Hội ham chơi , lười học !!!!! HEHE

Hì bị đuổi thì còn vác mẹt vào đây làm gì :D.Thì học ĐH cũng khác các em thôi mà,có những môn không điểm danh,còn những môn điểm danh thì có người khác điểm danh hộ.trường anh ko có chuyện mua điểm,nếu mà có mua điểm thì.......:>).Chỉ khổ cái chuyện học giả thi thật,hix đến khi thi thì................xác định đi :D.Nhưng anh thấy mình cũng khá may mắn trong việc học hành :D.Năm thứ 1 và 2 thì cứ gọi là........:)),nhưng từ khi lên chuyên ngành thì cũng phải chấn chỉnh,nghỉ khoảng............2/3 :)).Mà cũng toàn đến trường đấy chứ không lang thang đâu cả,he he nhưng toàn chơi game thôi à :D,hehe trên này có ai War,Half Life,GunBol ko nhỉ,mà trò nào cũng chiến.........:D.Hay là anh em khi nào tụ họp làm vài cơ bi a cái nhỉ??:D

haha, tình hình là em nghĩ thế này
1. cho ông Tùng này làm bô lão là cùng, vì cái kiểu phong cách pro quá, làm gì còn ai muốn cống hiến cho chủ nghĩa HAM CHƠI LƯỜI HỌC nữa, vì ông bang chủ kinh wes rồi

2. làm list đi, ai muốn ứng cử thì cho lí do cái

Nguyễn Hoàng Tùng đã viết:
Bean K47 Địa Chính,QG-HN.
Bùng tất cả các môn,nghỉ 9/10 tháng học,1 tháng ko bùng là ôn thi :))
Đừng cho anh làm bang chủ nhá,ngại lắm,anh mà được là anh nhường cho Bốp luôn :D
:eek: :eek: :eek: =D> =D> 8-}

Thôi em cũng chịu anh rồi vô địch rồi em sao địch được

lập hội này mới biết bùng học ở đây nghĩa là gì :p

bóa tay :eek:

Bean K47 Địa Chính,QG-HN.
Bùng tất cả các môn,nghỉ 9/10 tháng học,1 tháng ko bùng là ôn thi :))
Đừng cho anh làm bang chủ nhá,ngại lắm,anh mà được là anh nhường cho Bốp luôn :D

Kinh khiếp, học thế thì thi thế nào nhỉ ?
Đến chịu.
Tưởng hội lập ra với 1 purpose rất là positive thì còn ok, chứ lập ra để tiếp tục ... bùng thì chán quá

:D,ấy thế mà cấp 3 anh chả biết bùng học là gì,chả nghỉ buổi nào ý chứ (thề luôn),đúng là trẻ không chơi là già đổ đốn :)).Nói thế thôi,học thì vẫn phải học,lấy kiến thức,và học những cái gì cần học :D.Bây giờ cuộc đua chỉ còn Long Ái và Linh Bốp,có ai làm tí cá độ không nhẩy,Long Ái hay Linh Bốp là bang chủ đây,hay còn ai khác nữa............:D.Nhanh nhanh để anh em còn tụ họp cái nhờ :)

Sao lại linh bốp bốp chứ

Ơ thế có đầy đủ tiêu chuẩn trên của anh Long Ái nhưng .... ''em thưa cô cho em xuống phòng y tế '' có gọi là bùng tiết không ạ?Nếu được thì cho em tham gia với.

Ý mấy
Trong một tuần mà cái hội mới này đông vui ra phết nhỉ
Hôm nay 17/3 iem đoán chắc gần như cả khôi 10 nghỉ
Thế có gọi là bùng không ??? Bùng một cách hợp lý + Tập thể + Được tiếng là chăm chỉ ôn bài trước khi thi nhỉ ????

Phùng Anh Quân đã viết:
Ý mấy
Trong một tuần mà cái hội mới này đông vui ra phết nhỉ
Hôm nay 17/3 iem đoán chắc gần như cả khôi 10 nghỉ
Thế có gọi là bùng không ??? Bùng một cách hợp lý + Tập thể + Được tiếng là chăm chỉ ôn bài trước khi thi nhỉ ????
Bạn Quân tham gia luôn đi cho nó vui vẻ rôm rả! Tưởng gì chứ ham chơi lười học là đúng sở trường của bạn rồi còn gì!

Thế không gọi là bùng bùng là không được nghỉ nhưng mà cứ nghỉ nếu không thì nhiều người bùng chết được

Nào bầu bang chủ đi

thằng nào bang chủ chả được làm gì phải tranh nhau cho nó khổ
thằng nào thích thì cứ lên làm đi

Bùng thì phải ko được để giáo viên biết thì mới tính là bùng hay giáo viên biết vẫn tính là bùng ?

Lài chúng mài ơi tao chưa bùng học phát nào nhưng cho tao tham gia với được không nhỉ.Tham gia với nha

Bạn Quân tham gia luôn đi cho nó vui vẻ rôm rả! Tưởng gì chứ ham chơi lười học là đúng sở trường của bạn rồi còn gì!
Ấy ấy, bạn Ngọc nói thế là sao, tớ nghĩ tớ chưa bỏ tiết học nào cả nhé (tất nhiên là trừ môn thể dục)
Nhưng dù sao tớ tham gia với nhé
Chức bang chủ cái hội này nghe bôi bác quá, ai muốn làm cơ chứ ???
Bạn nào nghỉ nhiều tiết nhất, ít làm bài tập nhất thì rất xứng đáng làm bang chủ chứ sao, tớ nghĩ bạn Xuân Phong lớp tớ rất xứng đáng.hè hè

Chẳng nhẽ tương lai của topic siêu hay này lại chỉ đến đây thôi ah?
mem bơ đâu hết roài??/

Back
Bên trên