:::.H1 join together .::: !!!!!

thế là đề xuất của đứa nào để còn chửi đứa đấy :))

đã đi chơi điện tử rồi thì cần gì trưa phải về nhà phan nữa cho lằng nhằng ra ngoài ăn luôn cho tiện

mà nếu thế thì con gái chơi ở đâu , lại vẫn chơi ở nhà phan ah hay là cũng tự tổ chức riêng :-?

nói chung là ko ổn lắm nhưng nói thật chưa chắc tớ đi nên cũng tùy các bạn :p

CHưa là chưa thế nào:-t

Còn chờ đợi ai mới quyết đc hay sao :-??

Ko thế đc Đen ạ , vì hoàn toàn có thể bọn mày chơi bời xong thì về luôn hoặc đi đâu đấy chứ ko đến nhà Phan nữa :-t

hix, đang phone với cái My
em nghĩ là thế này, đến chơi bời là chính, nếu bày ra món bún cuốn như lần trước, ngon thì cũng ngon, nhưng mà công chuẩn bị rất là mệt :|, bày biện, mà ăn được cũng phải cuốn cuốn, tốn time mà lâu no :D
thế nên mọi ngừoi chuyển sang món nào gọn nhẹ được ko ( lần này ko có ai đảm đang như Thảo béo nữa đâu :|)

thủy chắc chắn ko đi được rồi, thế nên, nếu muốn mua thịt xiên --> 1 là mua chỗ khác, 2 là ai đấy phone nhờ Thủy đặt hộ rồi sáng thứ 2 qua lấy, giờ muộn rồi tớ ko phone được, mai tớ cũng đi chơi mất rồi :D

+ nghĩ ra trò gì chơi tâp thể đi, hay là trước khi đến nhà PM, vào nhà gương ở CV lênin đi, tớ nhà quê chưa vào đấy lần nào :D, muốn vào lắm, hay là đi trượt patin, rồi về nhà PM nghỉ ngơi + ăn uống, chứ lần nào cũng đến PS+ bài bạc thì thật là ..
@ Thảo: ấy có đi ko thế?!

Ừm , em có nghĩ là mọi người thích vận động ko hả Phương :|

Thủy ko đi đc à , chán thế :(

Món gọn nhẹ thì chỉ có làm ở ngoài rồi mua về chứ có món gì :|

Tớ chỉ biết làm món salad Nga thôi ,mọi người thích ăn thì làm

Cũng tốn công tí chút 8-}

Phương mai đi chơi sướng nhỉ =P~

ặc, salad nga cũng ngon, nếu tổ trưởng có nhã ý mời bạn ngừoi thưởng thức thì em sẵn lòng :x
hix, thế ăn cái gì nào ?!
em chỉ gợi ý trò chơi thế thôi, chứ như mọi lần thì thấy ... :|

Ăn thịt xiên nướng

Với khoai tây rán ,lần nào chẳng ăn món này

Cả bỏng ngô nữa

Toàn món phụ nhỉ :(

Chơi bời à , cứ để các bạn PS ,với sát phạt tự nhiên :|

:)), thấy khổ thân mỗi bạn PM, nhà trở thành tụ điểm ăn chơi bài bạc :D
ok, thế lại thịt xiên + khoai tây hả ?!
hen ở trường nhá
hi vọng mai em về sớm để còn lên được hao check bài, nếu có thông tin gì quan trọng thì mọi ngừoi cho em 400 tin nhắn nhé :D

Tiếc tiền lắm

mấy lần gửi tin em có trả lời đâu [-(

Nhà PM vừa rộng vừa đẹp mà ;;)

ặc thì phải có vấn đề gì cân reply thì em mới reply lại chứ :D
mà tổ trưởng đáng yêu của em thì tiêc gì 400 cho em nhỉ ;;)

hix, đang phone với cái My
em nghĩ là thế này, đến chơi bời là chính, nếu bày ra món bún cuốn như lần trước, ngon thì cũng ngon, nhưng mà công chuẩn bị rất là mệt :|, bày biện, mà ăn được cũng phải cuốn cuốn, tốn time mà lâu no :D
thế nên mọi ngừoi chuyển sang món nào gọn nhẹ được ko ( lần này ko có ai đảm đang như Thảo béo nữa đâu :|)

thủy chắc chắn ko đi được rồi, thế nên, nếu muốn mua thịt xiên --> 1 là mua chỗ khác, 2 là ai đấy phone nhờ Thủy đặt hộ rồi sáng thứ 2 qua lấy, giờ muộn rồi tớ ko phone được, mai tớ cũng đi chơi mất rồi :D

+ nghĩ ra trò gì chơi tâp thể đi, hay là trước khi đến nhà PM, vào nhà gương ở CV lênin đi, tớ nhà quê chưa vào đấy lần nào :D, muốn vào lắm, hay là đi trượt patin, rồi về nhà PM nghỉ ngơi + ăn uống, chứ lần nào cũng đến PS+ bài bạc thì thật là ..
@ Thảo: ấy có đi ko thế?!

uh tôi cũng mún đi chơi đâu đấy nhưng mà gần nhà nó thui chứ xa thì chơi xong kiệt sức làm sao về nhà nó được
còn ăn thi bà mún ăn gì
tôi thấy cuốn ko phải nấu là nhanh nhất rùi

Ừm, hôm T6 vừa buôn hơn 30 tin ,h chỉ còn 5x K

Nhưng ko buôn thì nó cũng tự hết

Em đi chơi mà [-(

ăn bún chả là dễ nhất rồi đấy chị ạ [-x

LQuan, thì đang bảo là bún cuốn lần trước muốn ăn cũng phải ngồi rán trứng, thái giò, thái dưa chuột ... mệt lắm, mà ăn lâu no :D
ăn bún chả thì hơi chán, tại lần nào cũng ăn rồi
mà nói chung, tùy mọi ngừoi quyết định + L Quân chắc chắn số lượng nhé
thảo gầy có đi ko thế ?:!

Thảo gầy mấy hôm nay lên ít lắm ,chẳng biết thế nào :|

Ko ăn bún nữa thì ăn cơm , ăn cháo vậy

Hay là ăn bánh mì =P~!

tớ mau giò chả với nem tai
ko cần trứng
mua rau thơm
đỡ phải thái dưa chuột:D

hxix, ăn thì phải đủ vị mới ngon, mà ăn thế, nhạt nhẽo lắm, bún cuốn mà chả có thịt, chả có trứng :|, po tay

Cuối cùng là mọi người muốn ko phải làm hết gì mà vẫn được ăn đúng ko :|

thế thì mua ở ngoài nhé ;)

hix, tùy mọi ngừoi, muốn ăn gì cũng được :|, chỉ sợ bày ra lắm đến đấy chả ma nào làm

Thôi ngủ sớm đi

Mai còn đi chơi ;)

Tính sau ,còn 1 ngày nữa cơ mà ;)

Hay mì ăn liền đi nghe Phan bảo nó nấu món đấy ngon lắm :D
-------------

Chỉnh sửa lần cuối:
hay ăn mì ăn liền cho nó lành nhỉ b-)
đỡ phải nghĩ món này món nọ :D

Back
Bên trên