Hóa 2 - "Vô đối"

gặp nhau cuối tuần trên này ah...trào phúng vl... tớ vote 1 phiếu cho Tuti và anh Rồng...:x...TUti nhớ đưa tớ đi ăn chè há...:">...dm con Rồng hèn hạ trốn chui trốn nhủi ra post ảnh đê...xem mày Sống mòn như thế nào...:))

Wo Hen Hao :D. Tớ sang đây gặp nhiều em Trung, Nhật, Hàn xinh lắm quên hết các cậu rồi ;))

gặp nhau cuối tuần trên này ah...trào phúng vl... tớ vote 1 phiếu cho Tuti và anh Rồng...:x...TUti nhớ đưa tớ đi ăn chè há...:">...dm con Rồng hèn hạ trốn chui trốn nhủi ra post ảnh đê...xem mày Sống mòn như thế nào...:))

Tớ mà post ảnh bên này ra lại sợ các cậu bảo điêu:-/ , ngoài đường rét mướt nhưng vẫn nắng chang chang, Tây vẫn có đứa mặc T-shirt với quần ngố ^:)^. Mà tớ chụp ảnh toàn chụp tự sướng thôi >:) , có cậu nào có nhu cầu ko(ko include H.A với T.T nhé ;)) ).

"Nhìn thấy đề mà hồn siêu phách lạc :eek:
Ra đến cửa mà tim loạn chân run :-ss"
Bái bai các đồng chí yêu quí, năm nay tớ ở lại lớp :-<

Rất tiếc với Rồng là bạn khoe ngay trên avatar thế thì dù include hay ko cũng rứa cả thôi ;))

thi lại tiếng anh rồi :((. còn j là thảm hơn. Tất cả tại thằng rồng, thằng khốn rồng, thù này anh fai trả, nợ máu fai trả bằng máu.

Trên ava chỉ là bề nổi thôi >:), còn nhiều cái hay ho hơn cơ. Thằng Thọ nub, hồi anh ở nhà thì ko mang lễ vật đến rước thầy về mà ôn cho, bây h anh sang đây rồi còn ý kiến gì hả:-@

Ava nào cơ, bề nổi ji cơ, sao tao thấy cái ava của mày có ji thay đổi đâu Rồng nhỉ?:-/

Ý ơi, may wá Italy ko bị loại mày nhỉ! :D

Yeah.Ý làm sao bị loại được :-j
Rồng làm gì mà thành chủ để cho 2 bạn tấn công kinh thế =))

ava Vân Hương thì kinh thật... ước gì Hương được như cô ấy...:))...=))... Thọ vẫn hạn chế môn đấy à...=))

Sao phải ước, hơn ý chứ...;))

Hoa hậu Venezuela năm nay đến thi HHHV ở VN mình đấy! Haizzz, mới thấy mỗi cô này xinh, ứng cử viên số 1 đấy...Hoa hậu nước mình nhìn nhạt nhẽo quá, ảnh nào cũng 1 điệu cười cứng đơ, giả tạo...:(

Back
Bên trên