Hóa 2 - "Vô đối"

ui chuyên.t ko tơm thi ai tơm,dù thua 3 chân 1 bâc nhưng cũng có hạng.** bô băt dâu thích mây dưa ngoại tỉnh rôi dây,mãi mơi quen cái lơp mơi,dyt bà nó

hôm qua dota thiếu cường với nghia,làm 1 mình anh phải cân cả Ý bướm cả Rồng cả Saha,tỷ số 22-39,bên nó 2 thằng godlike rồi,may mà mình đánh hay nên vẫn thắng =))

ĐCM sư bố tutu thủ dâm trong rừng từ đầu đến cuối.
Đánh như kiểu 4v5 thế mà đỡ được mới giỏi.
Tutu chạy rông thế mà không farm lên được mới là lạ :))
Cuối cùng toàn anh break Godlike mà :))

ui giời tao farm cả lane chư có phải vào mỗi rừng đâu,phút 19 đã có relic rồi vào rừng có mà húp cháo :))
Bên nó có spec khác j tao,thôi các cậu éo phải ngụy biện,mid game 3 ông stun thì dek giết dc ai,toàn chết lẻ,ý bướm thì tất nhiên ko giết dc ai rồi =))
lúc đấy rồng bảo thôi thua rồi ra đánh trận mới,thằng bên kia nó cũng bảo hay là rmk,anh cú quá xông ra làm 3 con 1 mình lùa từ nhà mình đến nhà nó phá vỡ mid luôn =))
http://esport.vn/index.php?p=news&gameid=15&type=1
qua đây đọc tăng thếm tí kiến thức về dota =))

dcm hôm nay học pháp luật đại cương
ông thầy cho ta hiêu thế nào là vcl và vcb
vcl = vô cùng lớn
vcb = vô cùng bé :)) =))

hôm nay anh cho một đồng chí vào viện....quá bạo lực...

nó nói điêu đây,nó cho hoài anh vào viên dê mô dẻ y mà.no phone tâm sư vơi anh suôt dê vay tiên mô de,anh cho no 50k bảo dánh 2 diêm lô ai ngơ no oanh dê,ma nào ngơ trúng chư.me tròn kon vuông ko biu????? =))

VCL thằng Nhân =))
Mày muốn cởi truồng đi chơi với lớp à =)) =)) =))

mình chơi nhiệt tính...nhưng cuối cùng hại người ta trật khớp tay...may người quen chứ ko khéo h này anh cũng ở viện cho ý bướm với các đồng chí vào thăm...ông kia DHQG...:D

môn *** nào cũng thấy ông thi lại...sao ko ở nhà đi...hnay Vân Hạnh kể chuyện có thằng ngày nào cũng đến thư viện từ 6h sáng ngồi đến lúc người ta đuổi về....cuối cùng anh trượt 3 trong số 4 môn đã thi...=))

mk
thi lại 2 môn có fải tất cả đâu 2/5
toán cao cấp vs triết
trc khi thi toán cũng 1 tuần cắm mặt ở thư viện sau vẫn thế. mk

Hô, tao thi xong 5 môn rồi, môn nào mình cũng học trước có 1 ngày thế mà vào vẫn cứ làm bay bay ;;). Mà các cậu so nhau thi lại mấy môn như Triết hay TCC thì thường lắm ;)) , mấy môn đó thì trước sau nó vẫn thế thôi, ko khá hơn được đâu. Đẳng cấp pro bây giờ là phải thi lại TD như tớ đây này <:p

Bọn mày ơi thứ 7 tuần này, 8h30 ở hội trường D201 trường đại học Ngoại Thương, đứa nào đi được hội thảo thì đi nhá :D
Vào đây để xem chi tiết

Back
Bên trên