Hóa 2 - "Vô đối"

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

Ba chân vô đối rồi :)), chắc chỉ nên so sánh với Tùng Bìu :))

Hehehehehehehe.Hôm nay đi học thêm ngồi cạnh 1 bạn học toán 1.Nói là cấp 2 học chung với V.A,nhìn có vẻ lưu luyến lắm ;)).Nói nào là VA nhí nhảnh vvvvv :))
Trông trắng trẻo giọng nhẹ nhàng ;;)
Chắc là người yêu cũ của VA :)) :)) :)) :))

nhầm tên ko đấy ????

Không nhầm đâu.Trông bạn ấy khá trắng trẻo mà lại hiền lành.Bi giờ học Toán 1 đó.Anh Nghĩa có tình địch rồi :))

----------

Mà hình như VA học lớp Bìu cấp 2 hả. ?

Ôi giời, Nghĩa đã là cái gì... Vanh còn cả tấn các anh ở sở thú ngưỡng mộ mà mày. Chắc bạn ý hay đi sở thú, hay ngắm Vân Anh nên có cảm tình :)

anh đười ươi,anh tinh tinh,anh khỉ mặt chó,anh khỉ đít đỏ...

:)) :)) :)) :))

:)) Nhiều anh thế :))

:)) :)) :))
Anh Nghĩa đánh được anh nào không.
À đúng rồi,bạn ấy còn gọi VA = tên thân mật tinh tinh đấy :))

>Winning Eleven TROPHY< Mong anh em nhanh chóng hoàn thành việc đăng ký giải WE để BTC bốc thăm, lên lịch và khai mạc :|

pipi đệ ơi... thế thật sự chúng nó thả mình à....dcm sau bảo chúng nó bắn tử tế nhé...thua thì thua sợ cái d ji...như thế thì khinh mình quá...dcm bọn chó chết

Chài chửi làm gì...........................................................................................................:-s

thế thật sự chúng nó thả mình hay sao...???...mà tao ghét bà dạy SInh rồi nhé...hãm vcl...định cho mình vào cả 2 sổ...sổ đầu bài thì nghỉ ko lí do...sổ theo dõi thì nói chuyện trong lớp...đ hiểu bà ý ăn gì mà ngu thế ko biết...đ có ở lớp thì nói chuyện với thằng bỏ mẹ nào ko biết...:((... o2o black mai đi CS tiếp nhé...lần này bắn thì phải walk nhiều hơn nhé...thằng bốp lần trước mà có tai nghe nó bắn cho tung sịp đó....

thả chứ còn gì nữa :))
bắn đúng lực chắc 16-0

:)) Có cần anh vào team ko ?;;)

từ hôm khai giảng hôm nay mới ol. Tao có ý kiến là ông thầy dạy toán có thành kiến với thg Hiển ( Hiển, đồng ý ko mày?) cứ hơi ngọ ngoậy 1 tí là ăn chửi ngay. Hôm nay ku còn bị bảo là " còi tư cách" nữa, nhục wa Hiển ạ. :D

Chài.Hiển làm Mít Ngọt cũng bị vạ lây.:D
Bốp thì kệ Bốp chứ.Có o2o ở đây chấp tất :))

Ngày mai là sinh nhật tao rồi có gì chúng mày chuẩn bị quà nhiều nhé :D.Không mai thì ngày kia tặng cũng được không sao cả đâu

@ Thọ ná : ờ thế ko tặng cũng ko sao chứ gì...thế được rồi...bọn tao biết rồi...:)):)):))
ông dạy Toán bt thôi...cái bà dạy Sinh thì hãm vô đối...*** muộn 1 phút coi là nghỉ ko lí do...cáu lên đ chết giờ...tsb con điên...đã thế buổi sau tao đi muộn 2 phut' xem làm đ gì nhau...T____T

Đi ngủ đi, mai còn SN Thọ, sao Thọ ko nhờ thầy Sơn hay thầy Hùng tặng quà SN nhỉ :))

Back
Bên trên