HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

Lê quý đôn gì mà đọc từ nãy dc có 2, 3 thằng nói chuyện với nhau :-ss :-?

mèng ơi cả năm rồi mới thấy topic này

tại cậu ít vào đấy:D dạo này bọn tớ tích cực spam lắm;))

Ặc
bọn tớ nào 8-}
có mỗi mấy ng` thôi
em spam nhiều cho nó đc 1 sao :">

anh 3 năm rồi mới đc 2 sao đấy em=))=))
năm nay LQD vào Ams nhiều hoh vậy:D

Cũng nhiều phết anh ạ
Riêng lớp Lý có 4 mống
lực lượng cũng hùng hậu phết :)):))::))

Xin chào moi người! Em đang học lớp 12 Toán 1, học lớp 9c cũ của cô Hòa Tiến Anh. Mọi người cho em hỏi chồng cô Hòa mất từ bao giờ vậy? Sao lại mất ? Sao em lại ko đc lớp cũ thông báo gì cả??

em bây h mới biết có topik này
Anh ơi, chồng cô Hòa mất từ năm ngoái, hình như bị ung thư, bác ấy là đại tá gì ở quân đội ý, đã mang sang Sing chữa nhưng không được và đã qua đợi
Bác mất cô Hòa buồn lắm, khóc sưng cả mắt, đầu năm nay em đến thấy cô già đi bao nhiêu, khổ thân cô

vâng đúng cô Hòa đấy ạh
Thông báo: thứ 3 tuần sau trường LQĐ sẽ bế giảng, có ai mún về thăm trường và cô giáo cũ hok???

t3 ah:x hay đấy:x lâu lắm ko về trường cũ rồi:x

mỗi tội hôm đấy mình đang thi=))

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

năm nay em nghe nói có 9 đứa lớp 9H vào chuyên toán; em nghe mà rùng mình

topic này spam chán ngắt :|. Đông hương với chả đồng chí j cơ chứ. Nghe nói LQD bây h hư hỏng lăm =))

Uôi, đúng là đồ quá đáng b-(
chả ai làm gì anh tự nhin chọc vô /:)
ơh` thì LQ Đôn hư hỏng >:p
hư thì còn ngoan hơn ối trường >:p
mà hư hay kô hư thì mắc mớ gì đến ng` ngoài mà nói :-w
Lại còn chê topic này nhạt nữa >:p
vô duyên >:p

nó cũng LQD mà em=)) trường mình h ko thể như hồi trước nữa nhở;)

Back
Bên trên