HộI Dora....dOrA...r adoo^" ddo^"' rara emon emon e^' mon`

:(, chị diễn thời trang geisha b-) :D
ko biết mặt chị hở, để chị cho anh :)) đảm bảo 50% ko phải sự thật bên ngoài :))

thôi thía thì để lớp 9 và lớp 12 thi xong thì đi fè fởn vẫn chưa muộn mà :x

geisha la gi hở chị :D em ko nhớ, mà em là 1 trong 3 đứa hôm đi cùng chị My lên chỗ các chị chuẩn bị quần áo ý ;;)
Hôm nào hội mình phải off đi chứ ;;)

có , chị diễn thời trang geisha
ko biết mặt chị hở, để chị cho anh đảm bảo 50% ko phải sự thật bên ngoài
Geisha là cái bộ nhật ý ;;) Nói chung, chỉ nhớ là đấy là cái chị xinh nhất hôm đấy là được, nhờ :p :)) :-?
50% là thế nào :)) Phải 70 % :p
8-} Mà ko hiểu Xíu chụp kiểu j` mà cảm giác xem 2 chùm ảnh như xem 2 người khác nhau :))

Thế ah, chị Xíu , ah em nhớ rùi :D, chị gửi ảnh lên đây đi, ava của anh Bình là anh Bình ah, sao khác thế, hình như ko phải .....

ava lừa tình thì phải thế nào dc =))

ừa thì 70% :(
đấy là do nghệ thuật chụp ảnh chê giấu khuyết điểm :D
em là 1 trong những đứa ở phòng thay đồ à
chít ngại quá , hôm biết hôm đó có nói năng gì bậy bạ ko :))

geisha là gái lầu xanh
hé hé

----------

ảnh đâu sao mìn hông thấy :(
share đi

geisha gái lầu bán tài năng chớ hổng bán thân nhá :)) Nhưng geisha là vũ nữ đúng ko nhỉ >_< mình bao h mới lên hàng vũ nữ đc đây ;;)

Hôm đấy e nó chứng kiến đc toàn bộ cái vụ quần quần áo áo cực kì amateur của bọn mình >_< xí hổ thật :))

Bình có xem hôm NHAT àh, h e mới bít đấy ;;);;);;)

Xíu òi tao định mặc cái bộ của mày nhưng quên mất ko bảo con Bùi cho mặc thử >_< tiếc lòi ruột >_< cô gái áp ga nít xờ tăng trở thành 1 geisha áh :)) đc 1 bữa thiên hạ cười rụng răng :))

:)) Vip thế mà giờ mới biết à :))
:-? Mà Xíu làm Geisha gì chứ ;;) Trình đâu ;;)

Ờ thế đợi A Bình đủ trình áh 8-|
Thôi C Xíu ạ :)) chị với C My sao đủ trình mà nhoi với anh Bình :)):))
Ngồi im ko nói gì :))

Spam đấy hả . Bây giờ thành hội Spam roài à ?? Hội trưởng đâu nhỉ /:) /:)

Thảo ơi, chị Xíu là chị nào hôm ấy đấy ;;)
Mà hôm qua em đi học bóng rổ gặp chị Ze , eo ui, bi h đau hết cả chân :((
Anh Bình ơi ,ava của anh là anh ah ;;) hinh như ko phải ;;) sao khác thể nhỉ , kute wa' :x
THui ko spam nữa, mấy hôm nay ko lên :((

C Chi: hihi, ko spam. C bảo thằng Sọt đi, nó cứ như chọc tức em ý
C Hương: cái chị mà đến cuối cùng cùng với 1 cái anh gì gì đấy lúc thay quần áo ý :D.Xong hình như anh ý bảo chị ý ăn cái gì, C Xíu bảo gì cũng đc. :))

hội viên hội này cũng xem xét lại tổ chức nhá, spam bài như em quang với em thảo là tôi lock tiếp thêm topic, or xóa bài xóa topic!

:-? anh thấy em Thảo nói chung cũng ko spam đâu :D Chủ yều là ku Quang :)) Toàn post bài vô nghĩa :p

lock là lok thế lào, hội hoành tráng thế lày :>

bao giờ đi thu hát nhể ?

dạo này nóng nôi nằm ngủ có lên HAO đâu T__T mọi người cứ bắt tội em T__T

thông báo là các cụ bên BIRLA em lên khoảng 5,6 lần, gọi điện khoảng ko dưới chục lần, 90% là ko gặp được người cần gặp T__T

lần gần đây nhất lên các cụ phán cho câu , các em nghỉ hè , được các cô các bác hảo tâm đưa về quê nuôi rồi .( lại còn nói nhỏ một câu thế này chứ " các em ko như các cháu, còn lo chuyện cơm áo, hè lấy đâu ra thời gian mà học thêm học nếm, nghỉ hè là cho chúng nó nghỉ ngơi luôn rồi " )

8-| :| :|

tớ xin lỗi các cậu nhé. ( Kế hoạch 1 của hội phá sản )

bây giờ chuyển sang dự án đi thu bài hát doremon hử ? hay lại tịt rồi :D ?

e he he nóng quá các bạn ạ , có khi hội mình đi bơi quả ^o^

:)), đi bơi á? :)). Thôi, công viên nước thẳng tiến
Thế là ko đi cái kia nữa à? chán nhỉ
Mai em thi CN, A Bình 1 tháng nữa mới hti, e rằng là lúc đấy mới đi thu đc

Back
Bên trên