Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con ơi 2 lần bố xuống lớp con 1 lần ko thấy đâu 1 lần con bùng... :((

:eek:, lúc nào? Con bùng? :))Con dạo này chăm chỉ lắm lắm đấy bố ạ. Mai bố xuống nhé :p. Con thề sẽ đợi bố, ko đi đâu :). Okie?
Chị HA đâu rồi? Đùa, sao chẳng ai chịu nhận vai trong nhà nhỉ. Mọi người ko tham gia à? Đúng là chỉ có 2 bố con mình trung thành, bố nhỉ. Cả lũ bỏ rơi bố con mình

Hôm nay đứng trên tầng 3 nói chuyện với con Hà , vừa nhắc đến tên Đức 1 cái thì mặt bạn Tôn Hồng Đức xuất hiện đang phờ lớ với mấy anh giai lớp Lý 2 làm tôi với con Hà cứ cười sằng sặc :))

Mọi người ơi, Hội ta sắp có chủ đề mới để bàn luận, chị HA_Hội trưởng đâu vào post lên để mọi người bình luận nào, < em sẽ là thư ký của chị vì vừa nhìn em đã nhân ra ngay người_mà_ai_cũng_bít_la_ai_đấy < chưa chắc, mới em và Thảo phát hiện ra thui nhờ
Chị HA đâu vào cho chủ đề mới đi :D, mà chuyện nhận vai để xem xét sau đã :p

Con: Ừ mai giờ 10min bố xuống nhé :x
LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Hôm nay đứng trên tầng 3 nói chuyện với con Hà , vừa nhắc đến tên Đức 1 cái thì mặt bạn Tôn Hồng Đức xuất hiện đang phờ lớ với mấy anh giai lớp Lý 2 làm tôi với con Hà cứ cười sằng sặc :))
Cái.... gì.... đấy....??? >_>
Tôi lúc nào chả phớ lớ ở cổng lớp? [-x

Bố: rút cuộc là 10 hay 20 nào? H nào con cũng ở lớp cả, Thế nhé
@ C Hương: bí mật, hiểu chưa?

Thông cảm, suốt 3 ngày liền ko lên được vì mạng dở chứng:D
Chủ đề mới giao cho Trung và em Thảo cơ mà? sao chưa thấy post lên?
Dở chứng lười rồi đẩy trách nhiệm cho HT ah? cách chức giờ đấy Thảo.
Nhanh lên còn để thư kí và security ra đề cho 2 tuần sau chứ?:))

Sáng nay Tônnie hư đốn dám nắm tay con gái nhà lành làm ng ta ngượng chín cả mặt đi đc, thằng bố làm trò bỉ ổi trước mặt con gái :(( làm với ai ko làm lại đi giở trò với My xinh xắn dễ thương lại thật thà tốt bụng :((

Chiều hoặc tối T7 + sáng chiều hoặc tối CN qua dạy thêm cho e đi Tônnie (a biết là những ngày này thì thằng kia bám thế nào rồi đấy - đến thì e còn có lí do để khỏi bị nó bám làm ơn đi Tônnie)

My xinh xắn dễ thương lại thật thà tốt bụng
:-& Ko quen đứa nào như thế này cả :-&
Anh bận hết rồi >_<
Làm như tay đẹp lắm ko bằng [-x
Anh cầm tay Long Sex thích hơn nhá :x Vừa trắng vừa mềm mịn như tuyết lại còn ấm nữa :x

A ko giúp e thì e biết làm thế nào, 2h chiều mai đến 8h tối mai là h tử của e rồi, quả thật e mà biết trước hậu quả e đã ko làm thế :(( a ko giúp e thì dễ e suy sụp tinh thần mất :((

E k bít nhờ ai hết :((

A muốn j` e cũng chiều hết chị cần giúp e vụ này (nếu có tiền e sẽ khao a ngay).

Ờ thật, muốn j` e cũng chiều hết :D

Mấy hôm nay a ko thấy e búi tóc chứ, trông ngộ lắm :)) giống 1 con nhím :x:x

Còn tuần rưỡi 2 tuần nữa là thi HK rồi, chúc các bạn trong cô đơn hội làm ăn phát đạt, đoàn kết tất thắng :D

Mắt tinh tai thính tay nhanh :D:x:x:x và may mắn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố kinh nhỉ, có dd rồi cơ đấy.
Chủ đề mới á? Đợi em nhé! Đang chuẩn bị, bố Đức nhỉ :))

Nguyễn Hà My đã viết:
Ờ thật, muốn j` e cũng chiều hết :D

Mấy hôm nay a ko thấy e búi tóc chứ, trông ngộ lắm :)) giống 1 con nhím :x:x
hình như ko hiểu ý mình :-&
Búi tóc lên thường thì trông rất quý phái, có điều phải biết cách, có 1 số người ko biết búi lên đôi khi phản tác dụng trông lại ra quê (thỉnh thoảng chị Hà Ngố nhà ta cũng mắc cái đấy... đừng nói với nó anh bảo thế nhé :-$)

Con: ờ ờ... đảm bảo ko hay ko lấy tiền :))

:)) :)), hnay con lại quên di scan rồi, nhất định con sẽ con xong nhanh. Mà có tiền mới xem được à? Cái trò này là do lớp chị HA nghĩ ra, con chỉ ra choose thôi :))

@ Đức : Ko chịu đọc kĩ , lúc nói chuyện đứng ở tầng 3 là hành lang lớp tôi , nhìn xuống dưới sân thấy mẹt ông đang phờ lớ đi với 2 thằng nữa :))
Anh cầm tay Long Sex thích hơn nhá Vừa trắng vừa mềm mịn như tuyết lại còn ấm nữa
:( , bệnh thía :)) ==> phải slap ass nó mới sướng chứ cầm tay thì sướng rì hả giời ??:)).Tay ấm ah , trông ốm ốm thế mà tay ấm ah , hay nhỉ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên