:::.H1 join together .::: !!!!!

Tiếp theo là Hot boi tiềm năng mới nhất của chúng ta : Duy Minh ;)) ;)) Bạn thú nhận là bạn gái nào quý bạn thì bạn quý lại ngay ;)) Và bi h bạn "quý" bạn My Trang nhất ;)) Khiếp My Trang bị thập diện mai phục ghê chưa kìa ;)) May mà hôm nay Dương Quá ko bị xì đấy ;))

Tuyết Mai : quý nhất là Kiendvd và Chửa. Nhg vì Kiendvd sắp tek nên chỉ còn Chửa thui ;)) Kiểu này màn giả trai lừa tình của Chửa đã bắt đầu phát huy tác dụng. Khéo sắp tới Chửa ta sẽ lại tạo đc 1 scandal đỉnh cao với việc lừa tình kẻ đã lừa tình kẻ đã lừa tình mình ;)) 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay quá hay quá =D>

Thật là xuất sắc , bravo !!!!!!!!!!!!!!! /:d\

Nếu sếp ko phiền cho em up 1 số ảnh vào album lớp ;))

Nhân tiện , tối qua em đọc blog của sếp rồi , ngoài cái ảnh ra thì có gì mới ?

@ Phương : thế cô muốn nó có hồn thế nào , lắm chuyện thế nhỉ [-(

ặc, thì trả lời thế kia, tự khắc ngừoi ta phải hỏi lại chứ còn thế nào nữa [-x
máy Kiên chụp nét phết :D

Blog sếp chả có j cả, có up nhạc lên thôi, Be Without You, nghe thử xem :)

Tiếp nào tiếp nào :

Sau Mai là đến Thành. Bạn cũng thú nhận mình quý nhất My Trang ;)) Eo ôi thế này thì ;)) ;)) My Trang có công lực thâm hậu quá ;)) ;))

Huy Hoàng đứng lên với 1 bài diễn văn cảm động đến phát khóc :( :( :(( :(( về tình bạn giữa bạn và 6 bạn khác : HA, BN, Thảo gầy, XA và MP :(( :(( :(( Cảm động đậy quá :(( :(( :((

Tiếp theo là Long kol với câu giả lời quen thuộc :"Tớ là tớ quý tất cả các bạn gái trong lớp " Tuy nhiên trước đó bạn Long cũng đã bày tỏ mẫu ng` con gái trong mộng của bạn rồi :"Trông giống lưu Diệc Phi" ;)) Mẫu đấy thì tớ cũng mê bạn Long ạ :p

Và sau đó do thầy Hiệp vào lớp sớm 10' --> màn tiếp sau bị hủy 1 cách nhật nhẽo và lãng xẹt. Hơi tiếc vì chưa moi đc thông tin từ bạn Phạm Gia Dự, nhg các bạn yên tâm, phóng viên Kiendvd sẽ trổ tài tác nghiệp và đưa đến cho các bạn thông tin hot về ng` trong mộng của bạn Dự càng sớm càng tốt :p

Em tưởng là Dự thì cần gì phải nói ra ;))

SẾP em UP MẤY ẢNH NÀY NHÉ x-(
sao nhiều ảnh chụp mờ , nhòe. chán thế :|

Sếp ơi , hôm nay My Trang hỏi em là khi My Trang tìm đc cái dây nối vào máy di động rồi, nhưng khi nối vào máy ấy , thì hiện ra phải có 1 chương trình nào đó mới đọc được . Đấy là chương trình nào hả sếp :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
CHương trình đấy là cái Mobile Phone Tool, đĩa cài cái í có bán kèm điện thoại đấy, bảo My tìm trong cái hộp đựng điện thoại xem :)/
@ Sơn :Chết cha sao hôm nay mày ko qua lớp anh đòi đĩa ~x( ~x( ~x( ~x(
Anh mải theo dõi xì căng đan lớp anh nên mang đĩa mà quên ko đưa mày :-s :-s
À chị Hiếu thik thì cứ up ảnh lên đê, ảnh chụp khi các bạn đang thuyết trình say sưa + quay nghiêng quay ngửa rất nhiều nên khó nét lắm.

