Hóa 2 - "Vô đối"

iem báo cáo với tất cả bà kon là hôm nay iem đã biết điểm nv2 (hệ đóng tiền) của BCVT, điểm của khoa iem là 21,5 vậy là iem đủ điểm rồi mừng wa, bi h chỉ đợi giấy nhập học nữa thôi, mừng quá các bác ah, thía là iem cũng đc làm SV rồi, ko còn vô công rồi nghề nữa hí hí thik quá, keke :D :x

iem báo cáo với tất cả bà kon là hôm nay iem đã biết điểm nv2 (hệ đóng tiền) của BCVT, điểm của khoa iem là 21,5 vậy là iem đủ điểm rồi mừng wa, bi h chỉ đợi giấy nhập học nữa thôi, mừng quá các bác ah, thía là iem cũng đc làm SV rồi, ko còn vô công rồi nghề nữa hí hí thik quá, keke :D :x

chúc mừng nhá, chờ lâu thế ko biết cổ MNgoc dài thêm mấy phân roài =))
Mấy bữa nữa làm SV rồi thì cũng sau mấy ngày nữa sẽ đổi ý đấy=))

Buổi học đầu tiên của em đã kết thúc tốt đẹp,mặc dù lúc đầu hơi khổ.
Đi học cùng Gà mái với Đĩ,lúc đi thì mưa rồi tạnh,tạnh rồi mưa :-ss
Đến ngồi đáng ra học từ 1h30 đến 4h30 thì lúc 2h cô CN lại bảo được nghĩ =))
Thế là buổi học đầu tiên đã kết thúc tốt đẹp :))

vui quá, lớp mình đỗ gần hết rồi, còn đứa nào phải lo nữa ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đời sv bận vl =))
tuần này sáng từ 8-11h,chiều từ 1-4h tớ sẽ dc học các buổi dự khán,cụ thể là học về luật giáo dục,nghị quyết của đại hội đảng,an toàn giao thông,tệ nạn xã hội trong khu vực,an toàn trong tình dục và trong sáng trong tình yêu.Riêng ngày thứ 7 sẽ dc đón viện trưởng trung tướng giáo sư tiến sĩ A B C đến nói ch với các học viên mới =))
Năm đầu có môn Đường lối quân sự của Đảng,môn điều kiện :((

An toàn tình dục và trong sáng trong tình yêu ;;)
Cho tao đi học với ;;)

vui quá nhỉ, mình với bạn Dũng buổi nào cũng đi phát phiếu điểm danh :))

Thế rốt cuộc cậu tính sao.
Một người mà em từng yêu,một người cho em hi vọng :-" =))

dm...đời tớ như đời cô Lựu các cậu ạ...TL..QS...QS...TL....rồi chốt hạ là quân sự...T______T...mệt quá...hành xác nhau vcl...T_____t...tiện thể chúc mừng Minh Ngọc nhá...;))...cứ tưởng em này bay ra thượng nguồn sông Mê Kông để nhảy rồi...=)...trước thì thấy im re...đỗ cái nhảy ra spam ầm ầm...=)

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa đi khai giảng về
dm đang sốt ầm ầm vẫn phải lết xác đến xem mầy ông làm lễ,tại điểm danh
tùng bìu xin vào lớp tao đê

hihi Tùng Bìu, ngày tớ chưa đỗ đạt vào đâu làm sao tớ dám ho he j đc, h có trg` vào học tử tế rồi, thoải mái thôi, vô tư đi, sao fải ngợi, đời đc mấy tí :))

Bắt đầu với việc bùng học :))
đc cái mình đi học cha bao h điểm danh :)) lớp 220 sv điểm danh chắc hết buổi học :))
"Luật à, láo này :))"

Chỉnh sửa lần cuối:
đời được nhiều tí...nhưng mỗi người chỉ có 2 thôi...thàng Thọ yên tâm...thể nào cuối kì mày cũng được miễn thi cho xem...=)

các cậu còn kopahir học tiếng Pháp
riêng tớ học song ngữ nó mới hổ báo các cậu ạ
thế con Ngọc đỗ rồi có đi bán mỹ phẩm vs tao ko

Ha, chúc mừng Ngọc béo nha :D H thì sướng rồi nhá :D Đừng có đòi chết lần 3 nữa đấy :D >:D<

----------

Mọi ng` đi học nhàn hạ nhể. Tớ đi học phải dậy từ 5h sáng, học đến lúc đói mờ mắt, đầu gật gù mới được về. Đã thế sắp tới lại phải học thêm cả buổi chiều nữa. Có đúng 30' để ăn trưa :(( ăn sao kịp :(:)((

Back
Bên trên