Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngày đầu tiên đc 9 điểm nè :)>- <:p \:d/
giải đc một bài cô giao thế là đc khai sổ điểm luôn :))

:| mẹ ơi :| chưa j đã học rồi :|

hnay tập trug :| lớp mình :| GVCN ốm ko đi, lớp trưởg đi du :| thế là thôi =)) chơi suốt =))

Thế k có đứa nào phải viết BKD ngày đầu tiên giống mình à :">
"Hôm nay ngày 25/8/2008 , em - Trần Hải Châu lớp 10T1 do cô Đỗ Hồng Anh làm chủ nhiệm đã quên không lấy vé xe . Em xin hứa lần sau sẽ lấy vé xe đầy đủ . Do lỗi lầm trên , em xin chịu mọi trách nhiệm và hình phạt của nhà trường

Kí tên"

Kiểu thế này á :(:)((

không anh ạ :)) Ngày đầu tiên đọc nội quy, thầy giao 2 bài, làm rồi đi về.
Lớp Toán với Hóa về muộn kinh :| Chắc phải học cật lực ngay ngày đầu. Khổ thân mấy bạn ý

"Hôm nay ngày 25/8/2008 , em - Trần Hải Châu lớp 10T1 do cô Đỗ Hồng Anh làm chủ nhiệm đã quên không lấy vé xe . Em xin hứa lần sau sẽ lấy vé xe đầy đủ . Do lỗi lầm trên , em xin chịu mọi trách nhiệm và hình phạt của nhà trường

Kí tên"

Kiểu thế này á :(:)((

BKD phải xin chữ ký phụ huynh cơ em ạ :))

ngày đầu viết ngay bản cam kết. đếm ra thì tại thời điểm viết, mình đang vi phạm hơn một nửa số điều quy định :)).

0811 h có box rồi nhé :p các e vào đây
;) có 2pic từg lớp 1 đếy :p lớp nào chưa có thì các e tự tạo ;))

sắp đóng 2p này mất :-ss
hnay lớp mình chép bản cam kết =)) lớp trưởng đọc chính tả cho chép =))
chơi. rồi về.
ôi vô bổ.

oai oai, ngày đầu di học hồ hởi phấn khởi là thế mà vửa ra đã bị trôm rinh mất cái xe huhuuhuhuhuhu :(( :(( :(( :(( :(( :((

oai oai, ngày đầu di học hồ hởi phấn khởi là thế mà vửa ra đã bị trôm rinh mất cái xe huhuuhuhuhuhu :(( :(( :(( :(( :(( :((

khổ thân :( ... ko khóa xe à :-ss ... hay khóa nhưng nó vẫn lấy đc :| ... kiểu này đi xe buýt đến trường cho khỏe :)) , ko lo vé xe , ko lo mất trộm =))

ôi đi tập trung 2 ngày rồi mà vẫn chưa biết tên thầy giáo chủ nhiệm + thầy í dạy môn j =))=))=))

:| CE 0811 là thầy Lân :| dạy tiếg Tàu =))

uh nhỉ :( sao có nhiều đứa chưa đc accept thế :-<

thế thì chị VTP cứ để 2pic này ở đây rồi :-j chưa lock đc =))

mãi vẫn chưa được xét duyệt , chán quá :|
hôm nay chỉ tập trung thôi, báo hại mình mang 1 đống sách vở, đau cả vai :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên