Hỏi về kì thi HSG lớp 9

xã hội càng phát triển, các đời đầu 9x như chúng ta càng chậm tiến, dốt nát, anh Hiếu ạh =))

ọc anh 92 nghe đời đầu còn được em 93 làm gì có đời đầu :)).
Mà thi HSG bây giờ kiến thức ko sâu như hồi xưa,thi đại học cũng chỉ hỏi kiến thức phổ thông,ko như hồi trước toàn lấy bộ đề để thhi :-ss.

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ giải thành phố cứ như phát đồ cứu trợ ấy 60% học sinh đi thi được giải cơ mà
@Thư: 60% thôi á :eek: chỉ tưởng đã vào đc tuyển phải 80-90% có giải chứ :-??

@Đông: tùy môn thôi em
như Tiếng Anh thì đi thi tuyển ams năm ngoái 100% có giải, hầu hết là giải nhì và nhất, có mấy ng` giải ba thôi mà :-j
người giỏi TA thì nhiều như nước @-)
chứ mấy môn như Toán Lý Hóa dễ nhầm lắm, Văn nữa, gv chấm theo cảm tính, đỡ thế quái nào đc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thư: 60% thôi á :eek: chỉ tưởng đã vào đc tuyển phải 80-90% có giải chứ :-??

@Đông: tùy môn thôi em
như Tiếng Anh thì đi thi tuyển ams năm ngoái 100% có giải, hầu hết là giải nhì và nhất, có mấy ng` giải ba thôi mà :-j
người giỏi TA thì nhiều như nước @-)
chứ mấy môn như Toán Lý Hóa dễ nhầm lắm, Văn nữa, gv chấm theo cảm tính, đỡ thế quái nào đc :))

:-j em Thư có nói là đội tuyển trường ams hay trường nào 60% đi thi có giải đâu, đang nói là toàn thành phố cơ mà. Ví dụ môn lí cả thành phố đi thi 300 đứa thì trong số đó khoảng 170 hoặc 180 gì đấy là có giải :-j

cái bạn đông này :-w chưa gì đã "em thư" là sao :-w hư quá, vào năm tớ mò sang L1 xử lí ấy

Còn đội tuyển ams với ba đình thì cứ vào đội tuyển thì 100% có giải (tính môn anh thôi, môn khác không biết)

thôi em chẳng dám ạ. em chẳng có gì nổi trội sao bạn ấy làm fan được :))
đông ơi bạn sinh tháng mấy mà gọi tớ là em thế

Hô hô chẳng cần biết tháng mấy, cứ girl là anh gọi = em hết thôi :">:">:"> sốt ruột quá chả biết L1 có em nào kute như em thư không ta :X:X:X:X

em thư cái đầu ấy :-w
tớ sinh 17/1 nhá, tuổi gà nhá :(

:( anh thì lớn nhất trường rồi :( thà hồ mà lừa tình các em

chưa chắc anh à :D:D đừng tự ti thế :D: D
dám thề là em không cắm mặt chạy :D: D

ồ, em đang thắc mắc sao toán lý quốc tế năm nay không có amsers?? nhân tài đi du học hết rồi chăng?

trách nhiệm nặng nề cho các em 08-11 với 09-12 :D>

Back
Bên trên