Hóa 2 - "Vô đối"

ho ho, nhớ hồi lớp 11 tao cũng đăng kí đi hiến máu, đến nơi kiểm tra thấy k đủ điều kiện về cân nặng vẫn đc 20k đem về bồi bổ sức khỏe ho ho
Hôm nay vừa trả bài triết, anh đc 5 tinh tế ho ho

dm ốm còn đi hiến máu...muốn lên nóc tủ hả... các cậu trong Tết thì éo đi... h học mờ cả mắt... có mà đi = răng....

Thôi thì mỗi người nhổ 1 cái răng đi qua ném vào trường rồi về :))
Thế thì mai các chú có thích "làm tí" không nhỉ ;;)
NV Saturday ;;)

@thọ ná: yếu kém ko đc hiến máu mà còn khoe ah`, cn lớp mày có những em nào đi thế ;)), kỳ sau tao cũng học triết rồi, làm thế nào để đc 5 đây :-?
@ cả lớp: chán thế đang định khao học bổng mà ko ai chịu đi chơi cả=))

Chỉnh sửa lần cuối:
có chứ :))
tiếc thế ko biết thọ ná thik đi ko thì bảo đến trường tao đăng ký,đang có cuộc thi kỷ lục xem ai hiến nhiều máu nhất,rất hợp với thọ ná =))

dm ý bướm mai gọi thằng Ze đến tao nhất quyết *** nó...:x:x:x

Ok men các em yêu cứ tới ;;)
Riêng anh Bìu cho *** Ze cho thỏa mãn :))

@thọ ná: yếu kém ko đc hiến máu mà còn khoe ah`, cn lớp mày có những em nào đi thế ;)), kỳ sau tao cũng học triết rồi, làm thế nào để đc 5 đây :-?
@ cả lớp: chán thế đang định khao học bổng mà ko ai chịu đi chơi cả=))

ui dzời, lòng nhân đạo of con người là chính. Người ta nhiều máu thì hiến 300ml, tao có ít thì hiến 3ml :)).
Cn mấy em lớp tao đi gần hết, đi cổ vũ đê :))
Triết tao cũng dek học hành j, đến vẽ con voi vào bài thi lúc sau vẫn đc 5 =))

Hờ hờ, các cậu khổ nhỉ, tớ học Triết ăn chắc 10đ chuyên cần 10% và 10đ kiểm tra 20% rồi, hehe!
Giang còi giỏi nhỉ, học bổng cơ à, chúc mừng nha :D Hôm nào khao tớ nhé :D

dm anh là Zeus...là key to success của game ngày hôm nay...:x:x:x... 1 Killing spree 1 Wicked sick mà chết có 1 lần...:x:x:x

ui dzời, lòng nhân đạo of con người là chính. Người ta nhiều máu thì hiến 300ml, tao có ít thì hiến 3ml :)).
Cn mấy em lớp tao đi gần hết, đi cổ vũ đê :))
Triết tao cũng dek học hành j, đến vẽ con voi vào bài thi lúc sau vẫn đc 5 =))

ĐM , sao tao vẽ hoa đẹp thế đc có 1 :(

Thật là bất công .... :((

chúc mừng sinh nhật Liên điên<:p thêm tuổi mới nhìu cái mới;;) còn vụ quà cáp xin khất nhé:D baoh h gặp thì ;)

Tao gặp nó 1 lần ở trường.
Đang hí hửng đi với anh nào ế =))

Back
Bên trên