~~ Hội Horoscope ~~ Tell me ur zodiac , I'll tell u who u r B-)

ye ye đinh my post cái nói về thần nông mấy trang trc đc đấy , đọc mát lòng mát dạ vãi cả tè ý :x

có cái bản nào nói rõ hơn về thần nông ko mày :x gái thần nông í

em ĐM dạo này đi đâu ko thấy lên post bài nữa :)) hay các bạn kiếm đc nguồn ở đâu post lên đi :)) xong Song Tử và Thần Nông mình thoả nguyện rồi :x:))=))

xin lỗi cả nhà mấy ngày hôm nay mạng nhà mình bị disconnect :"> hề hề tối mình bù :"> mình bù mà :">
các bạn muốn nói về libra à :-?

sorry mọi ng dạo này mình hơi bị bận 1 tí :p:">

here Libra is :x

khác với nhiều ng nghĩ Song Tử là cung có 2 mặt đối lập , 2 con ng , 2 tính cách , thật ra Thiên Bình mới là cung như thế :D biểu tượng của Thiên Bình là cái cân công lí , nó biểu hiện cho sự cân bằng mà suốt đời cung Thiên Bình luôn tìm kiếm . Cái cân luôn đung đưa , để đạt đến sự hài hoà , vì thế Thiên Bình luôn có 2 mặt đối lập nhau trong con ng , cũng chỉ là để hướng đến sự cân bằng .

Librans too are among the most civilized of the twelve zodiacal characters and are often good looking. They have elegance, charm and good taste, are naturally kind, very gentle, and lovers of beauty, harmony (both in music and social living) and the pleasures that these bring.

cung Libra thường có ngoại hình khá , họ đc cho là cung thik đẹp nhất , lười nhất , hay do dự nhất , thik tranh cãi biện hộ nhất , nhưng cũng công bằng nhất :D thiên bình thường có nhiều fan :"> cũng 1 phần là do cung này là cung " yêu " giỏi nhất trong 12 cung ( mentally chứ ko phải yêu physically ) họ sáng tạo ra tình yêu thơ mộng và biến nó thành đỉnh cao . Tuy nhiên , đây ko phải là cung passionate :D thuộc tính Không khí giống Bảo Bình và Song tử , cung này rất dễ thay đổi , nhanh chán , nên dù có mới break up cũng sẽ nhanh chóng recover và tìm đc 1 ng khác .

cũng giống như song tử , thiên bình cũng có tính changeable , vì cái cân luôn đung đưa qua lại , nên thiên bình cũng indecisive , gullible and easily infuenced . Ngoài ra , việc có nhiều " đuôi " là kết quả của ngoại hình good looking và tính thik flirt . Tính cách này khiến cho ng khác ko nên quá tin tưởng và dựa dẫm vào thiên bình ( anw , mình thấy mấy cung Không khí đều thế hết :)) )

They have good critical faculty and are able to stand back and look impartially at matters which call for an impartial judgment to be made on them. But they do not tolerate argument from anyone who challenges their opinions, for once they have reached a conclusion, its truth seems to them self-evident; and among their faults is an impatience of criticism and a greed for approval. But their characters are on the whole balanced, diplomatic and even tempered.

--> Tính cách đặc trưng của Thiên bình là mâu thuẫn , thik tranh luận , bất cứ 1 vấn đề nào trên trời dưới biển . Nhìn chung là họ thật sự ko nghiêng về 1 phía nào mà chỉ đơn giản là thik argue :D nếu bạn nói george bush là 1 thằng đểu thì thiên bình sẽ tranh luận đến khi bạn thừa nhận bush là tổng thống vĩ đại nhất của mỹ . Nhìn chung cái tính ko thật sự có chính kiến này tạo nên tính cách thiếu quyết đoán của Thiên Bình

Thiên bình cũng khá là tinh tế :D vì thế kết hôn với ng cung này ko lo nhà cửa bề bộn bát đĩa ko ai rửa :))

tính cách điển hình :
Diplomaitic and urbane
Romantic and charming
Easygoing and sociable
Idealistic and peaceable

kết hôn với ng cung này ko lo nhà cửa bề bộn bát đĩa ko ai rửa
trời ơi nhầm to =))))))))))))

mâu thuẫn , thik tranh luận , bất cứ 1 vấn đề nào trên trời dưới biển . Nhìn chung là họ thật sự ko nghiêng về 1 phía nào mà chỉ đơn giản là thik argue -----> đúng kinh khủng :x :x

Back
Bên trên