H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

Minh: Hnay chị dỗi ai đâu em :|
Hnay 3 thằng đứng trên lan can bựa thế :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Sóng Hưng Phấn lớp chị hoành tráng thế mà em kêu bựa x-(
Zai lớp em hàng ngon, đẹp mã thôi =))
Tiện thể mai Gió mùa, các bé mặc áo ấm, giữ sk :">
Nhất là bé QA :">

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Huyền cũng thế.đi học nhớ bỏ vài cục đá vào trong cặp ko là gió thổi bay mất đấy:)):))

đúng vs n~ người mà mình đc tiếp xúc ;))
còn vs những trường hợp le te vô duyên thì :-s

ấy mà dc tiếp xúc vs mấy thằng down tổ tớ thì ... ;)) vui có khi còn hơn xem gala cười :))

----------

chị Huyền cũng thế.đi học nhớ bỏ vài cục đá vào trong cặp ko là gió thổi bay mất đấy:)):))

hôm nào đến anh em mình buộc 1 sợi dây vào người chị, chờ gió lên là ... thả diều phát cho nó ... nên thơ :"> :"> :">

ấy mà dc tiếp xúc vs mấy thằng down tổ tớ thì ... ;)) vui có khi còn hơn xem gala cười :))

tổ cậu tớ quen có bạn Thái, bạn Phương;;) down hết cả à =(( ôi buồn =))
mình đang rất ấn tượng vs một cái bạn kẹp răng giống mình mà lại đàn giỏi hát hay làm mình phê quá :x;))

bạn Quân cho mình hỏi là các bạn con zai tuổi xì tin đều thik để cái ava giống bạn à :-< :-s :-<

hehe tiếc cho ấy wa' :D chắc tuần sau tớ tháo " cái đấy " rùi :D mình chờ cái ngày này hơn 2 năm rồi T_T
sau đấy có thấy tớ đóng quảng cáo colgate ps hay close up cũng đừng có ngạc nhiên nhá :p :p :p

mấy thằng đấy tổ tớ thật nhưng mà ko down ( trừ thằng Phương :)) :)) :)) )

cái ava tớ là cái người mà tớ sẽ treo vài tuần để ... tưởng niệm =(( đọc sign thì biết :((

hic, dạo này QA hay xuống lớp tớ học nhỉ...hay chuyển lớp luôn đi!

hehe tiếc cho ấy wa' :D chắc tuần sau tớ tháo " cái đấy " rùi :D mình chờ cái ngày này hơn 2 năm rồi T_T
sau đấy có thấy tớ đóng quảng cáo colgate ps hay close up cũng đừng có ngạc nhiên nhá :p :p :p

cái ava tớ là cái người mà tớ sẽ treo vài tuần để ... tưởng niệm =(( đọc sign thì biết :((

khổ quá nhưng ava là ai =((
Phương nó down đâu nhờ , Phương nó hiền lành thế mà , tính như con gái ý ;;)

đau buồn quá, tớ còn 21 tháng nữa mới tháo cơ =(( ôi đời :((

----------

mình là mình rất muốn =))

eo, QA nói mới để ý, kinh quá cơ Quân ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!^:)^ tôi dạy bảo anh kiểu gì thế này?

avatar tớ là Leah Dizon - người mang 4 dòng máu , có điều đã-có-chồng :(( :(( :(( ts
ý tớ câu trên là Phương ko những ko thuộc tổ tớ mà cũng ... ko down :D thằng đấy nó ... :-s

bạn Chi nói gì thế /:) tớ là tớ hạ quyết tâm rồi đấy ko bỏ đâu :))

Hạnh phúc là thứ khi cho đi....

Ta sẽ được nhận lại

:eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3 =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

THAI la` dua"

cho di 1 nha.n lai 10 .........................h aha ha ha h ah a ha ha h aha

:| Có khi từ mai buộc người chị vào người Minh để đỡ bị bay, có gì Minh đỡ nhể :-j :x

hôm nào đến anh em mình buộc 1 sợi dây vào người chị, chờ gió lên là ... thả diều phát cho nó ... nên thơ :"> :"> :">
:| Làm như chị là tờ giấy ý :|

Khổ có người bị đau chân, QA phải xuống chăm cho đỡ lo ;))

Back
Bên trên