:::.H1 join together .::: !!!!!

bà cụ 4, :))

mặt tớ chẳng khi nào bủng beo và u ám cả, đôi khi người ta áp đặt một cách thái quá cảm xúc của mình đối với cách nhìn người khác

hi vọng kịp sửa, đang nhiều ng ol thế hả zoi. Nè bạn Kuốc đừng có nhìn mặt tớ rồi suy nghĩ bậy bạ nhé. Tớ là con nhà tử tế đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
dm, ko ai đánh giá em đâu, mọi người biết hết rồi, bản chất sao mà sửa đc, dù có cái vẻ ngoài hào nhoáng che đậy(mk, ko có ý nói ai cả):))

ko biết tớ đã trở nên xấu xa như quốc từ khi nào,dm::D, thôi, từ nay ko nói thế này nữa, mất hình tượng lắm

mấy bạn dạo này phẫn quá ăn nói mát mẻ đ chịu đc

----------

:)) hay lắm các chú cứ chửi nữa đi :))

uh, tớ ko định nói thế đâu, bệnh cũ lâu ngày tái phát, khổ quá

xin lỗi vì nói bậy

nghe em hà chửi cũng đú đởn theo

:)) hay lắm các chú cứ chửi nữa đi :))

----------

nhưng đừng có lôi tôi vào vì tôi là con nhà tử tế :))

----------

----------

----------

thằng nào đang post lâu ...

----------

thằng nào đang post lâu ...

vha chửi bậy đ chịu đc, cả Dịp cũng thế.
thế mà bảo con nhà tử tế. :))

à mà đấy có thể là Le hoàng lắm, hay là đi thi mới về. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Hà dạo này cũng ghê gớm phết đấy nhỉ ;))

Topic lớp mình càng ngày càng hoành tráng :))

Sắp lập đc Vô học hội rồi đấy :))

định bụng hôm nay sẽ chửi 1 ai đấy nhưng gây sự mãi chẳng ai chửi lại mình cả mà mình thì không thích làm chí phèo

có làm chí phèo cũng chẳng kiếm nổi 1 thằng bá kiến

đời vô đối

:D

thảo lại cố chứng tỏ mình làm chí phèo một cách có văn hóa

ol cả ngày luôn

muốn chửi lắm nhưng lần đầu tiên mất dạy cũng phải hoành tráng chứ cứ tự chửi tự nghe ốm lắm

để tớ chửi trước rồi ấy chửi sau nhé thảo em
chẳng biết chửi gì bg
đời toàn lũ khốn nạn, mk, chúng nó tưởng chúng nó là ai, là thánh chắc, chúng nó coi mọi người là rơm rác à, tsb chúng nó. Cái lũ đáng phải cho lên giàn hỏa thiêu từ đời tám hoánh.

thế thôi, chửi nữa, ko khéo có đứa chửi mình
come on babe

chẹp các bạn hư wa'
trong khi bạn LQ đang hoàn lương trở về với bản chất lương thiện thì có 1 số bạn đã bị kéo vào thế giới tội lỗi với đầy rẫy những tiếng chửi thề súng đạn dao kiếm đâm chém tạt axit
thật đúng là bản chất tốt bị dòng đời xô đẩy

các bạn chửi trên này ít thui nhé , các bạn có thấy là vô học như tớ mà còn ko bao h chửi trên này ko :D

tớ nghiêm túc đề nghị bạn CH xem lại cak ăn nói của mình , chả phải tớ có ác cảm j` với bạn đâu nhưng mà sự vô học có vẻ đã ăn sâu vào con người tội lỗi của bạn , đừng có mà tát nước theo mưa ,thấy người khác chửi là mình chửi theo nhé

Back
Bên trên