HộI Dora....dOrA...r adoo^" ddo^"' rara emon emon e^' mon`

HT , Trò Chơi Âm Nhạc là 3h tại phòng hội đồnh
@ em Thảo : Ava của chị chính là chị , chị để để dọa ma 1 thời gian thôi :)):))

có giống, ko giống cái gì? chỉ là do ánh sáng và trang điểm thôi.. Nhưng mà công nhận.. nếu ko để ở ngay dưới tên thì mình cũng ko nhận ra. Nhân tiện..hôm thứ 2 bạn thư ký hát Bao nhiêu nồng say đỉnh ghê à nha!:D

Trần Phương Hoa đã viết:
Ơ thế á thư kí :eek: ko giống :eek: :D
HT ko quan tâm đến thư ký [-x thế mà ko nhận ra :( :D .HT thế có định NHAT off ko hả HT
Trương Hải Hà đã viết:
có giống, ko giống cái gì? chỉ là do ánh sáng và trang điểm thôi.. Nhưng mà công nhận.. nếu ko để ở ngay dưới tên thì mình cũng ko nhận ra. Nhân tiện..hôm thứ 2 bạn thư ký hát Bao nhiêu nồng say đỉnh ghê à nha!:D
Cảm ơn bạn Hải Hà nhé :D:D Đúng là do trang điểm nên nhìn già đi nhiều :D:D

hi hi, xinh thế còn gì. Kiểu này thứ 6 đến trường phải bảo A Long Ái chỉ mới được :D

:p Thấy em Hà post cũng phải post ké :))
Đùa :)) HT viết đơn cho anh như thế à :))
:-? 8-} Trong đám thí sinh anh là đứa viết phá nhất :)) Lại còn ko có ảnh =))

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
hi hi, xinh thế còn gì. Kiểu này thứ 6 đến trường phải bảo A Long Ái chỉ mới được :D
Oài em ! Chị ở ngoài ko trang điểm xấu như ma :) :) . Thật đấy
@ Hương : Hôm đấy chị có hát bao nhiêu nồng say nhưng ko dám ló mặt ra sân khấu :D:D
@ All : Mọi người có ai định họp ko để thư jys còn chuẩn bị nào

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Oài em ! Chị ở ngoài ko trang điểm xấu như ma :) :) . Thật đấy
@ Hương : Hôm đấy chị có hát bao nhiêu nồng say nhưng ko dám ló mặt ra sân khấu :D:D
@ All : Mọi người có ai định họp ko để thư jys còn chuẩn bị nào
Hình như tớ gặp bạn này hôm giao lưu toán 2 rồi thì phải ? :-? Tớ là vocal của Rockband ấy :-?

Mọi người họp off đi chứ nhỉ :)) mà hình như toàn nhân hội lười :))
Hôm đó chị hát ah ;;) mà chị ko ra làm sao em bít đc chị:D
Thui đợi NHAT cũng đc ;;)

Hay là để thứ 3, hôm tổng kết trường họp được ko HT?
@ C Chi: mai em biết mặt chị ý mà :D

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Hình như tớ gặp bạn này hôm giao lưu toán 2 rồi thì phải ? :-? Tớ là vocal của Rockband ấy :-?
À bạn Tuấn là bạn nào đấy nhỉ , tớ ko nhớ lắm :D:D . Thử tả lại hôm đấy ấy mặc cái gì xem :D:D
@ em Hương : Thôi để NHAT cũng được mà :D:D . Hôm đấy nhìn thấy chị xong ko được ngất ;;) ;;)
@ em Thảo : Hôm nào lên lớp chị chơi cho zui nhá . chị cũng muốn biết mặt em lắm :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thư kí, tại sao lại thi lại trò chơi âm nhạc ??? quá đáng lắm nhé, HT được vào rồi, cuối cùng mai thi lại kiểu luật kia chắc trượt rồi [-( cả nhà đi cổ vũ cho HT đi, mai nhé, chiều ở phòng 405 đấy ( chủ yếu là để nhắc HT )

Được, chiều nay em đến trường, lên góp vui :D

Chiều nay duyệt mà. Chiều mai em sẽ cố ghé qua tí :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah uh, hôm nay chị ko mang 1 tý sách vở ở lớp nào, mang mỗi vở học thêm sáng nay, có lẽ hôm nay xuống xem cũng Thảo ;;)

Back
Bên trên