H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

oài thầy ý dạy hay mà :x

phần hóa phân tích đc thầy ý dạy thì còn muốn j nữa 8-> hehe :D

hê hê hê.......Chào bà kon.Lâu lắm ko ghé qua :D
Bàn chuyện tình yêu tình báo đi ;)) ;))

Topic lớp mình dạo này chán thế nhờ :-<

Hôm nay 2 tiết toán kinh tởm thế :-ss

:-ss uh, ko khác gì tiết Hoá cả, sợ..........
:star: làm thế nào để vận động lớp mình may đồng phục lớp nhỉ? chứ tớ với Ngọc nói ko thì chắc chẳng ai nghe#:-s

:-s hôm nay anh rất lấy làm hối hận khi quá ham bóng ko để ý đến an toàn của cổ động viên :-s

:-s hôm nay anh rất lấy làm hối hận khi quá ham bóng ko để ý đến an toàn của cổ động viên :-s

:-w em chợt phát hiện ra là anh xin lỗi mỗi 1 bạn (Bảo Ngọc) nhé, ko được >:p
may mà em ko nhớ anh là anh nào, ko thì nhất thiết phải đi ra đòi xin lỗi bù ;))

mà lẽ ra như thế đội mình phải được phạt chứ nhỉ, hic hic, đả đảo trọng tài! ~o)

:-w em chợt phát hiện ra là anh xin lỗi mỗi 1 bạn (Bảo Ngọc) nhé, ko được >:p
may mà em ko nhớ anh là anh nào, ko thì nhất thiết phải đi ra đòi xin lỗi bù ;))

mà lẽ ra như thế đội mình phải được phạt chứ nhỉ, hic hic, đả đảo trọng tài! ~o)
anh nhớ là lao vào 2 người, nhưng tính trực tiếp thì chỉ là 1 người thôi:D. Mà em muốn xin lỗi bù thì cứ lên lớp anh mà đòi ;))

=)) sao lại xuống tinh thần =)), sợ anh cua mất luôn bạn gái lớp em hả =)), anh vừa xấu vừa dốt=)), ko cua đc đâu mà sợ =))

anh nhớ là lao vào 2 người, nhưng tính trực tiếp thì chỉ là 1 người thôi:D. Mà em muốn xin lỗi bù thì cứ lên lớp anh mà đòi ;))

:-w e hèm, "tất cả chỉ là ngụy biện"! Việc gì em phải lên lớp anh nhỉ, bắt anh xin lỗi luôn ở đây là ok mà, khổ, em "dễ tính" lắm ~o) .

Lê ơi, "cao, đẹp zai, học giỏi" á? đâu đâu đâu 8-| sao tìm mãi ko thấy nhờ, buồn thế!

Back
Bên trên