:::.H1 join together .::: !!!!!

mai chụp lại đi vậy ;))

Ảnh tớ mới MT cũng chụp hỏng =((

Thị Chửa ko nhắc thì thôi, nhắc thì chuyến này tôi ghép cho chết toi thị Chửa =)) =)) =)) Đúng là lạy ông tôi ở bụi này =)) =))

Phương yên tâm, tôi cop cho ;))

Có 70 ảnh ;))

hôm nay chơi vui quá ;))

Mai còn chơi vui hơn :x

Xong đc 1/10 công việc rồi :x

Bao h mọi người xem tên + phòng thi nhớ rủ tớ nhớ :x

tạm biệt AMs. :D
hôm nay có chuyện vui là:
1) lớp HÓa đá bóng 3 năm trời thì o sao, lớp LÝ hôm nay vừa mang bóng ra sân, chưa kịp đá đã bị các bác scu bắt làm tường trìng. =)) Ai bẩu các bạn ý thấy scu o chạy lại còn đứng hết cả lại xin lỗi+ xin xỏ. =))
2) lớp Sinh mang bóng nước đi bị tịch thu hết, cô lao công vứt ra sân, lớp HÓA ăn hôi, nhặt ra ném nhau, còn lớp Sinh cũng phải vào phòng hội đồng. =))
3) chuẩn bị up ảnh. :D
:)

quả này trông chất chưa?
thik cái này nhất. :x
---

cái này của bạn Thảo.
rat tiec vi cac anh con lai size deu rat lon, lai phai resize, bay h con phai ngu trua.
nói rồi đâys GHẻ nhớ, ông ghép đi, rồi khi nào về đừng có nhìn mặt thằng này nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
pó tay lớp mình thế :))

mọi ngừoi vào blog của Kiên đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp hóa cuối năm rồi còn gây thù chuốc oán ;))

@ Fương : đọc hôm qua rồi ;))

Mai đi chơi sẽ trả lại USB cho Quốc,thẻ nhớ cho Hà và Phương . Của Quốc với Phương ko cop đc hết ảnh vì dung lượng của 2 bạn có hạn :(

sáng nay mắt dưng dưng nhìn trời mà khấn "ước gì được học với lớp thêm 1 ngày nữa"

:)) bây giờ thì khổ rồi , cầu được ước thấy :))

ah ah, của tớ thì quan trọng nhất là những ảnh có mặt tớ + ảnh tập thể chụp cả lớp lúc cuối, tại lúc cuối máy tớ hết pin --> ko có 1 cái ảnh tập thể nào cả :(( :((
còn những ảnh còn lại thì lúc nào rỗi rãi sẽ lấy nốt

ah, Hiếu ơi, nếu clip xong thì up lên lớp mình xem nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là bận bịu với đống ảnh quá nên tớ vẫn chưa làm gì ;))

H sẽ làm ;))

Do dây nối máy tính hỏng nên phải dùng dây nối vào TV rồi từ TV, dùng máy ảnh quay lại clip mọi người ạ :))

Chắc mai tớ sẽ mang đi cái clip với mấy cái kia ( đã làm ) luôn ;))

Hả , mai vẫn đi học à :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: X( X( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chụp với cái bạn cuối cùng là hơi khó đấy :-"

Mai vẫn phải đi học à :((

Cả nhà ơi,hay là bùng tiết 2 trở đi đi , đến nhà MT chơi đi :((

Uh , vui lắm :)) :))

Vui như khi bị ăn chốt vào mồm ấy b-( :)) =))

1/ Gọi tao là "..." là tao chốt vào mồm mày đấy, Ghẻ là còn nợ cái bạt tai (dám đặt tên bẩn cho tao), khi nào nó về tao thanh toán, còn mày thì coi chừng. :))

Đúng là cái loại ko biết trời cao đất dày :)) :)) Sếp đặt tên cho là vinh dự lắm đấy :)) Thị Chửa :)) Axetilen :)) Cờ Him Chửa Hoang :)) :)) Sao :)) Làm gì được nhau, ăn nói côn đồ nhêy :)) đề nghị thể hiện mình là ng văn minh thanh lịch nhé, lần này là lần thứ 3 phát ngôn kiểu thiếu lịch sử trong topic rồi đấy :)) cứ đà này thì sẽ có ng tin là ko phải do Chửa viết thiếu suy nghĩ mà là do Chửa ko có văn minh thật mà thể hiện ra hiểu không :)) :))
Thoai ko cãi nhau vớ vỉn :) Cả nhà đi MI 12 đông vào nhé, có trò hay :p

mưa ah, cũng bt
hôm nay mệt bã cả ngừoi, được cái vui thật đấy
bạn Duy Minh hôm nay xuất thần chơi đàn miễn chê :x, cả lũ ngồi trên bãi cỏ chụp ảnh, thích ơi là thích, máy ai chụp ảnh ở nhà My thì up lên nhé

Back
Bên trên