Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chứa chấp cái gì?:O. Sợ rứa? Mình đang ko cô đơn nhưng vẫn muốn vào góp chuyện bởi nhỡ đến lúc cô đơn còn có chỗ trú chân chứ nhỉ?:D

ko cô đơn thì tham gia làm gì hả chị? Chỉ cho những người cô đơn thôi. Thế mới đồng cảm. Mà HT đâu? Ko thấy bóng dáng gì cả :(

Cho em tham gia với các bác . Em là hội viên dự bị cũng được . Vì sắp cô đơn roài . Đăng ký trước kẻo mai sau hết chỗ thì toi :D:D

Lại còn có nổi thể loại "sắp cô đơn" nữa cơ à? :|

Thể loại sắp cô đơn , nghe chuối quá , nhưng có vẻ hơi tiêu cực nhỉ , những người ở đây muốn có thì ko có đc còn bạn Chi đang có mà lại sắp thành ko có ...

Ờ...... 1 câu nói đánh vào nỗi đau những thành viên cô đơn chân chính như mình :(

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thể loại sắp cô đơn , nghe chuối quá , nhưng có vẻ hơi tiêu cực nhỉ , những người ở đây muốn có thì ko có đc còn bạn Chi đang có mà lại sắp thành ko có ...
uh Cuộc đời đâu phải lúc nào cũng như mình muôn đâu Minh . Nhưng dù thế nào đi nữa thì tớ cũng luôn luôn :x:x

hờ, ko cần bít, tớ làm phó chủ tịch hội, hà hà :D

Quá nhiều HV là thành viên của hội lười,quả ko sai lười tìm đối tượng nên cô đơn.info cũng là lẽ thường:D

viết sai lỗi chính tả mà

đề nghị ai muốn gia nhập thì ghi rõ nhé
Danh sách sẽ post ngay đây:-?
có ý kiến gì phát biểu ngay nhé?:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Danh sách:
1.HT
2.Khưu Trí Trung(T 04-07)-HP1
3.Nguyễn Thị Hương Thảo(cấp 2)-HP2
4.Bùi Lan Hương(N 04-07)-Thư kí(cấm đương sự phản đối)
5.Phạm Tuấn Minh(T 04-07)-Security
6.Tôn Hồng Đức(L2 03-06)
7.Tuti
8.Đặng Trà Phương(A2 04-07)
9.Nguyên Thùy Chi(T2 04-07)
10.Nguyễn Kim Anh(N1 05-08)
11.Hoàng Như Ngọc(T-A 04-07)
12.Nguyễn Hương Trà(S 03-06)
Ổn chưa bà con?

Chỉnh sửa lần cuối:
lại thêm 1 hội...lắm hội thế:))...ko bít có nên lập hội"những ng ko thuộc hội nào"ko?:))

thế khi nào có ng yêu thì bị đuổi hả :D , người trong hội cùng nhau tìm lý do vì sao mình vẫn cô đơn rồi mạnh ai ng đấy đi :))

Phan Anh Quân đã viết:
lại thêm 1 hội...lắm hội thế:))...ko bít có nên lập hội"những ng ko thuộc hội nào"ko?:))
Nhưng khi đã vào hội rồi thì lại không còn đủ tiêu chuẩn vào hội đó nữa=>vào xong rồi ra ah?:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên