Hóa 2 - "Vô đối"

Bọn mày ơi, hình như cái đứa trong ava thằng La Cương là con trai (hoặc PD) nên chụp ảnh chỉ dám ngước nhìn lên, có dám chụp thẳng mặt đâu=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
**,cùng 1 đưa mà,đưa 100k đay thì rõ hêt.PD móa chúng maj,bô đô chúng maj tìm ơ ám đưa nào xinh hơn

mie, anh đã k muốn but la cương nhiều lời wa
sang NH vào lớp anh bảo đảm nửa lớp xinh hơn con này, nưa lớp còn lại thì xinh hơn chỗ nửa lớp xinh hơn con này :))

tao cũng học ngân hàng Thọ ah, và điều đáng bùn là gái ngân hàng cũng như gái ở bao trường khác chỉ có một từ để tả : XẤU!!!!:((

=))
ông thọ chim bé thì bốc phét ít thôi;mày vào lớp tao xem con trai đẹp trai = con gái lớp mày xinh =)),còn con trai lớp ông xấu chắc = gái lớp tôi xấu =))

MK thằng La Cương lên HAO to mồm vãi có giỏi thì cưa nó đi rồi mang cho anh em biết mặt...mồm to vãi..tao cho mày 100k đấy dẫn nó đến đây xem..

Hôm nay gặp Hùng Liễ đèo 1 em mặt lạ hoắc bắn AirBlade phóng ầm ầm :))

bắn ra Air Blade ah...thế phóng ra cái gì hả Ý bướm...=))...mà sao nói đến ** lại ko thấy Ý bướm ý kiến gì là sao...=))

@Bùi : láo, mày học buổi chiều toàn mấy con QT xấu là đúng rồi. Sang lớp NH vs TC mà xem biết hàng ngay, hay đề hôm nào tao dẫn mấy em lớp tao đến gặp mày. Tiếc là h bọn tao nghỉ ôn thi rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
hơi sưc dâu cãi nhau vơi anh em nha bât lưc.ng thi ko cóa j ma cư làm ra vẻ ta đây co chim.thôi anh thi hoc kỳ đây,anh lươt,bb anh em bât lưc =))

:((, hu hu, hôm nay lên thư viện trg học mất vé xe bị fạt 30k :((. Đã thế :(( đứa bạn ở kí túc rủ đi ăn sữa chua giai khuây ăn đc có tí mất thêm 30k nữa :((. Sao hom nay den the k biet :((

Có đấy chứ.
Có mỗi mày không Dota.
Cường Nghĩa Rồng đủ cả :|

tao bận mà,mỗi tuần chỉ dc nghỉ 1 ngày,tuần này nghĩ thứ 4 mất rồi
để tuần sau sắp xếp

Back
Bên trên