Hóa 2 - "Vô đối"

các bạn ơi mình có thông báo, bạn Linh trưởng cũng đang ấp ủ tính chuyện đi chơi cho lớp mình rồi, thi xong sẽ cố làm bữa đi chơi.

Lớp mình có cái facebook : [email protected], pass: h2vodoi, mọi người add rồi vào đấy up ảnh comment cái, lâu lâu chả có trò gì đâm ra cũng nhớ các bạn ;))

Xin lỗi cho tớ hỏi chút: có ai biết cái bằng tốt nghiệp của tớ (mà tớ chưa kịp đi lấy) hiện giờ đã trôi giạt về phương nào rồi không? :-<

cậu đi F lâu quá mà quên mất tiếng V rồi à. trôi dạt chứ :-s

=)), vừa tra lại từ điển, đúng là trôi giạt thật, học tiếng việt khó thế =))
trôi giạt đgt. trôi một cách vô định - Từ điển Tiếng Việt - NXB Thanh Niên =))

Mọi người trong lớp sắp thi xong chưa?

vcl từ điển... :)) ko biết phép vua thua lệ làng ah :)).

thường thôi :-"
cmsn tu tu :)), hình như hôm nay cũng sn một bạn nào nữa trong lớp mà k nhớ :)), thôi là ai thì cũng cmsn luôn =))

Mình lên Hao toàn đúng lúc có đứa sinh nhật, thiêng thật :)). Chúc mừng sinh nhật tutu

Hôm nay có sinh nhật ai không? :-/

Sao lần nào tớ lên hao cũng là vừa hụt sinh nhật ai đó nhỉ :-/

Thôi chúc mừng sinh nhật bạn Quân :D có hơi muộn :D

thầy đã trở lại sau thời gian dài vắng bóng
thầy hiếpppppppppp chúng màyyyyyyyyyy =))

quên bà nó mất
hôm qua sinh nhật 3 chân
quên mất
thôi cmsn muộn mày vậy nhá

hôm wa sn 3 chân vs nghĩa nhưng bọn lớp mình bi h có đứa nào vào HAO đâu, cmsn fi sức :))

đkm chết thì thôi,2 thèng này vẽ chuyện,đúng là hâm hâm ngu ngu như nhau có khác ~_~
ê tùng bìu,tao vừa đi học tiêm về,đưa mông đây tao chích cho liều chống lở mồm long móng,cả thèng bird nữa, ông chích cho liều "bổ buồi đơn" cho mọc chym =))

Xem ra có vẻ anh em quên HAO chuyển nhà lên facebook hết rồi thì phải. Lên facebook thấy đứa nào cũng tích cực trồng cây gây rừng thế, tao chỉ biết chơi mỗi poker thôi

Back
Bên trên