Hóa 2 - "Vô đối"

Thống nhất t & địa điểm đê mọi người
t5 bk nhập trường mà sao Hồ ly vẫn đi đc thế

@Hói: tao gọi rồi
Thứ 5 chắc chắn đi chứ? Vì chiều 2h là tao với Hiền Trang phải đi khai giảng :(( Bọn mày ơi, liệu có đi được ko? Lớp mình lần nào cũng ăn rõ muộn, chả biết có kịp đến ko? :(:)(:)((

t5 mấy h tập trung ở trường nào 8h à
@ Trang:Bắt đầu tập bùng là vừa rồi cậu ạ
c3 kô đc bùng mấy lên đời đh anh quyết chí fai khác

Chỉnh sửa lần cuối:
hức các bác quyết định nhanh cho em nhờ cái
em thì h nào cũng được miễn ko phải nửa đêm và h đi ngủ
ngồi nhà suốt ruột quá .

Bồi bỏ chữ kí của tao đợt trước đê bỏ cả ava nữa
@ Ý : delay la delay thế nào quyết định thế rồi cứ thế mà thi hành có đứa nào kêu bận j đâu, delay nữa thì chắc chả bao h đi đc

Thế tóm lại mày vẫn đỗ chứ gì ?

ờ,ko thấy đấy là giấy bảo trúng tuyển ah?
chưa đóng tiền học,cái vụ này hơi nghi ngờ,bố mẹ cũng dek nhớ đóng chưa.Thấy Hùng liễu cũng bị gạch tên,nhg mà giấy nó gửi về nhà,nó bùng luôn dc thì sao,trong năm thì chả thấy cô Hà nhắc j,thằng nào vứt tao số dt của cô tao hỏi thử.

Không quyết nhanh là delay thật đấy :|
Khả năng delay hiện đang là 70% :|

ui zời, HA ở fương trời Tây, tận Paris cơ mà, sao lại đi so với bọn tớ đc chứ :))
mà thế tình hình lớp mình là cứ 8h sáng thứ 5 tập trung ở trg` để họp lớp hả, địa điểm đến là nhà Cảnh Tùng hả, nhất trí thế nhá ;)

Bọn trường KT với BK bận hết rồi kìa.Còn được mấy nhân :)|

cái gì thế hả Tùng bìu?

@Thọ: h tớ bắt đầu là cán bộ lớp rồi=)) phải nghiêm túc tí đã cậu ạ. Khai giảng xong GV phụ trách (chắc là chủ nhiệm) yêu cầu phải ở lại. Tớ chưa muốn chết khi chưa bắt đầu học;;) =))

Rốt cục thứ 5 có họp lớp ko đây? Từ nhà CT đến trường KT ko xa lắm nên chắc là đi được.

Chắc là chả ai đi được rồi.
Nghĩa,Lởm,Double Trang phải đi.
Trung Lọ,Trí,Hồ Ly nữa thì còn ai :-<
Chiều Rồng cũng bận nữa :)|

=====>Delay vô thời hạn :)) :))

làm j đến nỗi đấy. thấy con Ly bảo BK tập trung là thứ 4 cơ mà. Còn thứ 5 Ktế tập trung 2h chiều cơ mà, đứa nào fải đi thì về trc có sao đâu. Cái hẹn đã hẹn thế rồi thì đi đi đừng có bàn lùi nữa, hết tháng này, sang tháng sau là mọi ng` đi học rồi.
Thôi cứ sáng thứ 5 8h ở trg` đấy nhớ, mà mọi ng` nhớ đúng h 1 tí hộ cái, ko thì lại dài hết cả cổ, thành ngỗng cả lượt cho mà xem :(

Back
Bên trên