Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ tư tình hình là có 4 hội họp, may anh chỉ tham gia mỗi hội này :))

Tin mới là tớ ko thể đi vào h đấy đc, đối với tớ thì Hột Vịt Đẹt là No.1 nên tớ chấp nhận hy sinh mấy cái khác, nếu là T5 thì còn chấp nhận chứ T4 thì tớ cáo lui :))

Thành thật xin lỗi cùng wi' vi. và các bạn :D:D:D

@Thầy Náp: thầy nhớ đấy :)) chạy sô cho lắm vào, thầy phải coi HỘt Vịt là No.1 giống con đi, thầy là chủ nhiệm đấy /:)

Thui ai đi được thì đi, không thì chờ dịp khác vậy, không sao đâu, miễn là mọi người cứ vào "mẫu người lí tưởng trong mắt mỗi người" mà xem cuộc thi chọn mẫu người là được rùi. Chú ý: hot boy của cuộc thi: anh Đức và HP1

Tình hình là hiện giờ anh đang rất cô đơn nên sẽ coi hội cô đơn là No.1 ^^
Hoài Anh: anh là hot bi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Lan Hương đã viết:
Phải nộp tiền ah. Thế thôi vậy e ở nhà.
Tham gia n` hội wa chết tiền
Chị thì có em rùi, HT sẽ ủng hộ những ai kinh phí hạn hẹp(ít hơn 3):))

Anh có 2 đồng 1K này, ủng hộ anh luôn nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức bệnh e ko chấp 8-| kiểu hot của a ah, có mà đem hót vào sọt rác ý 8-|

2 ứng cử viên thì a coi như nhất rồi, bệnh nhất mà ;;) ai dám bệnh hơn a đc ;;)

Hội này off thì mình đành ko đi đc, hay là 2 hội off cùng lúc đi, Hột Vịt Đẹt và Hội Cô Đơn off cùng lúc cùng lớp cho tiện ;;) bọn mình cũng chuẩn bị kế hoạch khá bài bản, nếu mọi ng thik thì cứ việc trộn chung :)) mình nghĩ là tiện cả đôi đường :D

Chỉnh sửa lần cuối:
À, nhân tiện tin buồn cho HVĐ của em là thầy Liêm vui tính của anh sẽ dạy vào thứ 4 (anh e rằng sẽ bùng, thực ra bùng cả ngày) nên lớp 12L2 sẽ ko sử dùng đc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ứ, 8/3 anh có quà cho em đâu?
Hôm hội họp là em bắt đền đấy:x

8-3 anh định đi tìm em mãi mà ko gặp, anh chạy đi tìm cả ngày, tay xách gói quà trị giá 300K đinh tặng em, thế mà đến tội vẫn ko thấy nên phải tặng bừa 1 chị qua đường. Thật! :) --> :)
*innocent face* :)

Anh lại phét rùi, rõ ràng kêu: còn có 10 nghìn trong túi mà nợ đến mấy trăm nghìn thì làm sao có món quà 300 cho em được?:D

Đấy, tại để tặng quà cho em mà anh phải đi vay đi nợ để có tiền đấy, thế mà em biến đi đau mất, để tấm lòng của anh đổ xuống sông xuống biển :( :(( :((
Thế nên mai bao anh đi :p
My: mai rủ thầy Liem xuống lớp 11V "thay đổi không khí" XD

Chỉnh sửa lần cuối:
A đừng hại e /:) a chưa thấy con My thịnh nộ bao h đâu /:) e thề sẽ cho a khổ sở /:) Tônnie ngốc /:)

Nếu off thì nói ngày h cụ thể cũng như kinh phí và kế hoạch /:) để bọn tớ còn sắp xếp và chuẩn bị :)

Mai, 11h05, lớp 11V, 'kay? :))
Mai anh có thể sẽ có 7K để đi v¬.¬

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôn Hồng Đức đã viết:
Đấy, tại để tặng quà cho em mà anh phải đi vay đi nợ để có tiền đấy, thế mà em biến đi đau mất, để tấm lòng của anh đổ xuống sông xuống biển :( :(( :((
Thế nên mai bao anh đi :p
My: mai rủ thầy Liem xuống lớp 11V "thay đổi không khí" XD
Thế ah? khổ thân anh quá, ok em bù:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên