:::.H1 join together .::: !!!!!

ặc, làm gì có ai trông lớp, bị dở hơi ah, hội con trai còn định tiết 2-3 ra Vạn phúc đá bóng kia kìa, đến lớp cũng lại ngồi đánh bài chứ làm cái gì, lạnh bỏ xừ [-x

Sao lại thế ??? Thảo Gầy bảo sếp là 2 tiết hóa ngày thứ 5 Mr Sơn dạy Lý thay vào mà :-O nên bọn em phải học lý 3 ngày liên tiếp :-O ko phải à ???

th­­ực là...
cãi nhau làm gì, mệt thế\
lâu lắm mới lên hao
đang sưu tập địa
vô hướng. ko biết phải làm gì, ngu quá, mọi việc đều ko như ý:( :(

ặc, ai nói cho tớ biết Địa cần làm gì ko ?!, lúc cô nói mình đang mải làm tập bản đồ :)), giờ Địa làm bài Địa, quá chuẩn :)) + có ai muốn làm chung với tớ ko :)

Hôm nay bảo vệ chơi trò mới , giết những đứa đi muộn

Đúng ngày lớp mình đi muộn 50% /:)

Mai lại 3 tiết ......

Chán 8-|

hehe, em vẫn vào trường như thường :D
chẹp, mai bận quá đi mất, tít mít đến tận 4h mới được ngủ :(( :((

Hôm nay nghe bài " Proud of you". :D
Hình như Thảo béo hồi trc cũng hát bài đấy hay sao ý nhỉ ? :D
Nhớ Thảo béo quá. ~o)

Chỉ có bọn nhà quê mới gọi bài đấy là Proud of you, và chỉ có bọn sến chảy nước mới nghe bài đấy, và chỉ có bọn lạc hậu nhất quả đất đến tận bây h mới nghe bài đấy :p
Chú thuộc loại nào, hay cả 3 ??????? :))
Hôm nay đi học mệt thế :( 8 tiết liền :( Mai cũng rứa nữa :(( Sống làm sao đây hở giời :((

Bài đấy đc đấy em ạ \:d/

Có link ko cho tao \:d/

Hôm nay sao tự dưng chuyển học thầy Dũng sang 10h30 hôm nay thế :-/

Bài đấy đc đấy em ạ \:d/

Có link ko cho tao \:d/

Hôm nay sao tự dưng chuyển học thầy Dũng sang 10h30 hôm nay thế :-/

chú ko phải bon chen,
ngày mai lớp mình đánh trận chung kết sớm giải bóng rổ trường với 12 hóa 2, bạn nào có hứng thú xem + đi cổ vũ thì ở lại tiết 4, 5
thế dì có đi ko hả dì hiếu,
mà này dì ơi, ngày mai mang quả bóng đi tiu mượn chơi giờ thể dục nhé, dì nhớ đấy, nếu ko no đòn, hôm nay định rủ dì chơi mà nghe bảo dì đang học nên thôi, tui về

Mai đánh với 12P2 chứ 8-}

Ko mang đâu

Chỗ đâu ra mà nhét 1 quả bóng vơi 5 quyển sách hóa 2 vô 3 hữu chưa kể quyển vở A4 320 trang hả /:)

-----------

Đúng là với 12H2 thật :(

Chết chắc :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi ng` ơi ai đọc đc cái này làm ơn đến lớp nhắn với HA là nó check mail ngay nhé, sếp có việc nhờ nó mà gửi mail ko thấy động tĩnh gì cả :(
Thanx mọi ng` nhiều.

Lớp mình thắng trận 1 -> thật là 1 điềm may :p

Sao ko thử gọi qua YM :-/

Thac mac nhieu. Trinh tin ga thi dung co loi nhoi. Toi len mang luc 4,5 h sang o nha, thi co ma nao ol. Ma neu HA no co vao YM thi tuc khac no se biet la co mail moi.

Tiếng việt lại làm sao đấy 8-}

từ h đến tối đc mấy người vào đây 8-}

Thì tôi mới nhờ mọi ng` đến lớp báo cho HA . Mãi mà ko thủng à ?????

câm mẹ mồm mày đi

ăn nói cho tử tế nghe ngứa tai bỏ mẹ mày ấy /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) Thế tôi ko ăn nói tử tế làm dek j được tôi :)) :))
Đọc lại bài mình đi xem ai ăn nói thiếu tử tế nhé :)) :))
@ Everyone else : mọi ng` ơi nhắc lại là mai đến lớp nhớ nhắn dùm tớ với cái HA là nó check mail ngay nhé . Thanx nhiều.
Hôm nay ở chỗ tớ có tuyết. Tối về tớ sẽ up ảnh lên blog ( và có thể cả trên HAO nữa nếu mọi ng` thik ).

Chẳng làm đc gì nhưng đừng có ăn nói cái kiểu đấy /:)

Tôi thik nói thế nào với ai là việc của tôi. Ko làm j được tôi thì cần j tôi phải câm miệng :)) :))

Back
Bên trên