nhung ma day moi chi la du dinh cua em :D

:-? :D có j` chị lại mua cho chú :mrgreen:
Lúc đấy chắc chị thi xong rồi, tha hồ :))

he he, em sắp có đĩa rùi, chị Tuyền sắp thi xong chưa a :D:p

Hết 10/7 chị thi xong, có j` mang đến nhà cho chị nhé :mrgreen:
Ah từ từ :-? Bao nhiêu $$ hả em :-?

nhóc buôn bán cái gì đấy ;;)
Phim Sao Băng chị thích lắm :x

Uầy, anh này toàn đĩa hot :)) Mà film Hoàng Cung dài hơn film Hana đúng ko :-?
DVD bao nhiêu hả anh =P~

uhm, đợt tới sẽ ko có DVD vì em ko còn khả năng burn DVD nữa, sorry em Hà, do đó còn VCD thui, mà cũng có 2 loại mà em chưa quyết định lắm, một loại là 12CD có phụ đề, một loại là 24 CD có thuyết minh + phụ đề, loại 24 đĩa thì chất lượng nhỉnh hơn 1 tẹo:D Nếu lấy chị Tuyền chọn cái nào, cứ nhân lên 5k/đĩa chị ạ :)
Chị HA: Cái này ko phải Sao băng, mà hình như Mưa sao Băng đang chiếu trên kênh Hà Tây. HYD của Nhật làm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc chị lấy 12 đĩa thôi :D chị ghét nghe phim thuyết minh =; :D nhất là thuyết minh giọng miền Nam thì thôi rồi :))

đợi chị thi xong, rồi chị liên lạc tiếp :p

Okie :D Em chúc chị thi tốt nhé :D Bình tĩnh tự tin may mắn %%-
;) Okie, vậy em sẽ làm bộ 12CDs vậy.

ui, xin lỗi mọi người, em đã xem qua cả 2 bộ 12 CD và 24 CD, chất lượng chênh lệch nhau 1 trời 1 vực :( hixx....... Nên em quyết định sẽ ko làm bộ 12CD nữa, vì đến chữ còn khó nhìn
24 CD là bản gốc của Nhật, em đã tìm được bản chỉ có thuyết minh thui, chất lượng lại rất ổn :)
Thế nên :D Goong Live action sẽ có 24 CD với giá là 120K, tất nhiên là sẽ chuyển tới tận nhà, với tác phong chuyên nghiệp :D Và đặc biệt sẽ khuyến mãi thêm 1 CD gồm soundtracks của Goong.

CHỉ có thuyết minh là ko có phụ đề huh em :-?
Thuyết minh giọng Bắc hay Nam đấy :D
Hay bằng tiếng ANh :D

Quên, em nhầm ạ, bản 24CD này chỉ có phụ đề và ko có thuyết minh ạ, mà thuyết minh toàn giọng miền Nam, nghe chuối lắm chị ui....
À, phụ đề tiếng Việt, tất nhiên :D Còn được nghe giọng lồng tiếng nguyên gốc của người Hàn ạ :D

Oh`, ko có thuyết minh thì ok :)) sau 10/7 mang đến nhà cho chị nhé :D Lúc nào cũng đc, nhwung càng sớm càng tốt :p
Địa chỉ chị sẽ gửi off mes cho em :D

Back
Bên trên