Hóa 2 - "Vô đối"

Hôm nay đi học buổi Triết => thật. Ông ấy thật triết lí:-?" lấy ai và làm gì là một điều không thể tự quyết định". Hi vọng về sau mình tự quyết định được tương lai:(.

Này mọi người đến sinh nhật tôi nhé.Cho ý kiến xem phim gì ở cinema đê. Chắc đi rạp Ngoc Khánh cho gần. Giá vé cũng ok. thế nào. VOTE cho cái:).

"là sinh viên hãy học và yêu như Mác vĩ đại của chúng ta"
hôm nay đi xem sách triết thấy mấy quyển đều kí tựa đề thế này =))
học như Mác nghe còn đc chứ yêu như Mác thì kô ổn

Mẹ cái chữ kí thằng Thọ nghe sến quá. Triết lí thế này mới là triết này:" Nếu không đánh nổi đối thử thì hãy ôm hôm đối thủ rồi dùng bàn tay bóp cổ đối thủ đó":-?. HAY!!!!!!:-?
còn nữa. HCM còn có câu:" Chúng ta không sợ thiieú súng mà sợ thiếu người cầm súng". HAY!!!!. Thật là triết lí:))

con lạy các bố...triết lên giảng đường mà triết nhé

Chán quá. Toi sinh nhật chả ai thèm quan tâm hả. Post lên chả có ma nào reply:((.

Chán quá. Toi sinh nhật chả ai thèm quan tâm hả. Post lên chả có ma nào reply:((.

Chúc mừng Sinh nhật Pro Duy trước nhé <:p <:p <:p ( kẻo đúng hôm đấy sợ tớ lại quên :D) Thêm 1 tuổi mới có thêm nhiều cái mới :)

@HA: bảo post ảnh mà chả thấy ảnh ọt girl boy j cả, hay post ảnh HA lên cũng đc ;;)

KT đi học sớm về truyền bá triết giáo nghe hãi quá 8-} , mà năm đầu chắc trường nào cũng thế thôi :(

Chỉ chúc xuông thôi à:((. Không thể hiện gì xất[-( . Ức chế quáX( .
Quả này mời là chả có mống nào đến đây:((. Chán:((. Bạn bè cá trớn:(:)-< :-s .

Bọn mày có ai biết viết blog không. Tôi muốn viết mà chả biết làm thế nào:-?? .

lạ thật, sao thời khóa biểu của tớ chỉ có 5 môn: toán lý hóa tin, thể dục, kô có môn nào là triết cả :))
@Duy: chúc mừng SN mày, nhưng có lẽ tao ko đến dc, thứ 7 thì khai giảng, thứ 2 tao fai? học rồi, sr nhé :)

CMSN Ngô Duy.Tớ cũng rất muốn đến.Được ăn miễn phí cơ mà :D
Nhưng phải đi có việc rồi. :(
Thế nhá.Thế là Duy cũng sắp = tuổi mình rồi :))

ạc bọn nó thì có việc gì cơ chứ :)) con trai tập trung ở NV rùi Duy ạ..Cậu muốn tổ chức cũng được thôi 8h30h lên NV tổ chức khao anh em mỗi người một trai nước + tài khảo mỗi người 20k :D ok?? rồi anh em dota bọn tớ tặng cậu mỗi người một mạng dota ok?? Cho cậu first blood luôn :)) =))

hôm nay tớ khai giảng, tớ học lớp XD7 khóa 52( XD là kí hiệu khoa), lớp có 60 thì mới gặp đc nửa, hình như chỉ có 1 đứa con gái ( lại rất giống Hường Xoăn) :)) , dm bon XD6 có cô chủ nhiệm xinh vai~ =P~, lớp tớ thì laow chủ nhiệm tên là Hoàng( giống pit thì nguy :( ),thật là bât công

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ đùa
Đêk có đứa nào đến nhà tao
chán quá. Mẹ đùa bọn nào cũng có lí do. Ức chế vãi:((.

tao hỏi lớp KT trường XD thì làm sao, điều tra cái jềB-)
Duy : con Giang nói đúng đấy, có nhiều cách chúc mừng sinh nhật mà, đâu nhất thiết phải đến tận nhà. Đôi khi chỉ cần mọi người nhớ và chúc mừng là được rồi. Cậu nói thể hơi quá rồi đấy:-<

Back
Bên trên