:::.H1 join together .::: !!!!!

chị Ha` xinh, tớ thích chị ý, nhưng chắc ít có khả năng vào sâu, tại lùn quá :(( :(
@ Quốc: dạo này tớ bận + lười nữa :D
nhưng mà xét ra cái blog của Quốc là cái blog tớ chăm comment nhất rồi đấy :p

Mọi người post nỗ lực thế , ngày hôm qua lớp mình ...........đc đến 81 bài .............8-}

@ Diệp : dạo này hay online tối nhỉ , thế mà ko gọi tớ 1 câu lên hầu chuyện cùng cho vui ;;)

@ Phương : tổ trưởng cũng dùng mạng FPT nè , từ khi khóa các box trên 5000 bài số lần mạng down ít hẳn , từ 2 lần 1 ngày , h chỉ còn 2 lần 1 tuần :))

@ Quân : có nốt bài 1000 ko thì bảo [-x

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mọi người post nỗ lực thế , ngày hôm qua lớp mình ...........đc đến 81 bài .............8-}

@ Diệp : dạo này hay online tối nhỉ , thế mà ko gọi tớ 1 câu lên hầu chuyện cùng cho vui ;;)

@ Phương : tổ trưởng cũng dùng mạng FPT nè , từ khi khóa các box trên 5000 bài số lần mạng down ít hẳn , từ 2 lần 1 ngày , h chỉ còn 2 lần 1 tuần :))

@ Quân : có nốt bài 1000 ko thì bảo [-x

Chị Híu cũng tích cực lắm còn gì, hồi tháng 4 mới có >400 bài, bây h đấ gần 4,5k bài rồi. :)) :)) :)) =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Bao h mới đc 5* ý nhỉ, o biết là có 6* o ???????????????? :-? :)>- [-x =D>
Chưa thấy 6 * của thành viên bao h . :((

À mà sao tối qua Híu o ol ????

Chỉnh sửa lần cuối:
5* là khi đc 5000 bài em ạ , đang cố gắng lên đc 5* đây trước khi cai net :D

Còn ko có 6* , người có số bài cao nhất trong HAO , cụ thể ;à 10800 bài :eek: ,cũng chỉ đc 5* nên 5* là max :)>-

Hồi tháng 4 à , uh hình như là 19/4 , lúc ấy đc 397 bài , bi h ..... :))

Sao mày nhớ thế , lúc ấy mày đã lên đâu [-x

Bài này post đơn thuần khoe Ava mới. Thật ra chỉ định đổi ở Blog thôi nhg nghĩ lại quyết định đổi tất cho nó đỡ nhàm chán.
Sao ko ai đến xem triển lãm thế ????? Chán :(
Continue cạching HAO :)) :))

xanh quá , trắng quá .

@ Diệp : ngại ko nhắn qua YM , nhưng mấy h chiều chủ nhật vậy :-/

Vào trường h đấy là ngại lắm đó 8-}

Hơn nữa nếu chiều mai trời mưa thì thế nào :-/

Nhạt quá Axetilen ơi. Mr Nghiêm với Mr Nghĩa thì có quái j ???? Biết từ hồi học lớp 9. Quá nhạt.
À có cái này, bài viết về buổi ra mắt triển lãm KT, mọi ng` đọc thử. http://www.aoxanh.net/modules.php?name=News&file=article&sid=723
Hôm đấy có cả VTC, VTV và rất nhìu báo chí đến quay phim chụp ảnh + đưa bài viết. Thành công lắm.
Mà sao lớp mình ko ai đến cả thế :(
Trên ttvnol có cả ảnh về buổi ra mắt, nhg hiện nay đống ảnh í đang die. Khi nào sửa lại sếp up cho mọi ng` cùng xem.

Hay thế , Thảo béo có bảo gì ko ;;)

Hôm nay chán nhỉ , vừa mưa , vừa nắng

Ko hiểu bài trên của Quốc nói cái gì và để làm gì /:)

Chẳng sao cả

Xuống trang 2 thì post để lên trang 1

Chẳng có vấn đề gì cả /:)

lên chào các bạn tí
thế quyết định mai mọi người có đến trường tập trung ko thế, ko tớ đến 1 mình 1 lớp thì chết :(( :((

Cũng đang định hỏi câu đấy đây

Mệt chết đi đc , đi tập 1 lúc rồi lại lóc cóc về , rất mất thời gian

Ý mọi người thế nào , tớ theo :D

ko đến thì làm sao
cô bảo 30 mới đến mình nghe lời cô thì có gì sai
ah
em chào cả nhà
mặc dù ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa nhưng em vẫn phải xóa mấy bài bên 0508 đi để vào kâu cùng mọi người :D
nguyên nhân là tại có 1 VIP mún em kâu bài 1000 vào ngày 5/9 mà em đã hứa rồi nên ko thể ko thực hiện được :D

Đúng đấy. Mrs Thu chiều nay gọi cho sếp bảo là nhắc các bạn ngày mai phải tập trung đầy đủ. Cô còn bảo là Kiên gọi cho 4 tổ trưởng sai chúng nó gọi điện báo cho từng tổ viên ( thật 100 % đấy :)) ) Chú LQ ko trốn được đâu.
Đây là 3 bài báo giới thiệu triển lãm KT, mọi ng` tham khảo :D
http://www.vietnamgateway.org:100/nkt/vn/tin_tuc/tin_noibat/news_page.dot?inode=24367
http://www.hanoimoi.com.vn/vn/13/98649/
http://www.hanoimoi.com.vn/vn/13/98536/

oh đường đt nhà em bị cắt từ mấy tuần nay nên là em ko nhận được tin :))
khổ wa'
có ảnh sếp trong đấy ko mà sếp quảng cáo khắp nơi thế

Quảng cáo j đâu.
Đằng nào nó cũng hết rồi.
Post vào ai thik đọc thì đọc.
Mấy cái sp thêu đấy đẹp lắm mà :D

kâu nốt phát trở lại 999
em mới cắt tóc
mai mọi người chuẩn bị bình O2 đi ko đến lúc cười ko thở được

Thế đã gọi hết chưa

Các tổ trưởng có phải gọi lại nữa ko

Mai vẫn phải đi à , chán nhỉ :(