Hóa 2 - "Vô đối"

**,thăng chó cảnh déo biêt cái j,no hoc lơp b t lơp a,lơp a thi xong tư lâu rôi con dời ạ.t qua hêt rôi,cha trươt môn nao vãi chưa =))
thê đinh tụ tâp ko dây,nhanh đi,săp tơi anh bân lăm

Chiều thứ 7 này.....buổi Dota o2o và những người bạn sẽ diễn ra.Các chú đi đông đủ để tiếp chiêu anh nhá.
Dự kiến là sẽ đánh với lớp anh.Các chú : tutu,Rồng,Nghĩa,Cường và 1 người nữa. :D

ơ thế tất niên thế nào, ko ai bàn ah? đến nhà Chipbomb, chipbomb đồng ý rồi. nhg mọi ng` bao h đc nghỉ tết, bao h thì đi đc? bàn nhanh đi ko lại hết tết bi h!!!

zz giờ mới lên..... kịp chúc mừng SN Hoàng Giang chứ nhỉ :D
@ Bướm: máy có lắm thằng bạn bệnh hoạn thật đấy :D

a' a` con Trung lo. ... :))... CMSN Giang HIV...:))...to' het' 31 to' nghi? roi`... :D...

hết ngày 28 là dc nghỉ làm =))
đến nhà tâm dc đấy,có j linh động xin nghỉ =))
triết dc 5 sướng vãi đái í =))

Dota Như Ý và những người bạn thì đánh chấp người cũng được, cần gì đủ 5 ;;). Mà bao giờ đến nhà Chipbomb đây, tuần sau nhiều đứa chưa nghỉ nhưng trốn 1 buổi thì có sao đâu \:d/
P/S:Quân cò pro thế, triết tao có 3.5 8-}

thanks bọn mày :D
qua ông Công thì các trường nghỉ hết rồi đấy, chỉ cần quyết 1 câu là tụ tập đc
ai biết hết điểm thi chưa, trường tao đc cài thi môn nào 1 tuần sau là biết điểm, chắc điểm kém chấm nhanh hơn =))

tớ cũng vừa biết tin mình ko chết môn nào........., đi hôm nào bàn đi còn nếu vào 25 hay 26 tết ji đó thì tớ hok đi được....... bận đi trực ở KTX :))

mk, trg tao thi từ 5.12 h vẫn đek có điểm. lam ăn như cis. dek biết sống chết thế nào. TCC vs Triết. amen!
Lớp mình đi chơi đê. Giời lạnh thế này đi uống rượu cho ấm bụng

tình hình là tao cũng phải đi trực như Trung lọ nhưng chưa biết nagyf nào
nhưng có j thì anh em cứ zô đê

mk, trg tao thi từ 5.12 h vẫn đek có điểm. lam ăn như cis. dek biết sống chết thế nào. TCC vs Triết. amen!
Lớp mình đi chơi đê. Giời lạnh thế này đi uống rượu cho ấm bụng

Tớ có tí í kiến đề nghị bạn Thọ thay khẩn trương từ "cis" bằng từ "cứt"

Như thế thì câu văn sẽ mang màu sắc dân tộc hơn

Ng VN thì phải yêu tiếng VN chứ

:>

Back
Bên trên