Hóa 2 - "Vô đối"

dỵt thăng ý bướm,ông gọi đội hà đông lên thành phố dọn dẹp kả nhà maj h

----------

ọc,seo tao đc có mỗi 1 hình chụp ké với thằng bất lực cả hồng hạnh thế,lai bịt khâu trang nưa chứ T_T

Ôi giời ơi,đúng là La Cương =))
Tình hình là hôm nào lên NV đê em :))

hâu như tuân nao bô cha lên NV,chỉ sơ thang bìu nó biêt trươc tao len ma rủ chúng mày chạy het =))

Chúc cả nhà mấy ngày nghỉ vui vẻ nhá <:p <:p <:p

hic tao/tớ thì đang khổ sở với đống tiểu luận với đề tài :(( huhu chán kinh đi được. lại sắp thi đến nơi rồi :(

Post ảnh hôm họp lớp này :x Yêu thôn mình lắm :* :)

lâu nay ko vào HAO, đc tin trên topic lớp mình có ảnh hôm họp lớp vừa rồi nên mò vào xem tí :D
cái ảnh cả lũ xúm vào chụp ảnh quanh mình lại đc Giang cái cho lên đầu tiên chứ ;)) :p
( sáng hôm đấy vừa đến trg`, mới kịp tắt máy, gạt chân chống là mấy đứa đã ùa ra ôm hôn thắm thiết rồi, rồi sau đấy là chụp luôn 1 kiểu ảnh :>:-l - mình còn chưa kịp xuống xe ;)) - nhưng mà đc chụp mỗi kiểu đấy, còn đâu lúc sau tao bận đi thu tiền của mọi ng` nên chẳng đc đú đởn thêm kiểu nào nữa cả, buồn thế cơ chứ, hic :((

cậu có đi đâu mà ảnh với chả ọt...=))

sao số lần mình xuất hiện chỉ có 1, còn mấy con giang cái vân anh xuất hiện nhiều quá vậy :((

sao số lần mình xuất hiện chỉ có 1, còn mấy con giang cái vân anh xuất hiện nhiều quá vậy :((

lý do đơn giản vì bọn nó mang máy ảnh=))

----------

Tung` biu` ye^u' cho*' nhie^u` lo*i` :))

----------

mắt tinh fêt nhớ. Từ ngày sang NH chơi nhiều thấy mắt mày tinh hơn hẳn :))

mặt m ức chế nhì là thấy cần j mắt tinh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ lần sau bọn mày mạnh đứa nào đứa nấy mang máy ảnh, thì khác đc lên ảnh nhìu như nấm mọc sau mưa luôn, khỏi phải tị nhau :p

Mọi người nhắn số di động vào số 0983.9.4.1989 ghi cả tên họ luôn nhé.số nhà luôn cũng được ;)

đang dota say mê ở NV thì Ý bướm chợt nhận ra dt của mình đã ko cánh mà bay =))

có phải lên ti vi đâu mà tị nhau thế;)). Lúc chụp ảnh có thấy đứa nào hứng thú đâu, thế mà giờ về lại ngồi so sánh ;))

Back
Bên trên