:::.H1 join together .::: !!!!!

nói trước, gửi cái j lên thì phải có sự đồng ý của lớp, tối thiểu là của những ngừoi có liên quan đến cái ảnh hoặc cái clip đấy, đừng có làm trò lố

Hỏi đến tết à 8-}

Ai ko thích thì bảo đừng nhét ảnh vào , trừ ảnh chung của lớp sẽ ko có 1 ảnh nào của người đấy, thế là xong .

ok, noi' luôn
hạn chế ảnh có mặt em,và làm ơn cái nào mang tính thẩm mĩ 1 tí, ko thích giống kiểu mấy cái ảnh kinh tởm hôm trước đâu
cảm ơn
-------------
trời ơi, chán đời quá, chết mất thôi
điểm Tóan đang trên trời có tương lai bị chìm xuống biển b-(
xét ra, nỗ lực cũng chả để làm j`
9 days left, the second countdown :|

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng bít tack ảnh từ video :D
sếp Kiên dạo này ảnh nào cũng thấy mặc vest , nhìn người nhớn thế :D

nói chung cứ hỏi xem ai ko thik cho ảnh mình vào video thì ko cho vào , còn lại cho vào hết , khỏi phải cãi nhau

Ko hỏi ý kiến của lớp thì dì Hiếu lấy tư cách gì để gửi clip mình đại diện cho lớp cho MI12 hỏi đến Tết thì cũng phải hỏi , nhờ BN đứng lên trước lớp mà thông báo.
Quên nữa, bạn nào đó có phim quay hôm giao lưu của lớp, sao ko tách ảnh từ cái đoạn phim đó nếu ko biết cách sếp chỉ cho

Tao chẳng lấy tư cách dek gì cả .

1 . Mục đích đầu tiên làm clip là cho blog , ko liên quan đến BẤT CỨ 1 vấn đề nào về MADE IN 12

2 . Hôm nọ Quân nhoi hỏi tao có làm đc ko , và hôm nay thì Ngọc hỏi làm clip cho lớp nhé . Không biết thì dựa cột mà nghe .

3 . Thế mày thì có tư cách gì để đại diện cho lớp mà yêu cầu này nọ ?

Và ý cuối cùng cho các bạn khác : Nếu làm clip cho MI12 thì ko liên quan đến BẤT CỨ clip nào đã xuất hiện trên blog . Ko ai phải lo là mình có ảnh xấu , OK ?

Chỉnh sửa lần cuối:
mệt thế, cái j cũng cãi nhau được :(
Hiếu làm vì đơn giản, bạn ý thích làm, và bạn ý làm được, nếu ai cũng có tài năng, tâm huyết + thời gian thì xin mời, khỏi cãi nhau

heeh, tặng các bạn nam lớp mình :D
thông cảm tớ lừoi xoay ảnh :D
nhưng ảnh đẹp đấy chứ nhỉ :x
các bạn zai lớp mình là hơi bị hot ;;)
( vẫn còn 1 cái sở khanh của Thiện =)) )

ko biết vì sao ko hiện hình, nhà we quá, ai lên up lại hộ cái

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay sn Huy Hoàng với Phan minh
hix, trí nhớ của mình kinh khủng quá, sáng nay ko nhớ nổi ngày bao nhiêu, tháng nào, đến lúc hỏi Lê để ghi ngày tháng vở Văn, hỏi tháng này tháng mấy nhỉ =)), pó tay

crist da ki hop dong 5 nam voi Mu , hehe , mung qua , tu thoi maradona moi sinh ra mot con nguoi nhu the , that la tuyet voi , mot tuan qua that on , chuc ca nha cuoi tuan vui ve

Lớp mình ơi năm nay Made in 12 lớp mình có tiết mục văn nghệ gì góp vào chương trình ko thế ??? Cố tham gia đi :) dù sao cũng là năm cuối cấp rồi, tham gia để sau này có cái mà nhớ về trường Ams chứ :)

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn Phan , Hoàng nhé.

ước gì chúc đc các bạn sớm hơn .

----

Hôm nay là 1 ngày tẻ nhạt và bực bội X(

hixx, chiều nay sau những cố gắng lết đến lớp thêm để lấy 2 cuốn sách TA, bị My bảo là nhìn mặt sưng húp :(( :((, chán hẳn
----------
hi`, cảm ơn bạn Hiếu, bạn Hải Long với bạn Quốc gọi điện hỏi thăm mình, xúc động quá :x

Back
Bên trên