Hóa 2 - "Vô đối"

Sao lại 20/8? Hôm đó tớ fải đi nộp hồ sơ rồi. Chả biết mấy h về. Lớp mình họp lớp đi. Nhớ mọi người lắm rồi :(:)(:)(:)(:)((

này mọi người:D.
Hỏi chút nhé: Cái giấy hoạt động đoàn hay cái sổ đoàn thì lấy thế nào.Bây giờ kiếm đâu bây giờ:((. Đến trường lấy hay hỏi Tâm or Trung nhót:-?. Hình như KTQD bắt nộp. Còn cả cái giấy chuyển quân sự gì là sao:-?. Nó có phải là giấy đăng kí nghĩa vụ quân sự ko nhỉ:D.

Nhanh lẹ cái, 20/8 nộp rồi:(. Hết hè rồi:((. thanks

Này lớp mình có định làm 1 quả linh đình. hay đến nhà thày cô đi. nhanh lẹ hết hè rôi:((

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tập trung tại trừong ngày 20/8 là vì hôm đấy khối 10 tập trung:))

Làm quả nào cả trường tập trung đến tiếp, dân KTQD kô đi đc 20/8 thì thôi

đúng rồi, tao đang định viết lí do tại sao lại là 20/8. Bởi vì hôm đấy là ngày hs trg` mình tập trung mà. Bọn mình cũng đến "tập trung", gọi là hs cũ về thăm trg` mà cũng là họp lớp luôn. hôm đấy là thứ 2 đấy đứa nào đi đc thì sáng hôm đấy đến trg chơi tí

Re ::::.H1 join together .::: !!!!!

Bọn khỉ khỉ j ở trường TH tao biết mỗi 1 thằng, mà chả biết chúng nó có định đi ko?

Thế định sáng hay chiều đi hả mày? hay sáng đi đi rồi lớp mình đi chơi tí :D

P/s : Khi đi ngoài đôla đề nghị nhớ mang theo áo quần =))

ranh roi spam choi duc sao

:(:)(:)(:)((
thằng Bìu chết tiệt làm tao nhớ lớp mình mún chết
hic hic
có khi phải họp lớp cái,nhẩy!
hôm trước,thấy cuộc đời nhạt nhẽo quá đâm ra tao nghĩ quẩn....->nằm xem "nhật kí vàng anh"
hic
nhg mà thấy bọn nó cứ học học hành hành đâm ra nhớ lớp minh dã man
chài
@mọi người:yêu mọi người nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!
À
suýt tí nữa thì quên việc
CÓ MẤY TRƯỜNG CÓ GIẤY BÁO ĐIỂM RỒI
MỌI NGƯỜI VỀ TRƯỜNG LẤY
CÁC TRƯỜNG:BÁCH KHOA,CAO ĐẲNG SƯ PHẠM,KINH TẾ,PVBAOS CHÍ TUYÊN TRUYỀN,QUAN HỆ QUỐC TẾ,DÂN LẬP THĂNG LONG,THƯƠNG MẠI
nên để mọi người về trường lấy hay là tao lấy rồi mọi người đến nhà tao lấy nhỉ?
thôi cứ đến trường lấy
có j gọi tao cũng dc

Thằng Trung nhót bảo mọi người là ngày mai 18/8 đến trường để lấy sổ đoàn vào 12h trưa:D. Hơi nắng 1 chút nhưng bọn nó bảo là giờ Hoàng Đạo. Đến nhé. Tùy mọi người thôi. Thông báo thế:D.

