Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hức hức :( Tự nhiên mình táy máy đi sửa email nên fải đợi xét duyệt hồ sơ chứ :(( Lại chờ 1 năm sau mới đc xét duyệt thì khổ đời :((

Sao có ít bạn 08-11 vào đây thế ;;) mà khoá của chúg ta thì gọi là "không tám mười một à " =))

P/s: có ai biết anh 2 năm nay cô nào sẽ chủ nhiệm ko ;;)

Anh ở trên đi đâu cũng thấy mock máy loạn lên ý nhỉ

anh nghĩ nếu em tiếp xúc với thằng đấy ngoài đời thì em sẽ ko nghĩ thế, và nếu t2 mà đọc được bài thằng này thì cũng sẽ phản ứng thế thôi, nhất là cái trường đời ý.

Khang làm j` mà phải nói như thế ^^
cái loại như thế k sớm thì muộn cũng bị ng` ta khinh cho thôi, cho nó tý tiếng thơm ban đầu cũng chả chết ai 0:) :))

các em toán 2 đâuuuuuuuuuuuuuuuu [-(

Sao có ít bạn 08-11 vào đây thế mà khoá của chúg ta thì gọi là "không tám mười một à "
không tám mười một nghe cũng ổn mà , có sao đâu :-j

@ chị Hà : danh sách t2 hình như còn chưa đc chốt lại chị ạ 8-| có khi tầm nửa tháng nữa các bạn sẽ ầm ầm đổ vào topic này hoặc box 08-11 :D

không tám một một nghe hay hơn :D
còn hơn khóa mình quen mồm suốt ngày gọi không bảy không mười :))

phải đợi bao nhiêu lâu mới được xét duyệt nhỉ :(

Có iem gái nào L2 hem?? ;))
Làm quen phát nhỉ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em nó đã có ý giới thiệu thì chắc cũng ko phải zai 100% đâu :-?. ít ra có tí phần nữ =p~.

Có em Nga à.:">
Làm mình nhớ những ngày xưa quá. :( Cũng ở box này. :(( Già rồi. =((

anh nghĩ nếu em tiếp xúc với thằng đấy ngoài đời thì em sẽ ko nghĩ thế, và nếu t2 mà đọc được bài thằng này thì cũng sẽ phản ứng thế thôi, nhất là cái trường đời ý.
người anh em , calm down :)

oai` bjờ có phụ huynh chê ams cơ ah`
khê ah` nha
Năm sau chắc các bác thấy tình hình là dân Hà Tây :-" lên Hà Nội thi Ams rất là đông, ko khéo biến thành Hà Tây thu nhỏ :-";))Thà học THĐ nhưng vẫn tiếng thơm học vs người Hà Lội :)) (JK)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên