Hóa 2 - "Vô đối"

vote bừa cho 7h mồng 2, ƯCV đầu tiên =)). ăn lẩu vịt vê jặt quần áo khổ lắm, k dám cho vào máy sợ ám mùi đồ khác =))

Chỉnh sửa lần cuối:
lẩu tinh tinh đắt lắm, tiền tấn đấy, đứa nào dám ăn ;))
Hay là thế này đi, chuyển hẳn sang thứ 7 cho bọn nó rảnh hoàn toàn, đi ăn lẩu vịt đi(tự nhiên đợt này từ XH về muốn ăn lẩu vịt), đứa nào có địa chỉ ko

lẩu tinh tinh đi\:D/, vs ng khác mới đắt chứ lớp mình có sẵn nguyên liệu rồi lo j =)), lẩu vịt thì có tớ vs Thành k thể ăn nổi nữa đâu =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay là thế này đi, chuyển hẳn sang thứ 7 cho bọn nó rảnh hoàn toàn, đi ăn lẩu vịt đi(tự nhiên đợt này từ XH về muốn ăn lẩu vịt), đứa nào có địa chỉ ko

Chỗ Giang Văn Minh đâm thẳng sang Đội Cấn ý, có 1 hàng lẩu vịt, ngon cực.

Lần này chắc tao ko đi đc rùi :( ăn đầu năm ta thì có phải tốt ko :((

lẩu tinh tinh đắt lắm, tiền tấn đấy, đứa nào dám ăn ;))

Trên XH có lẩu vịt àh, khủng nhể ;)). Đây đằng này trên TS có món đặc sản duy nhất là xôi trứng =)).

:-wsao toàn bàn lùi thế, có định đi đầu năm ko hay là đợi đến 30 đây cái lũ này:-w

HAPPY NEW YEAR TO ALL OF U!!!!!!!! WISHING U WRAPPED IN HAPPINESS AND WARMED BY THE LOVE OF FAMILY AND FRIENDS!!!! :x

Thử làm ng đầu tiên post bài trg năm 2009 xem nào :x

Cả nhà mình ơi, chúc cả nhà luôn như thế, luôn vui vẻ, tốt bụng, luôn lạc quan, phởn phởn, và đặc biệt là luôn yêu Hóa 2 như thế!!! :D

Hóa 2 vô đối vẫn mãi là Hóa 2 vô đối mà!!! :x

Rồi rồi,good good.Cứ chúc đi,tớ nhận hết.
Giang Văn Minh hàng lẩu to đùng :))
Thế lại thôi hả :))

thi cử đi chơi 1 buổi thì có j đâu, thi học kỳ chứ có fai thi đai học đâu :))

tình hình là ko chỉ ôn thi mà còn nhiều vụ khác Giang còi ạ :D

Nhà em sắp có thêm ng các bác ạ ;)

:)) nhà Liên điên sắp có thêm người thì làm thêm 1 quả chúc mừng do Liên điên khao đê ;))

Tiện quá còn ji ;)

:))

Vụ này Liên điên chủ chi nhé ;))

Ra ngoài tết thì ok hết :D Tao chủ trì cho :))

À, Tết năm nay lớp mình có ai muốn đi chợ Viềng ko? Đi đêm mùng 7. Ăn ở miễn fí :D, chỉ mất tiền đi lại thôi ;)

Back
Bên trên