điên ah, hoàng đạo cái đầu bọn mày ý (mình có hơi hổ báo wa ko ;)) )
thg Nhót báo lại là 3h chiều CN tuần này rồi. chứ 12h trưa thì để điên ah.
đấy báo lại cho mọi ng` thế nhớ
@ Linh trg: đến lấy giấy báo điểm phải mang j đi ko hay cứ xông vào văn phòng bảo xin giấy báo điểm nhỉ? :D

Ủa, thằng Nhót bảo là 3h CN à? Thằng khỉ này nó hẹn mình mai (thứ 7) cơ mà? Chả hiểu gì hết. Ko lấy được cái này là iem trượt ĐH chết :((
Thế 20/8 tập trung vào lúc mấy h vậy? Nếu về kịp thì tớ sẽ đến.

này mọi người:D.
Hỏi chút nhé: Cái giấy hoạt động đoàn hay cái sổ đoàn thì lấy thế nào.Bây giờ kiếm đâu bây giờ:((. Đến trường lấy hay hỏi Tâm or Trung nhót:-?. Hình như KTQD bắt nộp. Còn cả cái giấy chuyển quân sự gì là sao:-?. Nó có phải là giấy đăng kí nghĩa vụ quân sự ko nhỉ:D.

Nhanh lẹ cái, 20/8 nộp rồi:(. Hết hè rồi:((. thanks

Này lớp mình có định làm 1 quả linh đình. hay đến nhà thày cô đi. nhanh lẹ hết hè rôi:((

theo tao cái giấy chuyển gì gì đó máy phải cầm giấy báo điểm lên phường rồi mấy ông bà hành ... chính mới xem xét, thông qua... rồi "ban" cho (tao chắc khoảng 25%=)) )
to cả lớp: mấy vụ giấy báo điểm, sổ đoàn, xem mặt các em lớp 10 + đi chơi mong các bạn confirm lại cho chắc nhờ( không lại như lớp cấp hai của tớ đi Thiên Sơn hôm 16 chỉ có 12/44:( )
ah mà nhắc vụ đó mới nhớ sao lần này đi tớ thấy Thiên Sơn nhiều chỗ lạ v, hay vì năm trước đi mình lười wa toàn chui trong nhà sàn đánh bài ~_~)

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người lấy giấy báo ở trường
từ 4h chiều các ngày
chủ nhật họp lớp dc ko?
mọi người chờ nhá
nếu họp dc tối nay sẽ dc thông báo ngay
họp lớp rồi lấy sổ đoàn luôn
ok?

Sao cứ thấy Hoàng Giang không giống nó chút nào /:)
Lại còn dám thích McLaren nữa chứ,láo thật :-w

Sao cứ thấy Hoàng Giang không giống nó chút nào /:)
Lại còn dám thích McLaren nữa chứ,láo thật :-w

Xin đính chính tớ ko thích Mclaren, chỉ thích Kimi thôi, chẳng qua ảnh Kimi ở ferari không có cái nào đẹp nên dùng tạm cái này:)) )
Giấy báo nhập học trường thì gửi về nhà, trường thì lại gửi về ams, đúng là đại học Việt Nam:-j. Mà tớ muốn hỏi: hồ sơ trúng tuyền mình nhận thế nào, với giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời trường đại học bắt co ảnh với dấu giáp lai, hồi thi đại học lớp mình lại bỏ qua khoản đó bây giờ phải làm ah?

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi, tao đang định viết lí do tại sao lại là 20/8. Bởi vì hôm đấy là ngày hs trg` mình tập trung mà. Bọn mình cũng đến "tập trung", gọi là hs cũ về thăm trg` mà cũng là họp lớp luôn. hôm đấy là thứ 2 đấy đứa nào đi đc thì sáng hôm đấy đến trg chơi tí

;;) ;;) ;;) Xong rui` bon. minh` đưng' thanh` 1 hang` dai` ngoăng`

Trên câm` cai' biển lơp' đề la` 13H2 :D :D

:)) :)) NGụY TRaNG KiểU úC :)) :))

----------

@ Các cậu : sang' thư' 7 , 8h găp. nhau ở truong`, mang theo tiên` va` quân`

ao' :D :D

Được đấy, CN đi chơi luôn đi. Hôm đó bố mẹ ở nhà, ko fải trông nhà. H ở nhà trông nhà nhũn cả người ra, chán:( Hôm 20/8 hi vọng về được kịp.
@ 3 chân: mày làm cái biển 13H2 đi, cho mày cầm biển luôn, sướng nhá :)):)):))

----------

À mà, giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời có cần ảnh với dấu giáp lai ko? Nếu có thì chết rồi, làm sao để xin được dấu bây h? :(:)((

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên