Hóa 2 - "Vô đối"

Thọ dạo này thik 9x nhờ...
em Giang như thế là anh ko yêu đâu...học với chả hành thế đấy...:">

thi triết học phần 1 nó cho nghỉ 9 tiết ta nghỉ 15 tiết không được thi, thật may mắn khi không phải học lại mà được đặc cách thi lại lun =))
lớp mình bao nhiêu đứa mất công học với hành, cuối cùng thi lại, mình ăn chơi bét nhè cũng thi lại lun
:))
ah thứ 2 có đi chơi ko đấy ???

báo cáo với mọi ng` là 31 em mới bắt đầu thi, tuần thi 2-3 môn, mà tớ chưa học hành chữ nào, nói chung đg vắt cả chân cả tay lên cổ mà học đây. thế nên có thể tối 31 này tớ ở nhà học bài ôn thi :D mong mọi ng` thông cảm. đi chơi vui vẻ nhé

Iem mới thi được 3 môn nhưng chắc chắn qua 2 môn rồi, 1 môn thì 2 tuần nữa bít điểm. Mỗi tội 2 cái môn đã qua là 2 môn quân sự~~>chán! Chả biết mấy môn sau thi thế nào? Lại vào và đánh bừa thôi :))
Mà iem thi liên tục, chắc ko đi ăn với cả lớp rồi ~~> hẹn lần khác vậy!

có một buổi tối thôi mà, ở nhà cũng có học được thêm mấy đâu, mà chắc ko có trường nào hâm thi 1-1:D
Đi đi bọn mày

Đùa ....../:) /:) /:)

Bọn mày đi đi........

Ko học 1 buổi tối đe'o chết đc đâu mà lo ..... /:) /:) /:)

Đứa nào ko đi tao bóp ti đấy liệu hồn >:) >:) >:) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
6h thứ 2 ở trường nhá, đi ăn lẩu ở Phùng Hưng rồi trên đường về ăn chân gà nướng (nếu kịp) => đi hát ở Kim Mã
Đứa nào có ý kiến gì thì nhanh nhanh lên nhá ^^
Mai Ý đi đặt phòng hát rồi đấy

hẹn 6h, xem nào khoảng 7h xuất phát, 7r đến chỗ ăn, chắc 8h mới đc múc, chết đói mất =))

oh đi đi,t thi gần xong hêt rôi,coi như sông rồi.dyt bà thăng bât lưc mât day,đên nuơc nay mày còn giả vờ.mày tuơng moi ng ko biêt mày bât lưc nên thich con trai hơn con gái sao.suôt ngay nhăn tin ca viêt thư cho anh,anh tơm chú lam ,chú cư tìm thăng cho canh chăng han,may ra no châp nhân chú. t2 di mây h thê???????

:)) Lớp mình ăn chơi quá :)) em đang rơi vào thời kì nghèo đói :(( Làm sao để tốt cho cả 2 đây :((

hllo
Ca nhà khoẻ không. Tối thứ 2 đi à?. Hoi khó nhờ. cố gắng:D. Thế đóng góp bao nhiêu đây để anh còn chuẩn bị:p.

HAPPY NEW YEAR nhà nhé:-x

mai tao ko đi đc rồi, nhờ con Linh từ sáng nhưng chả thấy nó nói gì hộ tao. Sorry bọn mày. Đi vui vẻ nhớ

Back
Bên trên