Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

lúc nào đi qua gọi tao~o)

Hic.Hôm nay tuy thua nhưng bắn hay quá :X.Yêu team mình quá,ghét tất cả những thằng không chịu đi bắn x-(
Bắn hay quá :X

Thằng Ý bị điên ah. Thằng nào ko chịu đi bắn vậy. Bao nhiêu nhân tài CS của lớp đều ko bắn nữa rồi ko thua thì hơi phí :p :p
Tình hình mai đến được nhà tao đấy.Đứa nào thích thì đến chơi cho zui nha

Cút mẹ thằng Rồng đi.Tao thấy mặt mày không chửi cho còn may.Mẹ *** gì bảo mình làm cap rồi đến thì ông toàn Dota,xong lại còn *** đến bắn nữa,ngu cho mày mất $.Hôm nay mày mà đi có khi thắng x-(

Cân nhắc kĩ lưỡng rồi báo lại để có gì tao đi với.Mai là 20-11 rồi tối nay báo một tiếng cho chắc chắn nhé chứ nhà tao xa lên mà không đi được đâu thì ức chế lắm.

CHÁN WAAA. Bọn mày đc đi chơi còn tao phải ở nhà học hành với làm BT
:(( 50 trang Toán, 70 trang tiếng Pháp, 13 trang Sinh, 40 trang Địa, 1 bài thực hành, 1 bài văn bằng tiếng Anh, 1 bài tìm hiểu về "Nature vs Nuture". Mệt! Thằng nào ko đi chơi wa đây giúp tao làm bài cái.
Còn về cái vấn đề chia tay, liên hoan, 20-11... thì ntn bây h??? T2 tao vẫn đi học từ 7h45 - 4h, ko đi đâu đc. Tao chỉ nghỉ t7 và CN thôi.
X FL

Chỉnh sửa lần cuối:

Cút mẹ thằng Rồng đi.Tao thấy mặt mày không chửi cho còn may.Mẹ *** gì bảo mình làm cap rồi đến thì ông toàn Dota,xong lại còn *** đến bắn nữa,ngu cho mày mất $.Hôm nay mày mà đi có khi thắng x-(
Tao *** đi để bọn mày thua còn đổ tại tao mà chửi,sướng quá còn gì,bắn thì tập được 2 buổi,bắn tập còn như thế huống gì bắn thật,thắng=niềm tin

Rồng đừng cà...sáng nay Hiển có quả cầm Mp5 hay Gali spray chết 3 4 thằng...tao suýt cho cả đội nó lên bảng với M4...nhiều phát headshot + rush thành công...chỉ có điều skill kém xa quá thôi...CuteBoy cap hết ý...:D...Trần Hùng cũng hay...nói chung cả team hay vcl...:D...yêu team Assasin...Rông chưa chắc bắn được thế đâu hehe....

đề nghị anh tutu cho ý kiến...b-)

Ngày mai ai đi được thì 9h wa nhà tao nha. Năm cuối rồi chắc còn mỗi dịp này chơi thôi bọn mày cố đi đi cho vui

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ sao con Tâm bảo tao là đứa nào chưa biết nhà thg Dũng thì 8h30 hẹn ở trường, tao cũng chưa biết nhà, mai tao đợi ở trường, đứa nào ra đón tao đi

M.Ngọc có vẻ "quyết tâm" đến nhà Dũng nhỉ :D

Thằng Ý có vẻ ghen tị ah. Thế đến nhà mày nha để mày đỡ ghen tị :)) :)). Mà thằng Ý có đi được ko ha. Hay chú ở nhà học mấy cái đống tạp nham kia :)) :))
@Ngọc:mày cứ ra trường hội tụ cùng những đứa ko biết nhà rồi Linh trưởng ra đón nếu ko ai ra gọi điện đến nhà tao tao ra

Chỉnh sửa lần cuối:

Hohohohoho.Anh Dũng cứ phải đá đểu em :D
Mà mai ở nhà mày đến mấy giờ :-/

em 2 ngày nay sáng ra khỏi nhà chiều tối vác mặt về...:|...đảm bảo mai ra khỏi nhà chắc khỏi về luôn...:D

Em cũng thế , em phải ở nhà trông em :((
Hôm nay có quả cầm MP5 head shot mấy thằng sướng thế :))
Trận bắn nuke team mình bắn hay , mỗi tội trận dust hơi lởm :(

thôi đi cậu....mình noob mà...=)...đang định đến nhà Dũng thì bố về...=)...

:)) Khổ thân Tùng bìu :)) Thôi , chấp nhận hoàn cảnh như tao đi :))

Thế hôm nay có ai đi chơi ko thế. Chơi thì kể cho mọi người đê :D

Back
Bên trên