Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

Tao vừa đặt mua một thùng becperin xong. Sẽ mở ngay một cái quán nhỏ gần lớp mình :)) . Quả này ko lãi thì hơi phí =)) =))

uh 6 lớp 1 cái trại bao nhiêu là nhân khẩu chắc sẽ ko thể chui hết vào cái trại đc, có j mấy thằng đứng ngoài dẫn khách vào gian hàng lớp mình nhá.
mai ai đến sớm đc nhớ đến khoảng từ 5h30 để giúp lớp mình chuẩn bị sắp xếp các thứ nhé.

kinh quá nhỉ? dạo này lớp cũ của mình có vẻ vui quá. hehehe mai lớp có gian hàng à? co j` mai đến xem vậy.

Vừa làm trận dota long trời lở đất về
Silencer là nhân tố quyết định mang lại chiến thắng :D

Sặc.Nhện đứng top kìa :D

Toàn nhờ công anh tank với scout lúc đầu cả :D

Đề nghị Trang Thư đổi tên topic thành Hóa2-----Most Wanted Class đi :D

hôm nay mệt nhưng vui vật :D khà khà nghĩ lại tao thấy bọn mình ác ôn với khách vật :))

hôm nay vui wa, ai cũng mệt nhg vui,nghĩ lại số tiền lãi cũng chả đáng bao nhiêu so với công sức bỏ ra nhg mà vui là chính, tiền nong là phù du :D
năm nay là năm cuối rồi, lần này chắc cũng là phi vụ cuối cùng của bọn mình đây, nhớ mãi những kỉ niệm này
YÊU LỚP MÌNH

Chỉnh sửa lần cuối:

Chưa bao h đau chân như hôm nay. Dẫn khách đến chỗ gian hàng lớp mình rồi lại đi ra. Xa **** ko chịu được :(( :((
Hôm nay xem bọn lớp mình đánh dota hay phết . Rồng Ý với Cò đánh thật là vãi ***

Tao ko biết nói thế nào, nhg vui thì vui thật, nhg tao thì thật sự ko muốn nói gì hơn...

tiên sư sap ava tự đổi thế kia

hic, hôm qua về đau chân ghê gớm, chạy như ngựa từ sáng đến tối, về ngủ đã đời lun:D nhưng mà vui thật đấy, chắc sẽ ko còn vụ nào như thế nữa, nhưng kệ, vui đã đời rùi, chẳng tiếc gì cả:D thấy YÊU LỚP MÌNH GHÊ :D

sắp tới giao thừa làm gì đi chứ nhỉ

Con Ngân bảo về đi buôn mía đấy. Bạn nào thích tham gia thi đăng kí đi. Nếu ko bán mía thì đêm giao thừa tập trung nhà đứa nào rồi đi chơi. Sao phải ngại. Chơi cho tẹt ga đi ra tết là ko còn thời gian chơi nữa đâu

Tẹt ga :)).Ưng câu này của anh Dũng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

đã nhận được áo rồi thưa các bạn ^^ mai đài báo -5 dộ đến 6 dộ tớ cũng vẫn mặc :"> hehe

:)) Hôm qua tao gãy chân, đi dắt khách về xa vãi :)) Đi lấy thùng sữa thì đi luôn con áo khoác :(( Thôi ko sao , vì lớp mình :d :x
Giao thừa lớp mình đi chơi đê :)) Vui phải biết :D

A Hiển vs anh Bìu hôm qua trấn lột của thg e nhé >__< Trc khi đến đã ăn tối no say rồi mà mấy ông vẫn bắt tôi làm bát bánh đúc to vật 8-} lại còn cả thịt xiên nữa..
Mà thấy là giá cả hơi bị chặt chém nhá :-".Xiên thịt ngoài bán có 2k à b-)

Back
Bên trên