Hóa 2 - "Vô đối"

Oài, vừa xem thêm 1 chỗ, Khoang Xanh - Suối Tiên

Ở đây thì hơn Kim Bôi về mọi mặt, vì vậy giá cả chắc chắn cũng đắt đỏ hơn nhiều.

Chỉ cách HN có 50km thôi. Ở đây cũng có công viên nước gần giống hồ Tây. Còn giá vé thế nào thì chưa hỏi đc. Đi chơi ở đây chắc cũng vui hơn.

Mọi ng vào tham khảo cái nhé, trg đây viết rất chi tiết: http://www.khoangxanh.com/

Hom nay chua den 20, nhung ma so may hom nua bận cho nen là có lời luôn :D
Chúc mừng sinh nhật bạn VA, thêm tuổi mới cũng nên sớm cự tuyệt với núi rừng để về với anh Nghĩa nhé, chứ để anh ý bấn loạn như hiện nay làm mỗi lần anh em lên NV đều khó lành lặn ra về =))

hôm kia đi lục ngạn bắc giang + bắc ninh
hôm qua về ninh bình nam định
sáng nay về đên nhà,mà đi = con viva ghẻ mới ghê :))
xem chừng chiều nv hơi khó :D

Hình như Khoang Xanh giờ là Hà Nội rồi, sao lại nói cách HN 50km =]]

chúng mày cứ phải có nước mới chịu được à...tìm chỗ nào khô ráo đi... tao ko biết bơi ... dcm...T____T

bạn Bìu lớp mình bơi được mới là lạ :))

nhảy xuống chỉ thấy nước dâng lên chẳng thấy người đâu =))

Nước đâu có dâng lên, mà là tràn hết khỏi bể ý chứ! =))

Thế Liên điên vẫn chưa sửa sai vụ Hà Nội-Hà Tây à? Bi h còn có kiểu "người Hà Nội gốc Hà Tây" nữa chứ, ko còn ji phân biệt hơn. :))

@ Linh trưởng: bài này của tao 3 câu đấy nhớ! ;))

Chinh thuc di hoc roi`, con gi buon hon :(( =((
Tien the hoi luon, co bac nao da hoc Lich Su Dang, Lich su Kinh te quoc dan, kinh te quoc te, kinh te phat trien, tin dai cuong ma con giu sach voi tai lieu k nhi :-/

Thư viện ở đâu :-/, trg NH k có thư viện c ạh. ts nó chứ

đi dâu thi đi me di làm chòe mãi
a quên từ h gọi linh truong la bup bê 50 nha(vòng 1 nó 50 mừ) =))

Đã hỏi thăm khá kĩ lưỡng chỗ Khoang Xanh.

Nếu đi chắc cũng tầm 150k/ng, đấy là ăn trưa tự chuẩn bị.

Giá vé vào là 35k/ng, ko kể vé vào công viên nước.

Nghe 1 lớp đã đi về nói thì cảnh ở đó rất đẹp, đi mãi ko hết, phù hợp với việc đi chơi cùng bạn bè.

Nếu mọi ng thấy đc thì theo tớ đi vào tuần sau nữa là ổn nhất ( 1 trg 2 ngày 30, 31/8).

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuần sau nữa mà đã là 30,31/9 rồi á, lịch nhà cậu bị xé sớm quá à? =))

Vân Hương đá đểu Liên điên mãi thế.Mày biết ai mới đi cãi nhau với người điên không hả =))

đi 2 ngày sợ k đông đc đâu, t nghĩ đi 1 ngày CN thôi, ah nhưng bạn Liên tính cả 30 31/9 mới đi để triệu tập dần cho đủ cả lớp rồi nhể =))

Thế ai mới là người đang đá đểu Liên điên đây? ;))

@ Liên điên: thông cảm cho tớ, hì hì! :D

Đi 1 ngày vừa ko vui vừa mệt, đi 2 ngày đi, ai có công có việc ji cố gắng xin nghỉ, vì anh em tập thể một chút nào!

Back
Bên trên