:::.H1 join together .::: !!!!!

15.5 , cung Kim Ngưu .

Thứ 2 của Kin Ngưu giống như 1 bản nhạc rock đầy năng lượng , mạnh mẽ và hứng khởi
Câu này giống như là đã hò hét không ngừng suốt 5 tiết và đi học muộn trèo tường vào :))

Sự ồn ào này kéo dài đến thứ 5 , sau đó được thay thế bằng sự trầm lắng để ngắm lại mình

Từ h đến T5 Phương sẽ bài bạc lên vận , trúng lên trúng xuống , CÒn sau t5 là t6 ngày đi tham quan ,có lẽ sẽ ko may đâu , nên em đừng có ham hố sát phạt kẻo lại khóc lóc 8-| , nên dành thời gian " Trầm lắng " để lên núi ngắm cảnh . ( Đảm bảo 100% Phương sẽ ko leo đc 1/3 đoạn đường lên tháp truyền hình nếu có lên 8-}

Slogan : cuộc sống là 1 khúc nhạc đầy thể loại

Vì thế em hãy làm cuộc sống ấy phong phú bằng việc thay vai trò của ipod trong chuyến đi tham quan này , tổ trưởng là thích mấy bài não nùng say xỉn lắm đấy Phương ạ ;;)

Ngày vui vẻ : T5, T7

giống Long QUân , em ko phải lo lắng về việc chấm vở công dân ,sẽ bị cô Thu ko động đến như thường lệ . T7 , chắc là sẽ ko say xe trên đường về :))

15.5 , cung Kim Ngưu .

Thứ 2 của Kin Ngưu giống như 1 bản nhạc rock đầy năng lượng , mạnh mẽ và hứng khởi
Câu này giống như là đã hò hét không ngừng suốt 5 tiết và đi học muộn trèo tường vào :))

Sự ồn ào này kéo dài đến thứ 5 , sau đó được thay thế bằng sự trầm lắng để ngắm lại mình

Từ h đến T5 Phương sẽ bài bạc lên vận , trúng lên trúng xuống , CÒn sau t5 là t6 ngày đi tham quan ,có lẽ sẽ ko may đâu , nên em đừng có ham hố sát phạt kẻo lại khóc lóc 8-| , nên dành thời gian " Trầm lắng " để lên núi ngắm cảnh . ( Đảm bảo 100% Phương sẽ ko leo đc 1/3 đoạn đường lên tháp truyền hình nếu có lên 8-}

Slogan : cuộc sống là 1 khúc nhạc đầy thể loại

Vì thế em hãy làm cuộc sống ấy phong phú bằng việc thay vai trò của ipod trong chuyến đi tham quan này , tổ trưởng là thích mấy bài não nùng say xỉn lắm đấy Phương ạ ;;)

Ngày vui vẻ : T5, T7

giống Long QUân , em ko phải lo lắng về việc chấm vở công dân ,sẽ bị cô Thu ko động đến như thường lệ . T7 , chắc là sẽ ko say xe trên đường về :))

ehhe, hôm nay em đi học muộn thật :)), cùng đứng với Diệp, nhưng ko bị em 11Hoas ghi tên, chỉ mỗi Diệp bị hỏi tên thôi, em ko bị hỏi :)) :)), chắc tại nó nhận ra em là đàn chị nó, thế là b-) + em ko trèo tường đâu, em đường hoàng đi vào bằng cổng ... phụ :D
hehe, thanks tổ trưởng, em sẽ tận dung thứ 3,4,5 để làm ăn, thứ 6,7 ngắm cảnh hehe, ngắm cảnh hoàng hôn trên núi thì có đẹp ko nhỉ :x
hôm nay có ngừoi bảo em cái tháp ấy chán lắm :|, nên nếu có nhiều ngừoi cùng lên thì em mới lên cơ, chứ ko thi ... :(

@ em ko bao giờ bị say xe :)>- ---> sức khỏe rất tốt b-)

Thì ra hai chị đi học muộn [-x

Thôi cố tận dụng nhé ;;)

@ QUốc : Đổi ngay cái ava đi [-(

@ Hoàng sao dạo này mày hay lên thế /:)

Chán quá , mai có bài bạc gì ko nhỉ :-/

ấy viết HT thế bạn hiếu lại tưởng ấy đang nói đến HT của bạn ý đấy

"ngây thơ đều " là cái gì thế ???

Mọi ng nói chuyện j thế?
-----------
Ai cho tớ tiền đi tham quan với. :p
-------------

ava mới đẹp ko?

HT nào nói cho rõ ra , vớ vẩn /:)

thằng Quốc là bố của nhạt b-(

Mai kiểm tra thể dục , ai thuộc cung thiên bình có thể yên tâm vì ngày mai là ngày may mắn của cung này b-(

Eo ơi, hôm nay bùng học làm 1 việc ngu ko tả đc b-(

Ko có báo ở đây ,để ở hàng cắt tóc rồi b-(

mai cấm có chê bai ko tôi thề ko nhìn mặt chị [-x

Đanh đá đâu [-(

Chú dạo này nhàn rỗi ghê nhỉ , Hoàng nhỉ /:)

Đợi đến tết tao sẽ cắt :))

Sao mày nghĩ là tao cắt tóc nhỉ

Chẳng lẽ ra hàng chỉ có mỗi để cắt thôi à :))

từ h đến Tết ko biết tóc Trí Hiếu dài đến đâu nhờ :D

Bon chen linh tinh , dạo này trông Ze phổng phao thấy rõ , Ze nhỉ

Tớ hiểu đc 1 phần lí do Ze đi tập bro ;;)

Ko dài quá vai đâu , lão toán lớp em đang bắt cắt

Đợi chui vào đc vòng 2 đầy lí do để chống chế b-(

:)), đọc hết trang cuối tưởng tổ trưởng đi cắt tóc, mai đến lớp xem thế nào, hóa ra chắc ra hàng hấp tóc :|

H thì biết rồi đấy

Ko bàn chuyện tóc tai tôi nữa rõ chưa [-(

đúng là tóc đẹp thật |-)

nhắc lại lần nữa là đề nghị chị hiếu đổi ngay ava đi, ko chấp nhận được đâu, để ảnh HAT lên thì để chứ kiểu này ko đc

Back
Bên trên