Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

Anh Dũng ơi.Mai xử thằng Cường lởm đi.Anh em mình .... tụt quần búng chim nó :))

ok mai tao với mày sẽ xử lý thằng Cường Lởm. Thằng Hiển ngay mai ko dám bảo kê cho thằng Lởm đâu :)) động vào cho nó đi cấp cứu ở Xanh Pôn luôn đỡ khỏi thi học kỳ :)) :))

mai là Noel rùi, chúc tất cả thành viên lớp mình Noel zui zẻ có thật nhiều quà, và được ông già Noel đến thăm vào đêm Noel nhé ^__^
:( thứ 2 thi hk văn rùi cứ thấy lo lo, mà sao cái lũ phòng 2 lớp mình cứ có truyền thống là đến rõ sớm thế nhở? 7h30 thi mà Cảnh Tùng nó bảo đến từ 6h30, bó tay, thể nào 7h vác mặt đến thì cả phòng đã đến gần hết rồi cho mà xem

nghe đồn thứ 2 thi Văn 7h30 hả các ông...ôn gì nhỉ...cái nào trọng tâm nhất các ông ơi....hộ cái lào...:)):)):))

Nói cho tao với...........để tao còn ..... photo :))

:)) ôn hết là tốt nhất ;;)

Kinh kinh kinh ^:)^
Hiển giỏi ghê ta.Mà cái font mới này của HAO trông nhức mắt quá.

Cái màu xanh này xấu wa. Nhìn ghét ><

Chúc bọn mày Giáng Sinh vui vẻ.

Hix, phải học bài tiếp đây, nhìu bài wa.

mọi người hôm nay ko biết thi tốt ko chứ tình hình là thầy Đệ trông phòng 1 vui tính dã man luôn =))
mình xin ra sớm thày mở cửa ra ngay sau mặt rất hình sự: Em xuống phòng hội đồng lấy hộ thầy chai nước =))

nghe đồn thứ 2 thi Văn 7h30 hả các ông...ôn gì nhỉ...cái nào trọng tâm nhất các ông ơi....hộ cái lào...:)):)):))

trọng tâm này Vợ chồng A Phủ, đất nước, đôi mắt, mới ra tù tập leo núi <-- quá chuẩn luôn =)) =)) =)) =)) Tùng bìu tối nay về ôn nhé ~o)

Hôm nay làm văn tốt hơn được. Lớp mình toàn pro văn chưa hết h đã ra hết phòng thi------> chuyển thành chuyên Văn đi:)) :))
Cái phòng 2 lúc 7h tao đến đã đầy đủ người trong khi phòng 1 thì chưa đến 10 người:)) phòng 1 thật là vô đối:))

:)) dm các cậu hôm nay nhờ mod Tuti tớ làm Văn 6 mặt...gấp đôi năm ngoái....mai phải ôm Tuti phát...:x

ạc ạc Tùng Bìu viết ghê thế hơn cả tao rồi:( có khi mình viết ngắn nhất lớp nhưng được cái nó chất lượng:)) :))

dcm ông Trí hôm nay vcl,lúc ông giám thị ông đi xuống trước mặt rồi ông vứt mẹ quyển sách lên ghế mình,bảo cất hộ tao,*** hiểu ông í ngay trước mặt cất kiểu *** gì,may mình nhanh tay tung vạt áo lên che ông í đi qua ko thấy ko thì xác định,vãi đái anh Trí thông minh *** chịu dc

:))...tutu vải thưa che mắt giám thị...:)):)):))....con pipi hôm nay... hắn ý nhẹ nhàng đi xuống...phát sau mà tới trước...thân thủ phi phàm...sát khí nặng nề khiến thiên địa vô thanh...vạn vật đồng tịch...mỗi con pip do tu vị kém cỏi ko phát giác ra tử khí nặng nề của hắn...:)):)):))...may mà ko bị nhàu ko thi`...:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehehe.Ông này hiền :D

tu vi phải thâm hậu như anh,ông í cách 1 bước chân anh giả vờ sửa áo tung ra 1 phát che luôn,ông í lượn ở đấy 5 phút,quyển văn mẫu ngay trước mắt ko biết gì :))

Hôm nay thi Anh, amen
Chúc mọi người thi tốt.

HA vẫn pro như hôm wa bạn ý chỉ cần làm trong 1/2 time rồi nộp bài đi nhảy au thật là vãi:)) :))
Hôm nay tao đến muộn nhất phòng 1 pro chưa:)) :))

Hôm nay phòng 2 sau 5' thi` chỉ còn thiếu 2 người :)) :))
Nhưng đến sớm cũng như muộn thôi, bà ý đánh SBD lên bàn chứ :(

Bà này quái phết.Nhưng dù sao cũng thoát rồi.>:)

Back
Bên trên