Mobile Phone Tool :eek: 8-}

Em sẽ cố 8-}

lâu lắm mới có dịp sếp post nhiều ảnh thế này ;))

Bây h thì mình làm gì nhỉ :(

Chỉ cần bảo cái My là đĩa cái CT nằm trong hộp đựng điện thoại lúc bán là được rồi, còn tên chương trình là j nhớ làm dek j :p cái đĩa đấy nó cũng chỉ có 1 chương trình thôi :p

hix, hôm nay chán quá, chả biết làm gì đây, có bao nhiêu việc phải làm mà chả muốn động tay làm cái gì :|

Thế cô muốn làm gì :-/

Hay là tôi post nốt ảnh Thiện lên cho đẹp topic vậy nhé ;)

@ sếp : sếp biết đc em thúc giục MT bao lâu rồi thì .....8-}

Tiếp theo là phần hot nhất của buổi sáng : phần Thành Thật. Dư luận bên lề trước phần này là rất quan tâm đến 1 vài cá nhân tiêu biểu - những cái mỏ xì căng đan tiềm năng của lớp :Duy Minh , Chửa, Dự, My Trang - Tiểu Long Nữ,v.v..

Trước hết là Quốc ( chửa ). Bạn thú nhận đầu năm lớp 10 bạn ấn tượng nhất với Lê vì màn chiếm chỗ ngọt xớt và thản nhiên của Lê :p Và bi h thì bạn "quý" nhất là My Trang - Tiểu Long Nữ :p Nhg theo tin bên lề ( độ chính xác 99 % ) thì hiện bạn Chửa đang "iu" 1 bạn khác trong lớp, nhg ko muốn bật mí vì bạn sợ "ng` kia" chạy mất dép thì khổ. Như vậy là, rất có thể trong lần tút tát lại nhan sắc mới nhất, BS Đỗ Béo đã phù phép chuyển đổi giới tính để Cờ Him Chửa Hoang trở thành zai tơ ;)) Âm mưu của Chửa ta đã rõ : ko lừa zai đc thì ta quay sang lừa gái :p Y đang cố gắng tạo lớp vỏ bọc chân quên hiền lành để lừa tình các bạn nữ 12H. Xin hãy cẩn thận !!!

BỐ Kiên ghẻ ơi, con lạy bố.
Bố sắp té roài, đừng có gây chuyện thị phi nữa đi ạ. :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quốc ơi , xem ra thì tao ko nói ra thì sớm muộn mọi người cũng biết mà em ;))

Mình là người luôn đi trc thời đại :))

Waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Lớp 12H xinh như đàn mèo :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

WAIT.......

CHỊ MY TRANG LÀ CHỊ NÀO MÀ XINH THẾ, POST ẢNH LÊN ĐI ANH KIÊN .... GHẺ :p

3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o 3:-o

ack , thẳng GBL này biến được rồi đấy /:)
@ Sếp

Sếp đâu , sếp vào xem thẳng Trần Lê Hưng nó nói bọn mình thế nào trong topic " dân chuyên có sướng ko " đi . Chửi cho nó vỡ mặt đi bố thằng mất dạy b-(

ừa ừa, ko thể để nó đè đầu cưỡi cổ được8-X:

thằng Sơn nghe thấy gái xinh mắt sáng lên như con mèo ghẻ8-}

bác sĩ VA béo nội công thật thâm hậu, tuy anh chưa đỗ trường y nhưng bằng ngón nghề đồ tể gia truyền của mình, đã biến C2H2 từ boy thành girl rồi lại thành boy KO hiểu sao tài thế. Tiên sư bác sĩ VA:-h \:d/ \:d/ \:d/

sau khi xem kĩ ảnh Phan + CH + Dương ở trang 124 em đã phát hiện ra 1 điều thần kì đấy là khi trả lời câu hỏi giống nhau về bạn khác giới thì cả 3 bạn này đều để tay ở 1 chỗ giống nhau :)) :)) :))

Giờ mới nhận ra hả em ;))

Bây h đến người khác nhé ;)

@ Phương : hôm qua hơi bực , bỏ qua đc thì bỏ qua 8-|

Back
Bên trên