Hóa 2 - "Vô đối"

Hí lâu lắm mới có đứa gọi mình là Hô xê, nhg mà sai rùi mày ah, Hô xa chứ!:))

anh vừa qua tham quan topic lớp A1... bệnh vcl...:))... lại còn dùng toàn từ ngữ mạnh và cứng...:))...cả con gái cũng như con trai... và đặc biệt các bạn ý rất thik từ thủ dâm...=))... đọc 2 3 trang thấy từ đấy xuất hiện nhiều phết...:))

cậu đang cầm vợt tớ à, cái cây butterfly vỏ màu đen ý, gặp cậu ở đâu được hả Giang?

chuẩn rồi đúng cái vợt đấy:)), t học chiều, nếu cần gấp thì đến trướng rồi gọi cho t, 0946275289, nhưng fai? dẫn theo 1 bạn xinh xinh nhé :)), ko là lúc c đến t bận học ko ra đc đâu :-"

----------

Hí lâu lắm mới có đứa gọi mình là Hô xê, nhg mà sai rùi mày ah, Hô xa chứ!:))

nghe như hổ xà ấy nhỉ, ghê wa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ thế mày ko biết sự tích Hô xê-Hô xa hả, sao mà lạc hậu thế:))

chuẩn rồi đúng cái vợt đấy:)), t học chiều, nếu cần gấp thì đến trướng rồi gọi cho t, 0946275289, nhưng fai? dẫn theo 1 bạn xinh xinh nhé :)), ko là lúc c đến t bận học ko ra đc đâu :-"

----------

nghe như hổ xà ấy nhỉ, ghê wa =))

Cậu cũng biết tình trạng trường tớ rồi còn ji......... để dẫn theo 1 bạn xinh xinh còn khó hơn việc tớ bỏ hơn 1mil để mua mới cây vợt cậu đang cầm:(

Uầy.Thế là vợt đấy hơn 1M cơ à.
Giang còi đâu,mai tao qua trường mày ngay,nhớ mang vợt theo nhá ;))

Uầy.Giang khen VH hấp dẫn kìa =))
Mà T7 vẫn DotA NV được bình thường.Chỉ có cái là cố đến từ trưa cho sớm mới có máy.Phòng nhỏ bị thuê hết,phải đến sớm mới có máy mà chơi.12h30' ok ko các em ;;)

lâu lâu mới ol đọc chữ kí anh trung chuối hay vcl
mà sao lớp mình càng ngày càng lạc hậu thế
toàn những chuyện ...

Uầy.Giang khen VH hấp dẫn kìa =))
Mà T7 vẫn DotA NV được bình thường.Chỉ có cái là cố đến từ trưa cho sớm mới có máy.Phòng nhỏ bị thuê hết,phải đến sớm mới có máy mà chơi.12h30' ok ko các em ;;)

m ko thấy VH hấp dẫn ah` :)), vậy thì cần coi chừng thiếu lâm chính tông đấy =))

Thôi đê,ông Giang còi thích bỏ xừ lại còn cứ chối :))

Anh Bìu thấy hôm nay em đánh hay ko :)) 2 trận team nào có em thắng cả 2 \:d/ mà team kia còn có Rồng,tutu trong khi team mình toàn feed nhá :->

Back
Bên trên