:::.H1 join together .::: !!!!!

Khiếp bạn Hiếu :D
Cố lên nhé anh Long kol, bạn LQuân sẽ vuốt keo free cho a (dù rằng keo của nó siêu cứng luôn :D )

sao biết là siêu cứng :-ss

Thôi ,mai đi tí , ở nhà 2-3 tiếng cũng chẳng học hành gì mà ;))

Đi ngủ đây ;))

Cười nốt nào

:)) :)) :)) :)) :)) :))

:|

hehe, mai đi rồi chụp ảnh báo cáo tình hình cho mọi người nhé :)
22/12/1944 là VN tuyên truyển giải phóng quân, rồi tháng 5/1945 là tập hợp các lực lượng vũ trang thành VN GP quân đúng ko :)), nhớ đấy,ko tra tài liệu đâu, ai check lại hộ cái b-(

http://www.hoahoctro.vn/duhoc/3578.hht
xem đoạn Hoàng 12H1 ấy, phải lê Hoàng ko, cũng sắp đi rồi ah :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hoàng máu đi US từ khuya roài MP ko biết à :)) cả năm nay ngồi cày sâu cuốc bẫm TOEFL và SAT :p
Minh L1 chắc là Trần Hà Minh ruồi :p 32K đi US :)
Hehehe Chửa đâu, Hoàng đâu, Duy Minh đâu, nhìn thiên hạ admit ầm ầm ko thấy ngứa ngáy à , cm bản lĩnh H1 đi chớ :))

Lê Hoàng học ở đâu thế? Tháng nào định bay?
Kiên thi thố thế nào rồ?
CN bay về rồi, nhưng thứ 3 mới hạ cánh. Bay mất 2,5 ngày. hồi hộp quá.
Chúc mọi người thi tốt.
Hôm nay làm lễ tốt nghiệp. Thế là bye bye tuổi học trò rồi. (Ko dám viết thơ ngây vì biết mình chẳng thơ ngây tí nào :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bà chị ơi, bay gì mà tốn time thế, mất 2,5 ngày cơ à ;))

Sắp đc gặp nhau rồi, thi xong làm quả ăn chơi đàn đúm ;))

T3 đến học quy chế thi , 3 ngày sau thi , tối 1/6 là rỗi rãi ;;)

Ơ kìa. Tớ chậm mất 1 năm phải apply cho năm 2008 mà.
Admit rầm rầm kệ mẹ chúng nó. Mình chậm mà chắc cơ mà.
Đúng ko nhỉ :>

Thảo béo về đê, thi TN xong cả nhà mình đi chơi nhá
T3 phải đến lúc mấy h y' nhờ
ngày thành lập VNGPQ là 15/5/1945 - SN MP
ngày thành lập MTVM là 19/5/1941-SN Bác Hồ
còn SN ai để em tra nốt đã

thế mai mọi người có định đi bế giảng ko vậy ;)
đống ảnh chụp hôm MI12 trong máy tớ đã bị delete hết rùi :(( bao nhiêu ảnh chụp hộ mọi người cũng mất hết :(( chết mất :((

Sao lại mất :((
Sao thế :((
Bọn mình có được bế giảng đâu :))

trước nỗi mất mát ảnh to lớn của em như vậy mà vào blog của anh em càng thấy số fan mình thêm thảm thương :((

tí nữa tầm 8h->9h tớ sẽ đến trường cổ vũ long kol , ko thể để nó thi mà ko có đứa bạn cùng lớp nào xem được
có bạn nào đi cùng tớ ko

Vừa đi NHAT về :|

Đang xem đến phần năng khiếu ,chưa xem đến đoạn Long con nhảy van thì đã phải về #____#

Tao có gặp mày ở đấy quái đâu Sex , ngồi mốc mồm gần 2 tiếng /:)

Máy ảnh mất hết ảnh rồi à , hay =D>

Sao ko cop hết ảnh vào máy ngay #____#

Long kol diễn kịch , vô đối lun , bọn kia ko phải đối , nhắng ko chịu được
cái bọn dẫn chương trình giới thiệu thành tích lung ta lung tung , làm cho long kol với beo tự nhiên mất điểm bao nhiu
giới thiệu beo thủ khoa lớp văn lớp 10 thì phải giới thiệu cả long kol thủ khoa hóa lớp 10 nó mới cân chứ , giới thiệu thế xong thì 2 đứa vô đik lun chả cần thi nữa
lại con thành tích rất quan trọng là tuyển bro ams vô địch bao nhiu năm liền cũng ko giới thiệu nữa chứ
nói chung chứa xem hết nhưng xem đến phần tài năng thì 80% là long kol với beo thắng oi` , phần cuối là phần vấn đáp sơ trường của long kol rui` thì bọn kia đỡ thế nào được
mà bít thế hôm trước mình đăng kí thi Mr ,có khi còn được giải y' chứ , tự thấy là đã hát hay hơn tất cả mấy đứa thi tài năng mà thi hát , trừ ku Khuất với Duy A2

tại sao tao ko nhìn thấy mày /:)

cảm giác như phần trình diễn của Khuất có học tập ý tưởng của lão Bờm năm ngoái .

H mới biết LC diễn kịch chứ ko phải nhảy van như mọi người nói #____# . Dù sao cũng chúc mừng bạn đã diễn thành công .

tao ko kịp xem cái clip của thằng Khuất nhưng nghe bảo hay lắm 8->

Em Hải 10H1 hát đúng là ....=)) thua Sex lớp mình =))

oh` , đúng là hơi giống tiết mục của ông Bờm
mấy đưa kia hát thường thôi
diễn kịch có lẽ màn thành công nhất cả buổi tối hôm nay
lúc mới đến gặp long kol anh em ôm nhau khá là cảm động :)
hôm nay tóc long kol khá đẹp nhưng mà nếu để mình vuốt cho có khi còn đẹp hơn :D

tao đứng xa quá, hình như nó dựng cả phần gáy thì phải 8->

Đúng là cái phần giới thiệu đáng ăn chốt vào mồm .

Beo thủ khoa văn, LC thủ khoa hóa chẳng thèm nhắc đến, còn thành tích bóng rổ như thế mà cũng ko thấy đề cập gì . Trong khi những người khác thành tích " 11 năm học sinh giỏi " hay " cao 1m75" chẳng có cảm xúc gì 8-}

Mong LC đc .......:(

uh` ,ghét vật , thằng long kol mà ko được thì chốt vào mồm 2 đứa dẫn chương trình
mấy cái thành tích lung ta lung tung của nó thì kể lể bao nhiu . lại còn ủy viên BCH Đoàn trường nữa chứ
cái đấy ko gây ấn tượng =1/10 câu " đội trưởng tuyển bro ams vô đik thành phố "

Back
Bên trên