Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

;;) Phải như thế nào mới xem được?! Tao cũng muốn xem :">

:)) Cái này e mày phải hỏi anh rồng , tao muốn lắm nhưng cũng chưa được xem :))

có 2 hôm ko lên mà chúng mày bàn chuyện bấn với chả biếc kinh wa đấy, đúng là bấn hết cả lũ rồi
mà tình hình là chúng mày nói xấu sau lưng tao thế là ko tốt nhá, 1 con ng` tư cách đầy mình như tao mà thèm bấn à, lại còn *** với thg Hiển là thế nào, mơ hả các ku, còn lâu nhá, bọn mày nghĩ tao là ai? Con Giang với con VA chơi tao hơi đc đấy, ko ngờ tao lại có nh~ đứa bạn như chúng mày, thôi từ nay chúng ta đoạn tuyêt, đừng nhận là bạn tao kẻo làm tao xấu hổ

hoho, có ai nhận mày là bạn đâu

Mày nhầm rồi VA.Hiển sao cương lại được M.Ngọc,có mà Hiển mất đời dzai thì có :)) :))
-------------

----------------
Mày không thấy H.Gà không nhớn lên được à :))
thằng Ý này thik gây chiến hả, từ ngày chú ko ở biên chế tổ chị nữa là chú đá chị hơi nhiều đấy nhớ thế là ko đc, mà mày nghĩ tao là ai chứ, thg Hiển tuổi j mà đòi đú với chị???
-------------

VA: uh, chả hiểu ai làm bạn với ai, tao cứ nghĩ mày đc làm bạn với tao là diễm phúc của mày, ai ngờ mày ko bit giữ gìn thì thôi từ nay đg ai nấy đi nhá

Ý ơi mày chết rôi cu ơi :)) Chị Ngọc chuyển ra ngồi chỗ gần mày cho mày hết nhớn luôn bây giờ :))

Ngoc ơi: Tớ là bạn ấy nè >:)

:)) Con Ngọc hổ báo hơn được :)) Iem thì ko dám đú với chị rồi , sợ 1 phép ạ :))

Hổ báo hổ báo.......................AAAAAAAAAAAAAAA.Sợ quá,chị Ngọc ở đâu em phải tránh xa ngay kẻo không nhớn lên được thì :))
Hiển ơi,mày đổi chỗ cho Dũng để nó giảm cân hả :)) :)) :)) :))

Hihihihi.Vậy mới nói Hiển và Dũng là người bạn " tốt " mà :))
-------------

Hiển giúp Dũng giảm cân nhá :))

e hèm ... hổ báo xổng chuồng...:|... lạy chúa con...:|...

con Ngọc sao hôm nay hổ báo thế hả. Kinh wa cơ. Chắc hôm wa nó vừa thất tình xonh các bạn thông cảm:)) :)) Thằng Ý láo vừa thôi dám động chạm tao với thằng Hiển thứ 2 mày ko sống được đâu :)):))

Ơ kìa.Tao động chạm gì.Mà mày viết sai chính tả rồi.Thất tình xong chứ không phải thất tình xonh đâu :))

:)) Chán các bạn hơn được :))

someday I'll be...yeah...:x

:)) Tùng bìu làm câu khó hiểu quá :))

Tình hình là có muốn đi tham wan lớp mình cũng chẳng thể cổ động được đâu T_T <chúng ta ở nhà học ngày thứ 7 vậy T_T>

MK.Cái gì thế.Chẳng thể cổ động là sao :-/
Không chịu đâu oaoaoaoaoaoaoaoaoaoa :((

con Ngọc sao hôm nay hổ báo thế hả. Kinh wa cơ. Chắc hôm wa nó vừa thất tình xonh các bạn thông cảm:)) :)) Thằng Ý láo vừa thôi dám động chạm tao với thằng Hiển thứ 2 mày ko sống được đâu :)):))

Bất lực: mày nói năng linh tinh j thế gấu trúc, ai thất tình ở đây, vớ vẩn là đến lớp ăn tát đấy nhớ, đừng nhờn >:)
chán nhỉ hôm nay tao đã làm 1 quả liều chiến xin đi tham wan mà cũng vô ích chả đc tích sự j cả, chẳng lẽ lớp mình chịu bó gối ở nhà à, buồn nhỉ

:)) Nhìn mặt bà chủ nhiệm thì cứ gọi là hãm hơn được :)) Bà ý coi như ko biết , lờ *** nó đi :)) Bà ý *** thích lớp mình thì cút *** nó nó đi Cn lớp khác :)) Chả ai giữ :)) Còn cái kiểu như thế này thì đừng hỏi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên